Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.169 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Topaz Elite, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,25 tỷ tại Quận 8

      2.25 tỷ 60 m2 37,5 triệu/m2
      Chủ kí gửi căn hộ chung cư Topaz Elite Q8' Phoenix 1.2.3 tỉ cần bán CH Topaz Elite.DT 60 mét vuông, 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.nội ...
      Topaz Elite, 37, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu phức hợp The PegaSuite, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 8

      2.9 tỷ 75 m2 38,67 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư The Pegasuite 1 View TP,DT: 75m 2 phòng ngủ - 2 toilet.- giá: 2 tỉ 900 /căn đã bao hồ sơ sang tên.-...
      Dự án The Pegasuite, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,6 tỷ tại Đường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      2.6 tỷ 75 m2 34,67 triệu/m2
      KH yên tâm vào tiền trực tiếp CĐT.Giá ưu đãi không thể tốt hơn chỉ có trong tháng 4.+ Căn 2 phòng ngủ + 2VS, 75 mét vuông giá hơn 2 tỉ.+ Căn...
      Dự án Bình Minh Garden, Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Khu chung cư HD Mon City, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      2.7 tỷ 61 m2 44,27 triệu/m2
      - chung cư HD Mon City mặt đường Hồ Tùng Mậu, Hàm Nghi, Nguyễn Cơ Thạch, Lê Đức Thọ với đầy đủ tiện ích đẳng cấp nhất.- DT 61.5m, thiết kế thông minh,...
      Dự án Mon City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2 tỷ 54 m2 37,04 triệu/m2
      Tới thời điểm hiện tại dự án đã bàn giao đưa vào sử dụng S1, S2, S3, S4, toà I4, I5 - Imperia, Tonkin Sakura, Gs... (tổng 30 toà).Cập nhật quỹ căn mở bán...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư Bông Sao, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 60 m2 33,34 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Bông Sao, đường Tạ Quang Bửu, P. 5 Q. 8, tòa căn hộ A, B.DT 68 mét vuông, 2 PN, 1  toilet, giá 2,15 tỉ.DT...
      Dự án Bông Sao, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Samsora Premier (Hà Đông Sunflower), 2 phòng ngủ

      2.3 tỷ 70 m2 32,86 triệu/m2
      Chuyển vào trung tâm nên nhà e cần bán căn 2 phòng ngủ 2VS Samsora - 105 Chu Văn An.giá mềm nhất thị trường 2.3x tỉ full đồ.Nhà có slot oto.chung cư...
      Dự án Samsora Premier, Đường Chu Văn An, Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,18 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      2.19 tỷ 70 m2 31,15 triệu/m2
      căn hộ chung cư The Ruby Hạ Long. Căn 2 PN Tòa B - View Vịnh Hạ Long, Cầu Bãi Cháy.- DT: 70m.- TT trước 30 phần trăm. Số còn lại đc trả góp đến...
      Dự án The Ruby Hạ Long, Đường Trần Thái Tông, Phường Cao Xanh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,1 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.1 tỷ 63 m2 33,34 triệu/m2
      Cần bán chung cư Topaz Garden, Trịnh Đình Thảo, Tân Phú, ngay khu vực Lũy Bán Bích, Trịnh Đình Trọng, Kênh Tân Hóa.DT: 63 mét vuông, gồm 2 PN,...
      Dự án Topaz Garden, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Usilk City, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 2,65 tỷ tại Hà Đông

      2.65 tỷ 117 m2 22,65 triệu/m2
      Là giảng viên trường đại học An Ninh, Gia đình đã chuyển về nhà mới, cần TT tiền trong tuần, nên mình quyết định giảm giá, cắt lỗ cực sâu, so với giá mua...
      Dự án Usilk City, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,4 tỷ tại Phường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.4 tỷ 65 m2 36,93 triệu/m2
      Bán chung cư A14-A10 Nguyễn Chánh . contact 0367 542 ***DT 65m- 2Pn- 2Vs nhà cơ bản sạch sẽ, căn hộ góc thoáng tiện tích xung quanh có sân chơi, trường...
      Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Hemisco Xa La, 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 2,37 tỷ tại Hà Đông

      2.37 tỷ 89 m2 26,63 triệu/m2
      Gia đình mình đón ông bà lên sống cùng các cháu cho vui cửa vui nhà. Tích cóp đc chút lộc nên mình quyết định xuống ở nhà đất bên Dương Nội cho ông bà thoải...
      Dự án Hemisco Xa La, Đường Xa La, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội

      2.5 tỷ 70 m2 35,72 triệu/m2
      Grand Sunlake 70m2 2 ngủ giá 2,5 tỉ tặng đầy đủ nội thất.chung cư đẹp, đẳng cấp đồng bộ, chỉ việc xách va li về ở.Khu vực trung tâm của trung tâm, cửa...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Khu đô thị Việt Hưng, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 2,65 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      2.65 tỷ 108 m2 24,54 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn hộ Việt Hưng tầng trung, view đẹp, có thang máy:- DT 108m rất rộng rãi- Thiết kế 3 PN và 2  toilet.- Cửa chính Tây Nam, logia...
      Dự án Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ An Gia Skyline, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,55 tỷ tại Quận 7

      2.55 tỷ 66 m2 38,64 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư ANGIA SKYLINE ,đường Hoàng Quốc Việt ,Q. 7 : -DT : 66m2 ( 2pn-2 nhà vệ sinh ) -Nhà mới ,view hướng nam mát mẻ ,nhìn về...
      Dự án An Gia Skyline, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 2,65 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.65 tỷ 61 m2 43,45 triệu/m2
      - Vị trí phân khu Masteri đc ví như VIÊN KIM CƯƠNG tại đại đô thị Vin Smart City nằm trước mặt hồ cảnh quan hơn 4 ha.- Phân khu duy nhất hiện tại có 02 hầm...
      Dự án Masteri West Heights, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      H
      Tuấn Phan Masterise Homes Hơn 1 năm trước

      Bán căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,3 tỷ tại Phố Hoàng Ngọc Phách - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội

      2.3 tỷ 70 m2 32,86 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tập thể tầng 4 DT 70m nhà thiết kế đẹp ,sịn, sạch sẽ tòa nhà mặt phố Hoàng Ngọc Phách gần trường cấp 1 Nam Thành Công , Láng Hạ,...
      Phố Hoàng Ngọc Phách, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Thành Công - Đống Đa - Hà Nội

      2.5 tỷ 80 m2 31,25 triệu/m2
      Bán nhà tập thể tầng 1 Thành Công, Nguyên Hồng, 80m2, oto đỗ cửa, KD đỉnh, 2.5 tỉ.Gia đình có việc cần bán nhà tập thể tầng 1 Thành Công, Nguyên Hồng, 80m2,...
      Đường Thành Công, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.