Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.169 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Quang Nguyễn Tower, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 72 m2 31,95 triệu/m2
      sang nhượng căn hộ chung cư góc 2 PN căn hộ Quang Nguyễn - Hải Châu - Đà Nẵng.DT: 72 - 75m2.Công năng gồm: 2 PN, 2 toilet, bếp, phòng khách, logia...
      Dự án Căn hộ Quang Nguyễn, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán căn chung cư 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 2,34 tỷ tại Đường Bến Bình Đông - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      2.35 tỷ 49 m2 47,8 triệu/m2
      Căn B12-05: Giá đợt 1 chủ đầu tư: 2.242 tỉ (chưa thuế giá trị gia tăng).Tầng số 12 tầng trung ngắm nội khu phố thương mại lối đi bộ view dòng sông...
      Dự án D-Aqua, Đường Bến Bình Đông, Phường 14, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu đô thị Thành phố Giao Lưu - An Bình City, 2 phòng ngủ, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 80 m2 36,88 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán căn hộ chung cư CC tòa CT1C TP Giao Lưu 234 PVĐ DT 80 mét vuông 2 phòng ngủ 2VS giá 2,95 tỉ bao sổ gia lộc.TÒA CT1C nằm...
      Thành Phố Giao Lưu, 234, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,75 tỷ tại Huyện Bình Chánh

      2.75 tỷ 72 m2 38,2 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền NH cần bán ngay chung cư Mizuki Park tháp Mp1- DT 72m2 (2 phòng ngủ,2 toilet)- Nhà trống mới tinh như chủ đầu tư Bàn giao-...
      Dự án Mizuki Park, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Vinhomes Grand Park, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,15 tỷ tại Quận 9

      2.15 tỷ 54 m2 39,82 triệu/m2
      SHR trao tay.Bán căn hộ chung cư vin Grand park. Tp Thủ Đức. TpTp HCM.- DT 54.4 mét vuông.- Kết cấu: 2 phòng ngủ 1 tolet.- View thoáng đẹp.-...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu căn hộ Melody Residences, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,55 tỷ tại Tân Phú

      2.55 tỷ 71 m2 35,92 triệu/m2
      Cần bán căn hộ cao cấp Melody Residences 869 Âu Cơ, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú, HCM.- DT 71 m2, 2 PN, nhà đẹp, view mát.- Đầy đủ tiện ích, hồ bơi, công...
      Melody Residences 16 Âu Cơ, 869, Đường Âu Cơ, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      2.1 tỷ 58 m2 36,21 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền bán nhanh căn hộ chung cư P4.12.30.căn hộ chung cư tầng 12, view công viên nội khu, hướng Nam mát mẻ.DT tim tường 58 mét ...
      Dự án PiCity High Park, Đường Thạnh Xuân 13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,85 tỷ tại Đường Nguyễn Chánh - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.85 tỷ 60 m2 47,5 triệu/m2
      - Nhà hướng Nam, căn hộ góc nên thoáng mát rộng rãi, ánh sáng ngập tràn.- Nhà đẹp rộng 60 mét vuông, ngang 5m gồm 2 PN, 1 phòng khách và 2 nhà...
      Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,49 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.5 tỷ 62 m2 40,17 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư tầng trung tại CT1B Iris Garden.- giá: 2,49 tỉ.- DT: 62m2.- Thiết kế căn hộ chung cư gồm:- 2 PN, 2  phòng vệ ...
      Dự án Iris Garden, Đường Trần Hữu Dực, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Phú Hoàng Anh, 3 phòng ngủ, 129 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 129 m2 23,26 triệu/m2
      Cần bán chung cư Phú Hoàng Anh MT Nguyễn Hữu Thọ, Nhà Bè.- DT: 129m.- Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 WC.- căn hộ góc View hướng Đông Bắc. Nhìn hồ bơi.-...
      Dự án Phú Hoàng Anh, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,15 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.15 tỷ 64 m2 33,6 triệu/m2
      * Bán căn hộ chung cư An Hoà, khu Nam Long Trần Trọng Cung, Q. 7.* DT: 64.5m2 (2 PN, 2  phòng vệ sinh).* căn hộ chung cư thang máy thuận tiện...
      Dự án An Hòa - Nam Long, Đường Trần Trọng Cung, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh
      Đ
      Bạch Ngọc Hồng Điệp Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3 tỷ 77 m2 38,97 triệu/m2
      * Khai Sơn City 2023 - Độc bản Phố Cổ * Dự án sáng giá nhất Long Biên khi kết nối với trục đường 40m nối thẳng ra cầu vượt Nguyễn Văn Cừ - Hồng Tiến. Chỉ...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Vũng Tàu Melody, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2 tỷ tại Vũng Tàu

      2 tỷ 53 m2 37,74 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay chung cư cao cấp 1 phòng ngủ Melody Võ Thị Sáu nội thất đầy đủ view biển.Vị trí vàng: Ngay góc 2 MT Hoàng Hoa Thám, Võ Thị Sáu,...
      Dự án Vũng Tàu Melody, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
      T
      Phương Giang Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,6 tỷ tại Đường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      2.6 tỷ 75 m2 34,67 triệu/m2
      Do thay đổi công việc nên GĐ cần bán căn 75m2 dự án căn hộ Bình Minh.- căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 2  toilet.- căn hộ góc hộ thoáng mát,...
      Dự án Bình Minh Garden, Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,42 tỷ tại Phố Thi Sách - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.42 tỷ 50 m2 48,3 triệu/m2
      - chủ đầu tư: An Gia Group & Creed Group (quỹ đầu tư Nhật Bản).- Tên dự án: The Sóng Vũng Tàu.- Đơn vị thi công: Coteccons.- Quy mô dự án 35 tầng.- Vị trí...
      The Sóng, 28, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu nhà chung cư Vinhomes Grand Park, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 9

      2.5 tỷ 69 m2 36,24 triệu/m2
      L/H: 0903 + 923 + 103 Hồng Nhung vin xin chào quý anh chị đang có nhu cầu mua ở và đầu tư chung cư tại vin Grand Park Q. 9.Với tình hình kinh tế và LS NH...

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Watermark, 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,8 tỷ tại Cầu Giấy

      2.8 tỷ 56 m2 50 triệu/m2
      Cần bán căn căn hộ chung cư Watermark 395 Lạc Long Quân. DT 56 mét vuông, 1 phòng ngủ, nhà full nội thất, thiết bị cao cấp bìa đỏ chính...
      Watermark Tây Hồ, 395, Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 2 phòng ngủ, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 70 m2 37,15 triệu/m2
      Bán chung cư 70m2 TK 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh vị trí đẹp mặt đường Võ Chí Công, giao thông thuận lợi, đối diện TTTM Lotte đang xây...
      Dự án Ciputra Hà Nội, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.