Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.169 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3 tỷ 76 m2 39,48 triệu/m2
      + Điểm nổi bật của dự án:- căn hộ chung cư cao cấp, thượng lưu.- Có thể gọi là Landmark của Bình Dương (dự án cao 40 tầng).- Ngay trung tâm các KCN lớn...
      Dự án The Emerald Golf View, Đường Đại Lộ Bình Dương, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ 9 View, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận 9

      2.3 tỷ 60 m2 38,34 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 2  phòng ngủ 9 View Phước Long B, Q. 9.căn hộ góc 2  phòng ngủ nên DT lớn hơn những căn 2 phòng ngủ khác.DT:...
      Dự án 9 View Apartment, Đường Tăng Nhơn Phú, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Topaz Elite, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,38 tỷ tại Quận 8

      2.38 tỷ 74 m2 32,17 triệu/m2
      🌻 Thấp Hơn Thị Trường 200 tr 🌻TOPAZ ELITE 39 CAO LỖ, P. 4, Q. 8--------🎄🎄🎄--------📌 Căn 2PN-2 nhà vệ sinh Rộng 73m2📌 Giá: 2.380tỉ 📌 View...
      Topaz Elite, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Marina Tower, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 75 m2 28 triệu/m2
      - DT: 75 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh. logia lớn.- Giá: 2.1 tỉ - Gần BV Quốc tế Hạnh Phúc, gần KĐT Vạn Phúc, cách ngã 4 Bình tr...
      Dự án Marina Tower, Thuận An, Bình Dương
      C
      Võ Đại Phong Call/FB/Zalo Hơn 1 năm trước

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Topaz Elite, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 2,85 tỷ tại Quận 8

      2.85 tỷ 92 m2 30,98 triệu/m2
      Kẹt vốn chính chủ kí gửi bán chuyển nhượng chung cư Topaz Elite rẻ hơn thị trường 100 tr.đc: 37 Cao Lỗ, P. 4, Q. 8 TPThành phố Hồ Chí Minh.- tòa căn ...
      Topaz Elite, 37, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,7 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.7 tỷ 80 m2 33,75 triệu/m2
      Bán chung cư 80 mét vuông toà Nơ 3 Bán Đảo Linh Đàm Hoàng Mai 3 phòng ngủ bìa đỏ 2,7 tỉ nội thất xịn. L/H: 0397 194 ***.Hiếm - bìa đỏ -...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 2,82 tỷ tại Huyện Dĩ An

      2.82 tỷ 87 m2 32,42 triệu/m2
      - Chủ bán nhanh chung cư 87m2, tầng trung, căn hộ góc.-chung cư 2 PN, 2  nhà vệ sinh,có nội thất- Hướng view hướng Đông Nam.- giá 2,82 tỉ đã...
      Dự án Opal Boulevard, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu căn Căn hộ Saigon Gateway Quận 9, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3 tỷ tại Quận 9

      3 tỷ 90 m2 33,34 triệu/m2
      - Bán lỗ chung cư đc chủ NĐT nội thất siêu khủng tại Saigon Gateway.- giá: 3 tỉ (bao thuế phí chưa bao sổ).- Thiết kế 3 phòng ngủ + 2 toilet...
      Dự án Sài Gòn Gateway, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu chung cư Bàu Cát II, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,4 tỷ tại Tân Bình

      2.4 tỷ 60 m2 40 triệu/m2
      căn hộ chung cư nằm ngay trung tâm Q. Tân Bình - di chuyển qua Sân Bay, Q.1, Q.3 rất tiện- Thiết kế 60 mét vuông có 2 PN và 2  nhà vệ sinh...
      Dự án Bàu Cát II, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Chung cư CT3 Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,12 tỷ tại Hoàng Mai

      2.12 tỷ 58 m2 36,56 triệu/m2
      Bán chung cư CT3 HUD3 hướng Tây Nam Linh Đàm - căn 2 PN đẹp - nhà sạch sẽ, gia chủ dễ tính.Nhà của HUD nên 100 phần trăm chất lượng và đảm bảo an...
      Dự án CT3 Tây Nam Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư VP3 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 70 m2 33,58 triệu/m2
      Em có căn hộ tòa VP3 bán đảo Linh Đàm cần bánNội thất đã có sẵn, người mua chỉ việc về ởGồm có sàn gỗ, trần thạch cao, tủ bếp, điều hòa, bình nóng lạnh,...
      VP3 Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,35 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      2.35 tỷ 69 m2 34,06 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ góc 2 ngủ tòa S2.01. chung cư view đẹp. Sát tòa Techno rất tiện ở hoặc cho thuê. Điều hòa trung tâm. Nội thất cơ bản. bìa...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2 tỷ tại Phường Phú Lợi - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2 tỷ 70 m2 28,58 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Cao Cấp BICONSI TOWER- Vị trí: ngã 4 chợ đình, Phú Lợi, Thủ Dầu 1- 2 PN - 2  phòng vệ sinh- nội thất đầy đủ cao cấp, Xách...
      Phường Phú Lợi, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh căn Chung cư Carillon 2, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,25 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.25 tỷ 50 m2 45 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư có sổ hồng riêng căn hộ Carillon 2 - Đặng Thành, đường Trịnh Đình Thảo. Q. Tân Phú.DT: 50 m2.1 PN 1  nhà vệ ...
      Dự án Carillon 2, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu đô thị Eurowindow River Park, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,38 tỷ

      2.38 tỷ 82 m2 29 triệu/m2
      Tòa căn hộ chung cư 3 mặt view sông hiếm có giữa thủ đô.Vị trí cận kề điểm giao thoa giữa sông Hồng và sông Đuống, tòa River là át chủ bài của tổ hợp căn...
      Dự án Eurowindow River Park, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư The Garden Hills, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 66 m2 37,88 triệu/m2
      Cần bán gấp chung cư The Garden Hill - 99 Trần Bình.- DT 66 m2 thiết kế 02  phòng ngủ 02  nhà vệ sinh.- logia ĐB - ĐN.- giá: 2.5x tỉ.- liên ...
      The Garden Hills - 99 Trần Bình, 99, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      C
      Nguyễn Hữu Việt Cương Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Lotus Garden, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.3 tỷ 67 m2 34,33 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Lotus Garden , 36 Trịnh Đình Thảo , Hòa Thanh , Tân Phúchung cư có DT : 67m2 , 2 phòng ngủ ,2 phòng vệ sinh Lầu 10...
      Dự án Lotus Garden, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Chung cư Usilk City, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 2,95 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.95 tỷ 117 m2 25,22 triệu/m2
      Gia đình đã chuyển về nhà mới, cần TT tiền trong tuần, nên mình quyết định giảm giá, cắt lỗ cực sâu, so với giá mua ban đầu và bán rẻ hơn các căn cùng khu...
      Dự án Usilk City, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.