Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán căn chung cư Khu căn hộ - khách sạn Terra Royal, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,82 tỷ tại Quận 3

      1.82 tỷ 70 m2 26 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp Terra Royal Q. 3.DT: 70m2 - bao gồm 2 phòng ngủ - 2 toilet.đầy đủ nội thất như hình.căn hộ chung cư đầy đủ...
      Dự án Terra Royal, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,58 tỷ tại Đường Thống Nhất - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương

      1.58 tỷ 56 m2 28,22 triệu/m2
      Bcons Plaza ngay góc giao QL 1K với đại lộ Thống Nhất, liên kế làng ĐH Thủ Đức và KĐT phức hợp Bcons City đã và đang bàn giao nhà, mới 100 phần trăm,...
      Dự án Bcons Plaza, Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà chung cư Nhà ở xã hội EcoHome 2, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,8 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      1.8 tỷ 70 m2 25,72 triệu/m2
      - Gđ tôi cần bán chung cư nhà ở xã hội, DT 70 mét vuông, giá 1,8 tỉ, 2  phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, bìa đỏ chính chủ, tòa C2 khu đô ...
      Dự án Ecohome 2, Đường Tân Xuân, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Vinhomes Ocean Park , 1 phòng ngủ, 41 m2, giá 1,64 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      1.64 tỷ 41 m2 40 triệu/m2
      chính chủ cần tiền đầu tư cần bán chung cư 1N The Zen Park (Ruby) vin Ocean Park với thông tin chi tiết như sau:DT: 41.0-45.6 mét vuông (sử dụng -...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,95 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.95 tỷ 60 m2 32,5 triệu/m2
      Kẹt tiền bán rẻ CH Topaz Garden đường Trịnh Đình Thảo Q. Tân Phú, DT 60 mét vuông, 2 phòng ngủ, giá 1 tỉ 95, nhà có sẵn dọn vô ở ngay,...
      Dự án Topaz Garden, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Flora Anh Đào, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,85 tỷ tại Quận 9

      1.85 tỷ 54 m2 34,26 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Flora Anh Đào kèm nội thất.DT 54m2, lầu 1một căn góc PN hứng gió trời rất mát, view hướng Đông Nam - chính chủ đang...
      Dự án Flora Anh Đào, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Thị Hồng Huệ Hơn 1 năm trước

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,75 tỷ tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.75 tỷ 70 m2 25 triệu/m2
      Hạ giá bán ngay : bán ngay căn hộ góc căn hộ CT3 VCN Phước Hải, tầng 7 view Võ Nguyên Giáp và hướng TP- pháp lí: SHR sở hữu lâu dài- DT: 70m.- Gồm: 2...
      Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Thạnh Tân Apartment, 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 1 tỷ

      1 tỷ 56 m2 17,86 triệu/m2
      - chung cư với DT rộng, là căn hộ góc siêu thoáng gồm 02 PN, 2 toilet, logia bếp,phòng khách siêu thoáng mát.chung cư đã đc trang bị full nội ...
      Dự án Căn hộ Thạnh Tân, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu chung cư 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,6 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.6 tỷ 52 m2 30,77 triệu/m2
      Chỉ 450 tr sở hữu ngay chung cư 4.0 đầu tiên tại bình dương.- Tiến độ thi công nhanh nhất tại bình dương.- Dự kiến cất nóc tháng 7/2023 và bàn giao quý...
      Happy One Central, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị mới La Khê, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,7 tỷ tại Hà Đông

      1.7 tỷ 70 m2 24,29 triệu/m2
      Gia đình mình chuyển xuống liên kế nên cần bán căn hộ chung cư chính chủ khu vực P. La Khê, Q. Hà Đông, cụ thể:1. Vị trí: căn hộ chung cư Coma18, đối...
      Dự án KĐT La Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Lan Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Căn hộ Khuông Việt, 1 phòng ngủ, 41 m2, giá 1,89 tỷ tại Tân Phú

      1.89 tỷ 41 m2 46,1 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh CH Khuông Việt đườnG Khuông Việt Q. Tân Phú, DT 41 mét vuông, 1 phòng ngủ, giá 1 tỉ 89, ở ngay, contactCC: 0784 212 ***...
      Dự án Chung cư Khuông Việt, Đường Khuông Việt, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 51 m2, giá 1,6 tỷ tại Đường Thống Nhất - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương

      1.6 tỷ 51 m2 31,38 triệu/m2
      KÝ hợp đồng mua bán chỉ 20 phần trăm = 350 tr đến Nhận Nhà mới TT tiếp.NH hỗ trợ vay 70 phần trăm và ân hạng Gốc Lãi đến 24 tháng.CK đến...
      Dự án Bcons City, Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà chung cư Vinhomes Smart City, 1 phòng ngủ, 32 m2, giá 1,15 tỷ tại Nam Từ Liêm

      1.15 tỷ 32 m2 35,94 triệu/m2
      bán ngay căn 3 phòng ngủ - có sổ tại vin Smart City.Căn 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh - 2,9 tỉ bao phí - Nội thất: chủ đầu tư/ có sổ.Căn...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,49 tỷ tại Đường Thống Nhất - Dĩ An - Bình Dương

      1.5 tỷ 48 m2 31,11 triệu/m2
      - Chủ kẹt tài chính cần bán thu hồi vốn căn căn hộ Bcons Plaza với giá gốc HĐ.- Bcons Plaza nằm ngay MT đường Thống Nhất nối giữa QL1K và Xa Lộ Thủ đô Hà...

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 1,3 tỷ tại Đường 3/2 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      1.3 tỷ 76 m2 17,11 triệu/m2
      ĐI ĐỊNH CƯ CẦN bán ngay chung cư CAO CẤP 2 phòng ngủ - căn hộ Q. 10 - HÀ ĐÔ CENTROSA GARDEN Đ.3/2- chung cư 76m2 gồm 2  phòng ngủ, 2...
      Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 1,47 tỷ tại Đường Tố Hữu - Hà Đông - Hà Nội

      1.47 tỷ 61 m2 24,1 triệu/m2
      Quần thể khu căn hộ chung cư Bộ Tư Lệnh Thủ đô gồm 4 tòa nhà: CT1, CT2, CT3. CT4. Tách biệt độc lập, trong đó tòa CT1 có 2 tòa căn hộ là CT1A và CT1B....
      Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,9 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      1.9 tỷ 70 m2 27,15 triệu/m2
      * Siêu ưu đãi của tập đoàn Hưng Thịnh cho căn hộ chung cư, office-tel, nhà phố thương mại shophouse cao cấp Lavita Thuận An.* Vị trí dự án nằm ngay...
      Dự án Lavita Thuận An, Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương
      L
      Cao Nghĩa Hưng Thịnh Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn 1 phòng ngủ, 37 m2, giá 2 tỷ tại Đường Lò Lu - Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 37 m2 54,06 triệu/m2
      * Elysian Q. 9 - TP. Thủ Đức.* Nơi an cư, đầu tư tuyệt vời.Giữa không ít những dự án tại Q.9 TP Thủ Đức, điều gì đã khiến Elysian chiếm trọn sự quan tâm của...
      Elysian, 170, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây: