Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.169 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư The Terra An Hưng, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,95 tỷ tại Hà Đông

      2.95 tỷ 74 m2 39,87 triệu/m2
      - Bán căn 2 ngủ 2 vệ sinh, DT thông thuỷ 74m2, 1 logia 1 lô gia.- Các phòng đều thoáng có ánh sáng. logia hướng Tây Bắc, cửa chính hướng Đông Nam.- đầy ...
      Dự án The Terra An Hưng, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư TaniBuilding Sơn Kỳ 1, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,18 tỷ tại Tân Phú

      2.19 tỷ 63 m2 34,61 triệu/m2
      căn hộ chung cư Sơn Kỳ 1 tại P. Sơn Kỳ Q. Tân Phú. DT: 63m. Thiết kế: 2  phòng ngủ 2 nhà vệ sinh phòng khách, bếp + logia. Hướng cửa: hướng ...
      Dự án TaniBuilding Sơn Kỳ 1, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Văn Phú Victoria, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 2,49 tỷ tại Hà Đông

      2.5 tỷ 97 m2 25,68 triệu/m2
      Gia đình chuyển về quê nên cần bán nhanh trong tháng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ ở căn hộ chung cư Victoria cho ai có nhu cầu ở khu vực Văn...
      Dự án Văn Phú Victoria, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,78 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.78 tỷ 76 m2 36,58 triệu/m2
      gia đình đã chuyển sang bên thanh xuân nên cần bán căn hộ chung cư tầng thấp ct2a1 nhà đã có đầy đủ đồ khách mua chỉ sắm thêm đồ điện tử là vào ở luôn...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Hòa Bình Green City, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 70 m2 38,58 triệu/m2
      (bán ngay) Tôi chính chủ cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 70 mét vuông tầng 22 View city tòa B2 giá 2.7 tỉ bao phí.+ DT 70 mét ...
      Dự án Hòa Bình Green City, Phố Mạc Thị Bưởi, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 2,58 tỷ

      2.58 tỷ 75 m2 34,4 triệu/m2
      Cần Bán căn hộ chung cư DT 75m2, 2 ngủ, 2 vệ sinh nội thất đầy đủ tòa D Vinaconex2. giá 2.58 tỉDT tim tường 75  mét vuông. Hướng cửa hướng ...
      Dự án Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Căn hộ Centum Wealth, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,85 tỷ tại Quận 9

      2.85 tỷ 68 m2 41,92 triệu/m2
      Giá cực tốt Bán căn hộ chung cư Centum Wealth - Số 2A Phan Chu Trinh - P. Hiệp Phú - TP Thủ Đức.DT: 68 mét vuông, gồm 2 phòng ngủ và...
      Centum Wealth, Số 2A, Đường Phan Chu Trinh, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,8 tỷ tại Bến Tre - Bến Tre

      2.8 tỷ 80 m2 35 triệu/m2
      Fancy Tower là dự án mới và đc cho là sự đổi mới của khu vực Bến Tre, thuộc đầu tư của Công Ty TNHH - Đầu Tư - Xây Dựng - Thương Mại Thiên Đức.Cách trung ...
      Dự án Fancy Tower , Đường Nguyễn Thị Định, Phường Phú Tân, Bến Tre, Bến Tre

      Sở hữu căn chung cư 1 phòng ngủ, 39 m2, giá 2,5 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 39 m2 64,11 triệu/m2
      chào bán đợt đầu, giỏ hàng 300 căn, CK 200 - 300 tr/ căn nếu TT vượt tiến độ.- Giá chỉ từ 2,5 tỉ/ căn.- Ký HĐ 4,5 phần trăm.- TT siêu nhẹ:...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Số 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 56 m2 44,65 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán nhanh căn hộ chung cư Sky Garden 3, Phú Mỹ Hưng, Q. 7. căn hộ chung cư có DT 56 mét vuông, thiết kế 2 phòng ...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn 1 phòng ngủ, 35 m2, hướng Đông, giá 2,3 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2.3 tỷ 35 m2 65,72 triệu/m2
      Cụ thể, khu cao tầng với 2 tòa tháp có tổng DT 5,5 ha, gồm 650 chung cư các loại (studio, chung cư 1-3 PN, căn hộ thông tầng và 38 căn nhà phố thương...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn Khu đô thị Ecopark, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 2,15 tỷ tại Huyện Văn Giang

      2.15 tỷ 92 m2 23,37 triệu/m2
      Quý KH vui lòng LH: 0986 144 ***Số có Zalo) để nhận thêm thông tin chung cư rao bán giá mềm tại Ecopark THÔNG TIN CĂN BÁN:- Vị trí: Tháp E, căn hộ Rừng...
      Dự án Khu đô thị Ecopark, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Carillon Apartment, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 59 m2 48,31 triệu/m2
      - bán ngay chung cư giá rẻ Carillon 1, đường Hoàng Hoa Thám, Q Tân Bình, nhà rộng thoáng mát.- Có rất nhiều tiện ích như là: Hệ thống trường học; khu văn...
      Dự án Carillon Apartment, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,2 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      2.21 tỷ 69 m2 31,89 triệu/m2
      Bán chung cư ĐẸP NHẤT toà The Golden An Khánh - Giá 2.2 tỉ Việt Nam đồng Chính chủ cần bán căn 2 PN ĐN B toà 32T The Golden An Khánh - Q. Hoài ĐứcNhà...
      Dự án The Golden An Khánh 32T, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 2,15 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.15 tỷ 46 m2 46,74 triệu/m2
      ngợp NH bán lỗ căn vin 46 mét vuông, 2ty150 bao thuế phí cho ace nhanh gọn lẹ; Giảm xíu lất lộc cho ace ưu điểm tầng trung, view sông Đồng Nai, ngay...
      Dự án The Origami - Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Sky Center, 1 phòng ngủ, 36 m2, giá 2 tỷ tại Tân Bình

      2 tỷ 36 m2 55,56 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán căn office-tel Sky Center MT Phổ Quang Tân Bình.- DT 36m2, thiết kế 1 phòng ngủ, đầy đủ nội thất với thiết kế hiện đại.- Giá 2...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 75 m2 39,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư tại tòa S1 KĐT vin Smart City, tầng 9DT 75m thông thuỷ, 81m tim tường.Nội thất: full nội thấtTầng view đẹp,...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư The Garden Hills, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 66 m2 37,88 triệu/m2
      Tôi cần tiền nên muốn bán gấp chung cư 99 Trần Bình, The Garden Hill, Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.DT 66.03 mét vuông thiết kế 2 PN, 2 vệ...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.