Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán gấp chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 63 m2 27,78 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư 2 ngủ tòa CT11 Kim Văn Kim Lũ, Hoàng Mai. Nội thất cơ bản, khách về tự sửa chữa theo ý muốn.Tầng đẹp, trên tầng 20.SHR chính chủ, 2...
      Dự án Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư HH4 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,19 tỷ tại Hoàng Mai

      1.19 tỷ 46 m2 25,87 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 1VS 46m2 căn hộ chung cư HH Linh Đàm (ảnh thực tế căn hộ chung cư) tầng 26 rất thoáng mát.Nội thất: Đầy đủ...
      Dự án HH4 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ, 46 m2, hướng Tây - Bắc, giá 1,69 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.69 tỷ 46 m2 36,74 triệu/m2
      - Quý anh/chị đã sẵn sàng trở thành dân cư vin chưa ạ. Đây là phân khu cao cấp của Vinhome lên những tiện ích, dịch vụ nổi trội nhất ở đây sẽ là dành cho...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ

      1.75 tỷ 63 m2 27,78 triệu/m2
      - Bán căn hộ chung cư tòa CT11 Kim văn kim lũ-DT 63m²-2N 2VS.- đc xây dựng ngay phía sau căn hộ chung cư CT12 với thiết kế rất ấn tượng. Không gian...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 47 m2, hướng Đông - Nam, giá 1,4 tỷ tại Thị xã Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu

      1.41 tỷ 47 m2 29,9 triệu/m2
      Tumys Home Nằm kế cạnh co.opmart, trung tâm thương mại KNG Plaza, công viên các tiện ích vàng của khu vực. Phú Mỹ tọa lạc ở trung tâm của TP cảng hàng...
      Dự án Tumys Homes Phú Mỹ, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu
      C
      Trần Ngọc Đỉnh Chung Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 56 m2 23,22 triệu/m2
      Gia đình tôi ở khu này đã nhiều năm, nhận nhà từ đâu ở nhưng vốn bởi tính cách đơn giản, hiền hòa, tôi cũng không làm cầu kì nội thất, mà chỉ ở mộc mạc, nhà...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Vũng Tàu Melody, 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 1,85 tỷ tại Vũng Tàu

      1.85 tỷ 49 m2 37,76 triệu/m2
      chung cư đẹp căn hộ Melody ven biển Bãi Sau rất thích hợp cho khách thuê để KD homestay, thuê để ở lâu dài. Tọa lạc ngay vị trí đẹp nhất trung tâm Vũng...
      Vũng Tàu Melody, 149, Đường Võ Thị Sáu, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Vinhomes Grand Park, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,97 tỷ tại Quận 9

      1.97 tỷ 59 m2 33,39 triệu/m2
      Em Ánh Minh Tâm Land 0909/829/665 (zalo).Cập nhật giỏ hàng bán chung cư tháng 4 tốt nhất, mới nhất vin Q. 9. CAM KẾT giá siêu mềm NHẤT. XEM NHÀ THOẢI MÁI...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh
      9
      Nguyễn Ánh Vinhomes Quận 9 Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư HH1 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,35 tỷ tại Hoàng Mai

      1.35 tỷ 60 m2 22,5 triệu/m2
      Cc gửu bán căn hộ chung cư toà HH1 nhà full nội thất Tầng thấp dưới tầng 10, đi lại thuận tiện. Thang máy đã chia nên đi lại không lo chờ lâu ạ Có hỗ...
      HH1 Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 74 m2, giá 2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2 tỷ 74 m2 27,03 triệu/m2
      - Cắt lỗ 450tr so với HĐMB căn 2 phòng ngủ+1 view công viên.- Căn 3 phòng ngủ giá từ 2,7 tỉ- Căn 2 phòng ngủ+ : 64 mét vuông giá 2,5...
      Dự án Imperia Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Richmond City, 38 m2, giá 2 tỷ tại Bình Thạnh

      2 tỷ 38 m2 52,64 triệu/m2
      bán ngay chung cư Richmond City MT đường Nguyễn Xí, giá chỉ 2 tỉ/38 mét vuông ở liền, sẵn hợp đồng thuê 8,5tr/tháng.Richmond City thuận tiện đi lại...
      Dự án Richmond City, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Ruby City Long Biên, 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 46 m2 27,83 triệu/m2
      Chuyển sang nhà mới gia đình cần bán chung cư Ruby City1 Giang Biên, Long Biên.chung cư 46 mét vuông thiết kế 2pn1 toilet.Hoàn thiện nội thất...
      Dự án Ruby City, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ HQC Plaza, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1 tỷ tại Huyện Bình Chánh

      1 tỷ 54 m2 18,52 triệu/m2
      bán ngay chung cư HQC Plaza ( căn hộ Hoàng Quân) cách trung tâm Q1 25p.DT 54m2 có 2 phòng ngủ giá 1 tỉ TT 630tr nhận nhà. Góp 4tr1/th. Giảm dần....
      Dự án HQC Plaza, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Dream Home Riverside, 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,99 tỷ tại Quận 8

      1.99 tỷ 75 m2 26,54 triệu/m2
      Giỏ hàng thuộc Tháp Diamond - đang làm hầm - tháng 5/2023 kí hợp đồng mua bán.(Những căn chênh lệch thấp nhất - 100tr để đầu tư). Giá trên đã bao gồm...
      Dự án Dream Home Riverside, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Chung cư Aqua Bay Sky Residences, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,16 tỷ

      1.16 tỷ 45 m2 25,78 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 45 mét vuông tòa Westbay.Nhà full đầy đủ nội thất.Giá: 1.160 tỉ bao phí.call ngay: 0948 205 ***
      Dự án Aqua Bay Sky Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Dream Home Riverside, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,58 tỷ tại Quận 8

      1.58 tỷ 62 m2 25,49 triệu/m2
      Chỉ 26 - 27tr/m2 sở hữu ngay cho mình căn hộ chung cư Q. 8, pháp lí chỉn chu đã có (giấy phép XD toàn phần & hợp đồng mua bán).sổ hồng riêng hữu...
      Dự án Dream Home Riverside, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Vinhomes Smart City, 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 1,17 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      1.17 tỷ 30 m2 39 triệu/m2
      Căn studio 30 mét vuông, khu S4, vị trí trung tâm dự án vin Smart City. - View đẹp- Tiện ích ngập tràn: bể bơi, khu tập fitness, thể thao tennis, cầu...
      Vinhomes Smart City , Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư Athena Complex, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,6 tỷ tại Nam Từ Liêm

      1.6 tỷ 69 m2 23,19 triệu/m2
      Chuyển xuống BT nên cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 toilet rộng 69m2 giá 1,6 tỉ. contact 0912 880 ***.+ căn hộ chung cư thiết kế...
      Dự án Athena Complex, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.