Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán nhanh căn hộ Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 43 m2, giá 1,6 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.6 tỷ 43 m2 37,21 triệu/m2
      Do chuyển đổi lên căn 3 ngủ nên tôi cần bán lại căn 1 ngủ + 1:- DT :43m2- logia: hướng Tây Nam- View: Sang khu Sakura- Tầng: Trung- Giá: 1.6 tỉ bao phí,...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Khu đô thị Trung Văn Hancic, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,36 tỷ tại Nam Từ Liêm

      1.37 tỷ 70 m2 19,5 triệu/m2
      Chỉ cần 500 trđ để đc sở hữu chung cư mặt hồ Trung Văn, số còn lại vay NH với LS 4,8 phần trăm/năm cố định trong 25 năm.Cơ hội hiếm để các bạn trẻ...
      Dự án KĐT Trung Văn - Hancic, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhà chung cư Chung cư HH4 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,37 tỷ tại Hoàng Mai

      1.37 tỷ 63 m2 21,75 triệu/m2
      Cần bán chung cư 2 ngủ 2VS.DT 63m2 nhà full đồ tầng đẹp.Giá 1.37 tỉ CBST.gọi ngay em Xuân 0982 574 *** xem nhà và tư vấn free.
      Dự án HH4 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Quy Nhơn Melody - Liberty Central Quy Nhơn, 1 phòng ngủ, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 51 m2 23,53 triệu/m2
      - Cập nhật chính sách mới nhất áp dụng tháng 04/2022.+ Gia hạn chính sách ưu đãi khách mua trong tháng CK theo suất nhân viên từ 40 phần trăm.+ Bàn...
      Dự án Quy Nhơn Melody, Đường Nguyễn Trung Tín, Phường Nguyễn Văn Cừ, Quy Nhơn, Bình Định

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Garden Gate, 1 phòng ngủ, 33 m2, giá 2 tỷ tại Phú Nhuận

      2 tỷ 33 m2 60,61 triệu/m2
      - Cần bán chung cư Garden Gate, đường Hoàng Minh Giám, Q. Phú Nhuận.- DT: 33 mét vuông.- Tiện ích: fitness, Spa, Hồ Bơi, khu vực BBQ, nhà hàng, sân...
      Dự án Garden Gate, Đường Hoàng Minh Giám, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,85 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      1.85 tỷ 52 m2 35,58 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Sol Forest. phòng ngủ: 2 phòng ngủ tầng trung.logia hướng: Hướng Tây view sông Hồng.DTSD: 52m2.Giá bao phí:...
      Dự án Sol Forest Ecopark, Phố Vạn Tuế, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh căn chung cư Xuân Mai Complex, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,55 tỷ tại Hà Đông

      1.55 tỷ 57 m2 27,2 triệu/m2
      Nhà mình chuyển sang căn 3 ngủ nên muốn nhượng lại căn này cho ai có nhu cầu.HH2L Xuân Mai Complex.+ DT: 57 mét vuông.+ Hướng cửa: hướng Đông Bắc,...
      Dự án Xuân Mai Complex, Đường Tố Hữu, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 1 phòng ngủ, 29 m2, giá 1,09 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      1.1 tỷ 29 m2 37,59 triệu/m2
      chung cư thuộc tòa H1 dự án Haven Park Ecopark!- logia hướng Tây Bắc.- DT thông thủy: 29m2.- chung cư có 1 phòng ngủ 1 toilet, đc trang bị...
      Dự án Haven Park Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,48 tỷ tại Đường Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội

      1.48 tỷ 56 m2 26,43 triệu/m2
      Cần bán căn hộ mini tại Ngọc Hà, Ba Đình.call ngay: 0988 043 ***.1. DT và giá.- DT: 56 mét vuông.- Thiết kế 2 PN + 1  phòng vệ sinh + Phòng...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,89 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      1.89 tỷ 70 m2 26,98 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán ngay căn 2PN2VS toà T3 Thăng Long Capital An Khánh.DT 69,9m2.Giá 1,8x tỉ bao phí.NH hỗ trợ vay 70 phần trăm.gọi ngay: Phương...
      Dự án Thăng Long Capital, Đường 32, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Vinhomes Smart City, 28 m2, giá 1,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.11 tỷ 28 m2 39,29 triệu/m2
      Do nhu cầu không cần ở tới, tôi cần bán ngay căn hộ chung cư studio, tòa GSNhà mới nhất trong phân khu GS, có bể bơi, sảnh lễ tân tiếp kháchThiết kế:...
      Dự án Vinhomes Smart City , Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Xuân Mai Complex, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 1,98 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.98 tỷ 85 m2 23,3 triệu/m2
      Chả là gia đình tôi làm ăn đc lộc nên cũng muốn chuyển sang ở liên kế cho thỏa mái nên quyết định bán chung cư đang ở tâm huyết để chuyển liên kế nên...

      Cần bán ngay căn hộ Căn hộ Green Town Bình Tân, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,94 tỷ tại Bình Tân

      1.94 tỷ 63 m2 30,8 triệu/m2
      dân cư gửi bán ngay chung cư Green Town Bình Tân block căn hộ B1 - B3 - B4.- Giá chỉ từ: 1.8 - 2 tỉ.- DT: 63.2m2 - 67.4m2 - 68m2 - 69m2 - 76m2 - 90m2 /...
      Dự án Green Town Bình Tân, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 50 m2, hướng Đông - Bắc, giá 1,78 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      1.79 tỷ 50 m2 35,64 triệu/m2
      Em Phú phòng kinh doanh dự án The Zenpark (Ruby) vin Ocean Park số điện thoại 0865 936 *** xin giới thiệu đến quỹ căn chủ đầu tư dòng căn 1 phòng...
      Dự án The Zenpark, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 1 phòng ngủ, 38 m2, giá 1,07 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      1.07 tỷ 38 m2 28,16 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay thu hồi vốn căn hộ chung cư block căn hộ B căn hộ chung cư Lotus Sen HồngDt 38m2, 1 phòng ngủ, 1wcgiá công khai...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị VCN Phước Hải, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,75 tỷ tại Nha Trang

      1.75 tỷ 70 m2 25 triệu/m2
      bán ngay căn hộ góc căn hộ chung cư CT3 VCN Phước Hải, tầng 7 view Võ Nguyên Giáp và hướng TP.- pháp lí: sổ hồng riêng sở hữu lâu dài.- DT: 70m2.-...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A2, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,85 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.85 tỷ 69 m2 26,82 triệu/m2
      Bán căn hộ góc, căn hộ chung cư ct2, vcn phước hải, nha trang .DT 69m2. chung cư có 2 phòng ngủ, 2 toilet, logia hướng Đông Nam. Thoáng...
      Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,6 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      1.6 tỷ 54 m2 29,63 triệu/m2
      chủ đầu tư Handico 5 chào bán quỹ 80 căn đẹp duy nhất năm 2023, sở hữu tầm view độc bản, ôm trọn TP phía Đông thủ đô tại vị trí lõi trung tâm Trâu Quỳ...
      Dự án Hanhomes Blue Star, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.