Thông tin mô tả
DT: 70
Tầng trung - view đẹp.
Full
Cho thuê
Cho thuê mỗi tháng từ 10 - 12
Miễn tiếp MG.
Giá: 1,22 Tỷ
Diện tích: 70 m2
Giá/m2: 17,43 Triệu/m2
567227
Mua bán
DT: 70
Tầng trung - view đẹp.
Full
Cho thuê
Cho thuê mỗi tháng từ 10 - 12
Miễn tiếp MG.
Kim Ngan
Đường 7, Phường An Lạc A, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh
4 tỷ
68 m2
331 Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
115 tỷ
1250 m2
Đường Số 18B, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
8 tỷ
87 m2
Đường Liên Khu 45, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
100 m2