Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.169 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2 tỷ tại Đường Trịnh Đình Thảo - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 63 m2 31,75 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Topaz Garden, Q. Tân Phú.- Thiết kế: 63 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 toilet.- Tình trạng: Nhà mới, thiết kế hiện đại.-...
      Dự án Topaz Garden, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư The Sun Garden (HTT Tower 3), 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,33 tỷ

      2.33 tỷ 82 m2 28,42 triệu/m2
      Kèo thơm chốt ngay kẻo lỡ.- DT: 81.5m2, căn hộ góc siêu thoáng mát 2N toà 89 Phùng Hưng SĐCC.- Nội thất: Điều hoà, bình nóng lạnh, tủ bếp.- Giá: 2 tỉ 3x...
      Dự án 89 Phùng Hưng, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Nhà ở xã hội Rice City Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 68 m2 33,09 triệu/m2
      Bán căn hộ Rice City hướng Tây Nam Linh Đàm 68 mét vuông, 2 PN, 2 VS.Thiết kế hiện đại đầy đủ công năng của 1 gia đình hiện đại, gồm 1 phòng khách,...
      Dự án Rice City Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị FLC Garden City, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 66 m2 32,58 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển sang Long Biên tiện cho công việc của 2 vợ chồng nên muốn bán nhanh chung cư trong tháng này. Nhà tôi ở từ ngày đầu bàn giao, sắm full...
      Dự án FLC Garden City, Đường 70, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Khu dân cư Thăng Long Home Hiệp Phước, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 75 m2 32 triệu/m2
      Tên thương mại: Fiato City.Vị trí: 25B Tôn Đức Thắng, xã Hiệp Phước, huyện Nhơn Trạch, Tỉnh Đồng Nai.CĐT: Công ty CP Địa Ốc Thăng Long (Thang Long Real...
      Thăng Long Home Hiệp Phước, 25B, Phố Tôn Đức Thắng, Thị trấn Hiệp Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai
      L
      Phạm Tấn Thành - Gpt Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ

      2.7 tỷ 76 m2 35,53 triệu/m2
      Bán chung cư Vinaconex tòa B - DT 76 mét vuông - 2N 2VS.- Dự án Kim Văn Kim Lũ dù đã đc xây dựng xong từ lâu nhưng vẫn là BĐS có sức hút lớn trên thị...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị Swan Bay, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,89 tỷ tại Huyện Nhơn Trạch

      2.89 tỷ 65 m2 44,47 triệu/m2
      đc xem là căn hộ chung cư chúa đảo Swanbay Đảo Đại Phước vì nằm ở tầng cao nhất - (tầng Penthouse) với view sân golf view sông cực đỉnh, view hồ và...
      Dự án Swan Bay, Nhơn Trạch, Đồng Nai.

      Bán căn Khu đô thị Ecopark, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,19 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      2.19 tỷ 58 m2 37,76 triệu/m2
      chính chủ chuyển xuống Villa ở cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ + 1 phòng vệ sinh + 2 ban công DT thông thuỷ 58m2 toà Sky2...
      Dự án Ecopark, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Him Lam Phú An, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,23 tỷ

      2.24 tỷ 69 m2 32,35 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn hộ chung cư gấp tại Him Lam Phú An.giá 2,35 tỉ (không đăng ảo).Chỉ cần TT 95 phần trăm trước tương đương 2,232 tỉ.căn hộ ...
      Dự án Him Lam Phú An, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,15 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      2.15 tỷ 71 m2 30,29 triệu/m2
      - nội thất đầy đủ- View bể bơi bốn mùa, gần bể bơi, sân thể thao, công viên phòng gym ngoài trời, siêu thị, điểm xe buýt......- DT: 65m thông thủy -...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 2,39 tỷ

      2.39 tỷ 84 m2 28,46 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền chuyển lên căn 3 phòng ngủ nên cần thanh khoản gấp căn 2 phòng ngủ2vs. Thông tin căn hộ chung cư- Tầng 29 toà S3- ban ...
      Goldmark City, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,2 tỷ tại Phố Thi Sách - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.21 tỷ 53 m2 41,51 triệu/m2
      Vũng Tàu Pearl - Cất nóc tầng 33.- DT 53 mét vuông đến 93 mét vuông.- Bàn giao nội thất cơ bản.- Ngập tràn tiện ích nội - ngoại khu trung tâm ...
      Dự án Vũng Tàu Pearl, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
      S
      Nguyễn Thị Như Sương Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn Tổ hợp chung cư HUD Building Nha Trang, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 59 m2 44,07 triệu/m2
      căn hộ HUD Building Nha Trang, Hướng view Lê Thánh Tôn, giá 2.6 tỉcăn hộ chung cư 2 PN2wcChưa nội thấtBàn giao từ chủ đầu tưcăn hộ chung cư sở hữu...
      Dự án HUD Building Nha Trang, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 2,45 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.46 tỷ 87 m2 28,17 triệu/m2
      căn hộ chung cư 151 Nguyễn Đức Cảnh tọa lạc ngay ngã ba Nguyễn Đức Cảnh và Lương Khánh Thiện, vị trí vô cùng đắc địa trung tâm Q. cách hồ Đền Lừ chỉ 100...
      Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,51 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      2.51 tỷ 72 m2 34,87 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh 72,2m tại Phương Đông Green Home gần Ngô Gia Tự.Đang cần tiền để KD, chính chủ cần bán căn...
      Dự án Phương Đông Green Home, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Hòa Phát 70 Nguyễn Đức Cảnh , 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 66 m2 41,67 triệu/m2
      Thiết kế 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh đầy đủ công năng sử dụng.logia hướng tây cửa hướng đông.chính chủ tặng lại toàn bộ nội thất liền tường.sổ ...
      Dự án Hòa Phát 70 NDC Tower, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,7 tỷ tại Tân Phú

      2.7 tỷ 69 m2 39,14 triệu/m2
      căn hộ chung cư Ruby Celadon City, ngay Aeon Tân Phú.đc thiết kế 2 PN, 2 nhà tắm, vị trí đẹp dự án.giá bán 2ty7 còn thỏa thuận.Tặng đầy đủ nội thất,...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Chung cư VOV Mễ Trì Plaza, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,55 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.55 tỷ 82 m2 31,1 triệu/m2
      Bán căn hộ VOV Mễ Trì 82m2, 2.55 tỉ, nhà đẹp. 0975 118 ***DT 82m2, 2 PN, 2 toilet, phòng khách, bếp. Nhà sửa chữa đẹp, nội thất đầy đủSổ chính chủ...
      Dự án VOV Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.