Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.169 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,55 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.55 tỷ 75 m2 34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 2  phòng ngủ rộng rãi,- DT: 75 m2 DT trên sổ (tim tường).- Thiết kế: 2  phòng ngủ, 1 vệ sinh.- Hướng: Cửa hướng Tây Bắc,...
      Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 2,9 tỷ tại Hoàng Mai

      2.9 tỷ 104 m2 27,89 triệu/m2
      Tặng quà tới 80tr khi đặt mua căn hộ chung cư trước 29/02/2023.CK ngay 3 phần trăm giá trị căn hộ chung cư khi TT theo tiến độ.CK ngay...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 36 m2, giá 2,2 tỷ tại Phường Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.21 tỷ 36 m2 61,12 triệu/m2
      Do khó khăn tài chính tôi cần chuyển nhượng lại chung cư studio vin Grandpark:- DT: 36.4  mét vuông.- Hướng logia: hướng Đông Nam.- Thuộc tháp...
      Dự án The Beverly Solari - Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,85 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.85 tỷ 75 m2 38 triệu/m2
      Bán căn 3PN2VS tầng siêu đẹp giá mềm nhất Smart City.View nội khu, chỉ 2.87 tỉ bao tất thế giới (có HH cho sales kết hợp 15tr).hotline: 0966 361 ***
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 2,7 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 45 m2 60 triệu/m2
      Siêu phẩm Thủ Đức.Ký HĐ chỉ 4,5 phần trăm: 120 tr.Mỗi tháng TT giãn 0,75 phần trăm: 20 tr đến khi nhận nhà.Nhận đặt 50 tr/ suất giữ chỗ vị trí...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Số 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.3 tỷ 52 m2 44,24 triệu/m2
      Masteri West Heights là căn hộ chung cư cao cấp nhất dự án vin Smart City, có vị trí trung tâm cùng hàng loạt tiện ích cao cấp free đặc quyền của dân cư...
      Dự án Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Hoàng Anh Gold House (Hoàng Anh - An Tiến), 2 phòng ngủ

      2.46 tỷ 96 m2 25,53 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Hoàng Anh An Tiến DT 96m2 thiết kế 2 phòng ngủ 2 toilet nhà đã decor lại toàn bộ và tặng hết toàn bộ nội thất trong chung...
      Dự án Hoàng Anh An Tiến - Gold House, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      G
      Trương Thị Cẩm Giang Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn chung cư 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 2,15 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.15 tỷ 48 m2 44,8 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn 1 PN ZB01 logia hướng nam siêu mát căn hộ chung cư Feliz Homes Hoàng Mai, ngay cạnh hồ điều hoà Đền Lừ.- DT 48 mét vuông.-...
      Dự án Feliz Homes, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Altara Residences Quy Nhơn, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 60 m2 40 triệu/m2
      4 LỢI ÍCH CỦA VIỆC SỞ HỮU chung cư KHAI THÁC CHO THUÊ DU LỊCH!!!- Thu nhập ổn định: Khi bạn cho thuê chung cư cho du lịch, bạn sẽ có thu nhập ổn định từ...
      Dự án Altara Residences, Quy Nhơn, Bình Định

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Goldora Plaza, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,22 tỷ tại Nhà Bè

      2.23 tỷ 58 m2 38,28 triệu/m2
      phòng kinh doanh cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ nhà có đủ đồ bán giá 2,220 tỉ. Bao Thuế Phí.Xem nhà gọi Mr Hoàng: 0936 549 ***.Ngoài...
      Dự án Goldora Plaza, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Căn hộ Safira Khang Điền (Sapphire Phú Hữu), 2 phòng ngủ, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 68 m2 35,3 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Safira Khang Điền:Căn 1 phòng ngủ 50 mét vuông giá 1.95 tỉ.Căn 1 phòng ngủ 50 mét vuông view...
      Dự án Safira Khang Điền, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Chung cư Trung Yên Smile Building, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 93 m2 30,65 triệu/m2
      Chuyển công tác tôi cần bán lại căn hộ chung cư 92.8m tại dự án Smile Building 1 Nguyễn Cảnh Dị- Căn 92.8 - hướng view không bị chắn.- Thiết kế tối...
      Dự án Smile Building, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 57 m2 35,09 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Park 1, Park 2 đẹp nhất dự án Pi City căn tầng 10 hướng Nam view công viên nội khu, hồ bơi dự án cao cấp với trên 25 tiện ích hồ...
      Dự án PiCity High Park, Đường Thạnh Xuân 13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,05 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      2.05 tỷ 58 m2 35,35 triệu/m2
      Sở hữu 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh giá mềm nhất Pavilion Premium - Limited.Chỉ từ 2,050 tỉ hoặc vốn tự có 690 tr (30 phần trăm).DT:...
      Dự án The Pavilion - Vinhomes Ocean Park, Đường Lý Thánh Tông, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 56 m2 44,65 triệu/m2
      chung cư Akari City một sp của tập đoàn Nam Long kết hợp với hai đối tác đến từ Nhật Bản.- chung cư 2  phòng ngủ giá từ 2.5 tỉ, hỗ trợ TT...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Screc Tower, 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận 3

      2.7 tỷ 50 m2 54 triệu/m2
      - chính chủ cần bán ngay căn hộ Screc Tower, nhà sạch sẽ, thoáng mát.- Khu căn hô Screc Tower gồm 22 tầng, từ tầng 1 đến tầng 4 là các tiện ích của tòa...
      Dự án Screc Tower, Đường Trường Sa, Phường 12, Quận 3, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Hateco Apollo Xuân Phương, 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 2 tỷ

      2 tỷ 52 m2 38,47 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn 52m đầy đủ nội thất tại căn hộ chung cư Hateco Xuân Phương giá chỉ 2 tỉ bìa đỏ trao tay.căn hộ chung cư thiết kế...
      Dự án Hateco Apollo, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 1 phòng ngủ, giá 2,08 tỷ

      2.09 tỷ 53 m2 39,29 triệu/m2
      Chủ ngộp lãi vay NH nên bán gấp căn 1 phòng ngủ view trực diện Sông SG, Nhà mới 100 phần trăm. Giá rẻ hơn thị trường 200 tr.- Đặc biệt, giá đã...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá