Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu căn chung cư Căn hộ Dream Home Palace, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,87 tỷ tại Quận 8

      1.87 tỷ 62 m2 30,17 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán gấp chung cư Dream Home Palace.đc: 1436 Trịnh Quang Nghị, P7, Q8.Căn 62m2 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, tầng cao view...
      Dream Home Palace, 1436, Đường Trịnh Quang Nghị, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 2 phòng ngủ

      1.6 tỷ 56 m2 28,58 triệu/m2
      bán ngay căn 56.4 mét vuông, 2N 2VS căn hộ Mipec Kiến Hưng, Hà Đông: Thiết kế 2 ngủ, 2 vệ sinh, 1 logia Nội thất mới toàn bộ bìa đỏ cất két, sẵn...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Thống Nhất - Dĩ An - Bình Dương

      1.8 tỷ 60 m2 30 triệu/m2
      Bcons City - Tháp Green Topaz là tòa tháp đầu tiên của khu phức hợp Bcons City gồm 5 tòa tháp đc giới thiệu ra thị trường trong thời gian gần đây. đc đánh...
      Dự án Bcons City, Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp chung cư Căn hộ C SkyView, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một

      2 tỷ 80 m2 25 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp trung tâm KDC Chánh Nghĩa sầm uất ưu đãi CK 900tr cho a/c KH muốn sở hữu, chuẩn bị bàn giao SHR cho quý dân cư:+ căn hộ chung ...
      C-SkyView, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh căn chung cư Khu phức hợp The PegaSuite, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,9 tỷ tại Quận 8

      1.9 tỷ 52 m2 36,54 triệu/m2
      - Cần ra gấp căn 1 phòng ngủ + 1 toilet Dự án căn hộ chung cư The Pegasuite II vị trí căn : Tầng trung,View Q. 1 - ( đã xây tới tầng 27) Giá...
      Dự án The PegaSuite 2, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,3 tỷ tại Đường Quốc lộ 1A - Thanh Trì - Hà Nội

      1.3 tỷ 67 m2 19,41 triệu/m2
      Nhận nhà quí 3/2024 tại dự án Sunrice Home - Ngọc Hồi - Thanh Trì vị trí trung tâm Huyện.- căn hộ góc - DT 67m2. 2 ngủ - 1vs. Bàn giao nội thất cơ bản.-...
      Dự án Sunrise Home Thanh Trì, Đường Quốc lộ 1A, Xã Ngọc Hồi, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Khang Gia Gò Vấp, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 76 m2 21,06 triệu/m2
      Tấn Sỹ : 0908 959 *** xem nhà 24/7http://Www.batdongsanminhtam.com Bán căn hộ chung cư khang gia gò vấp , Đường Phan Huy Ích , F14 , Gò VấpDT : 75,5m =...
      Dự án Khang Gia Gò Vấp, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Chung cư HH4 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,55 tỷ tại Hoàng Mai

      1.55 tỷ 67 m2 23,14 triệu/m2
      - Gia chủ cần chuyển về nhà mới nên cần nhượng lại gấp chung cư tại HH4A Linh Đàm , chỉ cần khách ưng là có giá đẹp - DT: 67 m²- Hướng cửa: hướng Đông ...
      Dự án HH4 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư HH4 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 1 tỷ tại Hoàng Mai

      1 tỷ 48 m2 20,84 triệu/m2
      Chính chủ cần bán Thời điểm vàng để mua nhà ở. Nhanh chân các Pác ạ. Đang rẻ hốt đầu tư hoặc ai ngắm lâu chưa có cơ hội mua thì đây là thời điểm tốt để mua...
      HH4 Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Căn hộ 8X Đầm Sen, 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 42 m2 32,15 triệu/m2
      TÔI CẦN bán nhanh CH 8X ĐẦM SEN ĐƯỜNG TÔ HIỆU Q. TÂN PHÚ , DT 42 mét vuông , 1 phòng ngủ , GIÁ 1 tỉ 35 , Ở NGAY ,LHCC : 0784 212 *** LIÊN .TIỆN...
      Dự án 8X Đầm Sen, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 69 m2 21,74 triệu/m2
      Không thể rẻ hơn - duy nhất chỉ 5 căn ngoại giao view biển FPT Plaza Đà Nẵng giá siêu mềm nhất thị trường ngay hôm nay!hotline: 076 847...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      H
      Trần Thị Thúy Hương Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,15 tỷ tại Phường Thượng Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.15 tỷ 50 m2 23 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa nằm ngay Thượng Đình cách cầu vượt ngã 4 sở 100m, Cách Royal City 200m.- Cách 1 nhà là ra mặt đường Thượng Đình luôn đúng 10m.- Tòa CCMN...
      Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,6 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      1.6 tỷ 54 m2 29,63 triệu/m2
      Mình cần bán chung cư 2 phòng ngủ dự án Trust City - Văn Giang. Dự án nằm cạnh khu đô thị vin Oceanpark, Cạnh khu đô thị Ecopark, di chuyển cực...
      Dự án Trust City Văn Giang, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 1,42 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.42 tỷ 84 m2 16,91 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nhanh chung cư 84m Nam Xa La, KĐT Xa La, Hà Đông, thành phố Hà Nội.chung cư thiết kế như sau: căn hộ góc logia rộng thoáng...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,68 tỷ tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội

      1.68 tỷ 60 m2 28 triệu/m2
      NHỈNH 1 tỉ NHÀ TẬP THỂ 2 NGỦ ĐƯỜNG 800A - NGHĨA ĐÔ.TRUNG TÂM CẦU GIẤY - ÔTÔ DỪNG ĐỖ NGÀY ĐÊM - MẶT CHỢ SẦM UẤT - DÂN TRÍ CAO - bìa đỏ pháp lí SẠCH- Nhà...
      Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 33 m2, giá 1,1 tỷ tại Đường Hạ Long - Hạ Long - Quảng Ninh

      1.11 tỷ 33 m2 33,34 triệu/m2
      Sở hữu ngay chung cư đẳng cấp 5* view Vịnh Hạ Long chỉ với 1,1 tỉ VNĐ, CK 15 phần trăm.liên hệ 0942 683 *** để nhận thông tin.* Thông tin tổng...
      Dự án ICON40 Hạ Long , Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2 tỷ

      2 tỷ 64 m2 31,25 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư tại B3 nam trung yên.Cầu giấy thành phố Hà Nội.Dt: 63,8 mét vuông.Tk: 2 ngủ, 1 vệ sinh.Hướng: logia hướng Đông ...
      Dự án Nam Trung Yên, Đường Phạm Hùng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 70 m2 21,43 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư FPT Plaza Đà Nẵng, View Biển, giá chỉ 1.5 tỉ, sổ hồng riêng lâu dài. contact: 0768 470 ***- DT thông thuỷ:...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      H
      Trần Thị Thúy Hương Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.