Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.169 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 2,85 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      2.85 tỷ 93 m2 30,65 triệu/m2
      Tổng hợp danh sách các căn 3  phòng ngủ đang bán giá mềm khu căn hộ chung cư Sky Oasis - Ecopark.Tòa S1.- 3 phòng ngủ 93 m2 view sông Hồng...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 82 m2 28,05 triệu/m2
      * L/H: 0936 396 *** Em Giang phòng KD CĐT.* CK lên đến 9 phần trămgiá trị căn hộ cho KH TT sớm.* TT theo tiến độ chuẩn CK 4 phần trămgiá ...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,25 tỷ tại Gia Lâm

      2.25 tỷ 69 m2 32,61 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ góc tầng trung tòa S1.07 view thoáng. căn hộ chung cư có điều hòa trung tâm. Nội thất cơ bản. bìa đỏ chính chủ sẵn sàng...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 2,85 tỷ tại Huyện Dĩ An

      2.85 tỷ 87 m2 32,76 triệu/m2
      Chỉ 2.83 tỉ. Sở hữu Opal Boulevard Phạm Văn Đồng, Căn 2 phòng ngủ - 2 toilet dt 79m (tim tường), tầng trung, Đông-Nam.- Tặng kèm nội thất cơ...
      Dự án Opal Boulevard, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,95 tỷ tại Quận 2

      2.95 tỷ 64 m2 46,1 triệu/m2
      + chung cư 2 phòng ngủ - 2 toilet: DT 64m giá 2,95 tỉ - 3,53 tỉ.+ chung cư 3 phòng ngủ - 2 toilet. DT 88m giá 3,75 tỉ - 4,2 tỉ.+...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Diamond Riverside, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận 8

      2.35 tỷ 73 m2 32,2 triệu/m2
      Bán căn hộ Diamond Riverside.2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh căn view Bình Phú Q. 1 giá 2t350.3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh căn...
      Dự án Diamond Riverside, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 1 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,65 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.65 tỷ 63 m2 42 triệu/m2
      Tài chính dưới 1 tỉ sở hữu ngay chung cư cao cấp MT Eastmark City MT Vành Đai 3, TP Thủ Đức.chào bán 2 tòa đẹp nhất dự án MT Eastmark City, cơ hội đầu tư...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.8 tỷ 65 m2 43,08 triệu/m2
      Là dự án có mức giá tốt nhất khu vực TP. Thành phố Hồ Chí Minh - chỉ 42 tr/ mét vuông - căn hộ chung cư 1 phòng ngủ + 1 chỉ từ 2,7 tỉ -...

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,5 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 71 m2 35,22 triệu/m2
      Suất nội bộ chủ đầu tư: chung cư THE RIVANA - 3 mặt View Sông ngay MT QL 13 * contact: Mỹ Nga (138): 0903 159 *** để tư vấn chi tiết và mời đi xem. chào ...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,7 tỷ tại Tân Phú

      2.7 tỷ 83 m2 32,54 triệu/m2
      CH Oriental Plaza tại P. Tân Thành Q. Tân Phú. DT: 83m( 2  phòng ngủ 2 nhà vệ sinh phòng khách, bếp + logia) Hướng cửa: hướng Tây Nam;...
      Dự án Oriental Plaza 685 Âu Cơ, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 1 phòng ngủ, 38 m2, giá 2,35 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.36 tỷ 38 m2 61,93 triệu/m2
      Thông tin mô tả:chung cư cao cấp Avatar của CĐT Hưng Thịnh.Chính thức công bố giá Avatar Thủ Đức - chung cư MT Vành Đai 2.+ Căn Studio (38m2): Giá từ 2.6...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Số 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Topaz Elite, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,25 tỷ tại Quận 8

      2.25 tỷ 60 m2 37,5 triệu/m2
      sang nhượng căn hộ chung cư Topaz Elite, P4, Q8 (Dự án mới).- Chi tiết căn hộ chung cư.DT: 60 mét vuông - 2 phòng ngủ/2 nhà vệ ...
      Dự án Topaz Elite, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Topaz Elite, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,65 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      2.65 tỷ 85 m2 31,18 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh : xem nhà liên hệ ngay Cường 0964 267 *** hỗ trợ vay Vietcombank : Ls 10 phần...
      Dự án Topaz Elite, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Chung cư Hateco Apollo Xuân Phương, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 56 m2 37,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Hateco Apollo- DT : 56m2- 2 ngủ - 1 vệ sinh- cửa hướng Đông Bắc - logia hướng Tây Nam- Full đồ - đang cho thuê- giá : 2.1 tỉ...
      Dự án Hateco Apollo, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 35 m2, giá 2,15 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.15 tỷ 35 m2 61,43 triệu/m2
      Bán chung cư mini Botanica Premier** đc: 108 Hồng Hà, P. 2, Tân Bình, Sài Gòn** DT 35 mét vuông nội thất như hình** Tiện ích: phòng gym, hồ bơi,...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Condotel Panorama Nha Trang, 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 42 m2 57,15 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư view biển Panorama Nha Trang.Chính chủ cần tiền lắm mới phải bán.căn hộ chung cư Panorama view biển.DT 42m2. đầy đủ nội ...
      Dự án Panorama Nha Trang, Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán căn hộ Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,4 tỷ tại Huyện Dĩ An

      2.4 tỷ 74 m2 32,44 triệu/m2
      Văn phòng Happy House tầng một tháp A1 căn hộ chung cư Opal Boulevard - rổ hàng cập nhật mỗi ngày - Cam kết tư vấn như chính mình mua;- giá cập nhật:+...
      Dự án Opal Boulevard, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,1 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2.1 tỷ 70 m2 30 triệu/m2
      CK 400 tr. Ân hạng LS 36 tháng tại dự án căn hộ chung cư tốt nhất bình dương năm 2021- vị trí: trung tâm thủ dầu một- quy mô: 3 tầng hầm và 40 tầng nối-...
      Happy One Central, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.