Thông tin mô tả
Bán
-
-
Hot chỉ cần trả trước 30
Tặng
- Quý 3 2023 nhận nhà,
Trả chậm 10 - 15 tr/tháng (
* Hội tụ tiện ích nội khu đẳng cấp tiêu chuẩn Singapore.
An ninh 3 lớp khép kín. Tầng hầm giữ xe rộng rãi. Đường nội khu 16 m.
Giá: 2,3 Tỷ
Diện tích: 51 m2
Giá/m2: 45,10 Triệu/m2
566805
Mua bán
Bán
-
-
Hot chỉ cần trả trước 30
Tặng
- Quý 3 2023 nhận nhà,
Trả chậm 10 - 15 tr/tháng (
* Hội tụ tiện ích nội khu đẳng cấp tiêu chuẩn Singapore.
Nhà Đất Uy Tín Đà Lạt
Đường Trịnh Hoài Đức, Phường 11, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
14 tỷ
200 m2
Đường Phan Chu Trinh, Phường 9, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
62 tỷ
696,3200073242188 m2
Đường Hùng Vương, Phường 11, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
2,8 tỷ
262,5 m2
Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 2, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
3 triệu
20 m2