Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.178 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Sở hữu ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 38 m2, giá 2,7 tỷ tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 38 m2 71,06 triệu/m2
      Dự án Avatar Thủ Đức quy mô gồm 6 block căn hộ cao 33 tầng. Tiện ích cao cấp vượt trội như rạp chiếu phim, TTTM 2 hồ bơi. DT đa dạng từ 38 - 97m2, TT linh...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Số 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu đô thị Nam Trung Yên, 65 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      2.6 tỷ 65 m2 40 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ A14 Nam Trung Yên Cầu Giấy Hà Nội 65m 2 ngủ 2  toilet giá 2.6 tỉ 0987,063.288chung cư đầy đủ nội thất, thoáng mát, full tiện...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ

      2.62 tỷ 66 m2 39,7 triệu/m2
      Cần tiền mua căn rộng hơn, bán căn 2 phòng ngủ - 66  mét vuông tòa Vinaconex C thuộc KĐT Kim Văn Kim Lũ, CĐT uy tín Vinaconex 2!căn hộ chung ...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu đô thị mới Dương Nội, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 2,05 tỷ tại Hà Đông

      2.05 tỷ 86 m2 23,84 triệu/m2
      Nhà mình chuyển sang căn 3 ngủ nên muốn nhượng lại căn này cho ai có nhu cầu.CT8B Dương Nội.+ DT: 86 mét vuông.+ Hướng cửa: hướng Đông Bắc, hướng ...
      Dự án KĐTM Dương Nội, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Đồng Phát Park View Tower, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 79 m2 29,75 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tại Đồng Phát Park View Vĩnh Hoàng 79 mét vuông 2 ngủ giá 2,35 tỉ đầy đủ nội thất có thỏa thuận.Chủ để lại toàn bộ nội thất...
      Dự án Đồng Phát Park View Tower, Đường Tân Mai, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Ehome 5 The Bridgeview, 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 54 m2 40,75 triệu/m2
      * Cần bán nhanh căn hộ chung cư Ehome 5 The Bridgeview, Trần Trọng Cung, P. Tân Thuận Đông, Q. 7.* DT: 54 mét vuông.* giá: 2,2 tỉ/căn.* căn hộ ...
      Dự án Ehome 5-The Bridgeview, Đường Trần Trọng Cung, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh
      Đ
      Bạch Ngọc Hồng Điệp Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư B1 Trường Sa, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,39 tỷ

      2.39 tỷ 54 m2 44,26 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư B1 Trường Sa, Bình Thạnh, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.DT: 54m2, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.pháp lí: sổ hồng riêng...
      Dự án B1 Trường Sa, Đường Trường Sa, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất dự án mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Phường Nghi Thu - Cửa Lò - Nghệ An, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 0 m2
      Đất đẹp trung tâm Cửa Lò tài chính 2 tỉ xxx.------------------------------------------Lô góc cực hiếm tại khu đấu giá khối Hiếu Hạp - Nghi Thu - Cửa...
      Khối Hiếu Hạp, Phường Nghi Thu, Cửa Lò, Nghệ An

      Cần bán gấp đất 254 m2 tại Xã Vân Trục - Lập Thạch - Vĩnh Phúc, giá 2,79 tỷ

      2.8 tỷ 254 m2 11 triệu/m2
      Nếu bạn đang tìm một vị trí để xây dựng căn nhà thứ 2. Để những ngày cuối tuần gia đình có dịp quây quần trong 1 không gian xanh mát, một bên là núi và 1...
      Xã Vân Trục, Lập Thạch, Vĩnh Phúc

      Chuyển nhượng nhà shr 2 tầng, 140 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quốc lộ 32 - Châu Thành, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 140 m2 15 triệu/m2
      Nhà đẹp mới đẹp vị trí cực đẹp luôn a/c.Cách trạm thu phí cao tốc Trung Lương - Sài Gòn 500mét.1 Trệt 1 lầu nội thất đầy đủ đường xe 3 tấn 5.Sân đậu ôtô...
      Đường Quốc lộ 32, Xã Thân Cửu Nghĩa, Châu Thành, Tiền Giang
      T
      Thức Bất Động Sản Miền Tây Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất dự án 150 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 2 tỷ

      2 tỷ 150 m2 13,34 triệu/m2
      Độc quyền 1 lô duy nhất vị trí sinh lời cao nhất nhì Vịnh An Hòa.Nằm sát vịnh biển DT 129 nối thẳng sân bay Chu Lai.Cạnh dãy showroom, phố đi bộ, trường...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán lô đất sổ riêng 105 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 105 m2 22,86 triệu/m2
      Chính chủ bán lô góc tại Đôn Hậu Khai Quang - sát khu đô thị Nam Vĩnh Yên.DT: 105m2.- nền đất KD 2 MT lớn 7m.- Đã có sổ, bao phí sang tên.- Mặt đường...
      Đường Đôn Hậu, Phường Khai Quang, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán đất nền 168 m2, mặt tiền 11m, hướng Đông - Bắc tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 168 m2 13,7 triệu/m2
      bất động sản Thiên Phước: 0388 982 ***.Đất Ninh Hiệp.Vị trí: TDP 18 Ninh Hiệp - Tx Ninh Hòa - T Khánh Hòa.DT: 168 mét vuông ngang 11.8m. 2 MT đường....
      TDP 18, Phường Ninh Hiệp, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 50 m2 50 triệu/m2
      Elysian là dự án mới công bố của chủ đầu tư Gamuda Land triển khai. Đây là một trong những Dự Án đang đc NĐT mong chờ nhất hiện nay tại TP thông minh Thủ...
      Dự án Elysian, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 1 phòng ngủ, 40 m2, hướng Đông, giá 2,5 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2.5 tỷ 40 m2 62,5 triệu/m2
      Cụ thể, khu cao tầng với 2 tòa tháp có tổng DT 5,5 ha, gồm 650 căn hộ chung cư các loại (studio, căn hộ chung cư 1 - 3 PN, căn hộ thông tầng và 38...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán chung cư 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 2,1 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.1 tỷ 43 m2 48,84 triệu/m2
      căn hộ chung cư đã sẵn sàng bàn giao, tòa nhà đã có dân cư về ở, tiện ích mua sắn đầy đủ dưới chân nhà.Thiết kế 1  phòng ngủ tầng trung hướng ...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Minh Hương Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 67 m2 29,86 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Q7 Riverside, đường Đào Trí, Q. 7, nhà mới có logia,- DT 67 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, có logia-...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 64 m2 40,63 triệu/m2
      100 phần trăm giá mềm nhất thị trường.vin Smart City.Duy nhất một căn 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh + 1 DT 64 mét vuông tài chính 2.6...
      Dự án Vinhomes Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.