Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,4 tỷ tại Vinh - Nghệ An

      1.4 tỷ 65 m2 21,54 triệu/m2
      Bán chung cư Góc 2 PN Giá Shock Nhất Dự Án căn hộ chung cư T&T Victoria Vinh- DT 65m2- căn hộ góc 2 ngủ, 1 bếp, 1pk, 2 logia - Thiết kế sang , xịn ,...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường Quang Trung, Vinh, Nghệ An

      Cần bán chung cư Nhà phố Mega Residence, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,78 tỷ tại Quận 9

      1.78 tỷ 72 m2 24,73 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư C2 Man Thiện.DT: 72m gồm 2 phòng ngủ, PK rộng,  toilet, logia rộng, bếp riêng, chỗ để máy giặt...sổ hồng ...
      Dự án Mega Residence, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu đô thị Sài Đồng, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,75 tỷ tại Long Biên

      1.75 tỷ 68 m2 25,74 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn 68m2 2 PN tòa No10A sài đồng, logia rộng.- Ảnh là ảnh thật căn hộ chung cư, không đăng ảnh ảo.- bìa đỏ chính chủ, sang tên trực...
      Dự án Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Khu đô thị Sài Đồng, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,55 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      1.55 tỷ 69 m2 22,47 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn 69m2 2 PN tòa NO11A Sài Đồng.- Ảnh trên toàn bộ là ảnh thật của căn hộ chung cư.- Nhà có 2 logia (một logia rộng tại phòng khách, 1...
      Dự án Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn Căn hộ C SkyView, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,85 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một

      1.85 tỷ 80 m2 23,13 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp trung tâm KDC Chánh Nghĩa sầm uất ưu đãi CK 900tr cho anh/chị KH muốn sở hữu, chuẩn bị bàn giao SHR cho quý dân cư:+ căn hộ ...
      C-SkyView, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 1,4 tỷ tại Bình Thạnh

      1.4 tỷ 76 m2 18,43 triệu/m2
      DU HỌC bán nhanh chung cư CAO CẤP SUNWAH PEARL- Số 90 Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh- căn hộ chung cư rộng 76m² gồm 2 PN 2 WC với full nội ...
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 2 tỷ tại đường Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2 tỷ 105 m2 19,05 triệu/m2
      CHÍNH SÁCH VÔ TIỀN KHOÁNG HẬU - MỘT DỰ ÁN TẠI THANH XUÂN chủ đầu tư CHO TRẢ GÓP 10 NĂM không MẤT LS, MUA 1 đc 2. - 3 phòng ngủ CHỈ CẦN HƠN 2 tỉ NHẬN...
      Dự án MHD Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,41 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      1.41 tỷ 45 m2 31,34 triệu/m2
      Bcons Garden ngay MT đường Phạm Hữu Lầu- Gần KCN Sóng Thần 1 chỉ 4 ph- Cách chợ thành phố Hà Nội 5 ph, Vincom 8 ph...Giá: 1,41 tỉ *Bao toàn bộ giấy...
      Dự án Bcons Garden, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp căn chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 1,53 tỷ

      1.53 tỷ 54 m2 28,34 triệu/m2
      do hai vợ chồng có thêm cháu cần chuyển sang căn 3 ngủ nên rất thiện chí bán ngay căn hộ chung cư toà ct12b kim văn kim lũ . DT: 54m2. Thiết kế: 2N 2vs....
      Dự án Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 54 m2 28,15 triệu/m2
      Bán chung cư DT: 53.5m, 2 ngủ, 2 vệ sinh logia hướng Đông Nam thoáng mát. giá: 1.52 tỉ.DT: 53,5 m.Hướng cửa: DN logia: DN.Thiết kế căn hộ chung cư: 2...

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 85 m2 20 triệu/m2
      Căn 3 PN ngay KĐT hiện đại đẳng cấp quốc tế 1 căn DUY NHẤT3 PN, 2  phòng vệ sinh, 1 bếp, 1 kháchDT : 84,6m2TẶNG NGAY VÀ NUÔNG 3 CHỈ VÀNG CHO KH NẾU...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 1,89 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      1.89 tỷ 73 m2 25,9 triệu/m2
      Bán chung cư citygate2pn-2 nhà vệ sinh lầu 12 đầy đủ nội thất View nội khu siêu đẹp Nội thất để lại toàn bộ , chính chủ làm ~ 100-200 tr giá đầy ...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Khu đô thị Sài Đồng, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,66 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      1.66 tỷ 54 m2 30,67 triệu/m2
      Đây không phải là căn hộ chung cư cũ đã qua sử dụng, cũng không phải là căn hộ giá rẻ ở TP Hà Nội, vì ở thời điểm này không có căn hộ rẻ, chỉ có căn ...
      Dự án Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Xuân Mai Sparks Tower, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,7 tỷ tại Hà Đông

      1.7 tỷ 66 m2 25,75 triệu/m2
      Gia đình làm ăn đc lộc đã mua đc căn 3 ngủ vào trung tâm Q. nên cần bán gấp căn 2 ngủ tòa HH2 Xuân Mai Spark Dương Nội, bàn giao 2016.Thiết kế căn hộ ...
      Dự án Xuân Mai Sparks Tower, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn Chung cư HH1 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,55 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.55 tỷ 56 m2 27,68 triệu/m2
      🌸🌸 Tôi cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ và 2 toilet Toà HH1C - LĐ. View thoáng mát mẻ không bị nắng🌈 Sảnh mặt đường đối diện hồ Linh Đàm...
      HH1 Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị mới Xa La, 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,15 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.15 tỷ 56 m2 20,54 triệu/m2
      bán gấp chung cư tòa trung tâm thương mại Xa La, Phúc La, Hà Đông, thành phố Hà Nội.DT: 55,5  mét vuông.Hướng cửa: hướng Đông Bắc, logia:...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Xuân Mai Complex, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,55 tỷ tại Hà Đông

      1.55 tỷ 55 m2 28,19 triệu/m2
      Chuyển sang Long Biên tôi có chung cư 2 ngủ không sử dụng đến cần bán nhanh dồn tiền vào nhà mới, khách thiện chí lên xem nhà gặp nhau nói chuyện thỏa ...
      Dự án Xuân Mai Complex, Đường Tố Hữu, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,58 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      1.58 tỷ 55 m2 28,73 triệu/m2
      1- Bán 2 chung cư S2 vin Ocean park Gia Lâm . Tầng 2 Mặt Sảnh cực Đẹp. DT. 55m2.2 phòng ngủ.1pk. Full đồ . Cửa chính TB. logia hướng Đông Nam. Làm...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.