Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 43 m2, giá 1,65 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.65 tỷ 43 m2 38,38 triệu/m2
      chính chủ thiện chí và cần bán các căn hộ chung cư sau:1. căn hộ chung cư Studio: Tòa S105, DT 31 mét vuông, tầng 25 pull nội thất. giá 1.3...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,68 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.68 tỷ 51 m2 32,95 triệu/m2
      *****SƠ HỮU căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh NGAY CẠNH TP THỦ ĐỨC**TT 350 tr SỞ HỮU NGAY **liên hệ ngay Đoan nhé: 0938 740...
      Dự án Thủ Thiêm Green House, Đường Võ Chí Công, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư HH2 Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 1,74 tỷ tại Hoàng Mai

      1.74 tỷ 76 m2 22,9 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay chung cư 3  phòng ngủ 2  phòng vệ sinh toà HH2.Nhà full nội thất, nhà làm xác định ở nên toàn làm gỗ xịn, chính chủ...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,5 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      1.5 tỷ 60 m2 25 triệu/m2
      Gia đình đang cần tiền bán ngay căn 60m2 tòa S2.09 thiết kế 2pn1vsView sân chơi nội khu thoáng mátgiá rẻ chỉ 1.5 tỉ thu vềbìa đỏ cầm tay, sẵn sàng giao...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,7 tỷ tại Phường Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương

      1.7 tỷ 62 m2 27,42 triệu/m2
      - Một tổ hợp nhà ở khu chung cư cao cấp trung tâm TP Dĩ An -Tọa lạc trên MT đường DT743C lợi thế ngay trung tâm TP - LS ưu đãi chỉ 4.8 phần ...
      Đường 743C, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh căn chung cư Khu đô thị mới Đại Thanh, 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,03 tỷ tại Thanh Trì

      1.03 tỷ 46 m2 22,4 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng đến nữa nên cần bán ngay căn hộ góc bên tòa CT8c Đại Thanh.DT tim tường: 45.5 m2.Hướng cửa: hướng Tây Bắc, logia: hướng ...
      Dự án Đại Thanh, Xã Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán căn Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,56 tỷ

      1.56 tỷ 54 m2 28,89 triệu/m2
      Bán căn 54,3m2 tầng cao tại CT12 Kim Văn Kim Lũ.Bao gồm: 2 PN - 2 phòng vệ sinh - 1 ban công.bìa đỏ chính chủ.Giá: 1 tỉ 5xx bao tất.L/H: Em Hương...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 72 m2 22,23 triệu/m2
      Sụp hầm căn 2 phòng ngủ giá cực rẻ FPT Plaza Đà Nẵng, rẻ hơn thị trường 200 tr. liên hệ ngay 0768 470 ***- DT: 75m2 ngang 7m- giá bán: 1.6 tỉ-...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      H
      Trần Thị Thúy Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Bình Khánh, 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,95 tỷ tại Quận 2

      1.95 tỷ 51 m2 38,24 triệu/m2
      L/H 0932 004 ***.Cần bán căn hộ Bình Khánh.Mã ngôi nhà D lô J.DT 51m2, 1 PN, 1  toilet, có khu vực sân phơi riêng, nhà thông thoáng 2 mặt.Nội thất:...
      Dự án Tái định cư Bình Khánh, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,75 tỷ tại Ngũ Hành Sơn

      1.75 tỷ 69 m2 25,37 triệu/m2
      Khách mua GĐ đầu, cần tiền bán lỗ - giá 1.750 tỉ - mua GĐ đầu.MT Võ Chí Công - căn kề góc thoáng mát - đối diện công viên biểu tượng FPT (30/4 - 1/5 hoạt...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn Chung cư HH2 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,44 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.44 tỷ 56 m2 25,72 triệu/m2
      căn hộ HH Linh ĐàmDT 56m 2 ngủ 2 vsđầy đủ nội thất như ảnhGiá chỉ 1,44 tỉCó hỗ trợ vay vốn NHcall ngay em Thắng 0962 692 ***
      HH2 Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận Lê Chân - Hải Phòng

      1.8 tỷ 51 m2 35,3 triệu/m2
      Bán chung cư Hoàng Huy Commerc Hải Phòng. Giá trả thẳng chỉ 2.1 tỉ/ căn. NH hỗ trợ 65 phần trăm giá trị chung cư- Vị trí : Mặt đường Võ Nguyên Giáp,...
      Dự án Hoàng Huy Commerce, Quận Lê Chân, Hải Phòng

      Bán gấp căn hộ Khu dân cư Thăng Long Home Hiệp Phước, 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 49 m2 34,7 triệu/m2
      TIềm năng Nhơn Trạch- Cửa ngõ phía Đông Sài Gòn với 3 mặt tiếp giáp là đô thị vệ tinh của Sài Gòn, còn là vùng đệm kết nối giữa Sài Gòn và sân bay Long...
      Dự án Thăng Long Home Hiệp Phước, Phố Tôn Đức Thắng, Thị trấn Hiệp Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán căn Khu đô thị Vân Canh, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,4 tỷ tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội

      1.4 tỷ 80 m2 17,5 triệu/m2
      Chỉ với hơn 1 tỉ sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh căn hộ góc cách trung tâm Mỹ Đình 3 kilomet, gần các trường đại học...
      Dự án Khu đô thị Vân Canh, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư HH4 Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 1,82 tỷ tại Hoàng Mai

      1.82 tỷ 76 m2 23,95 triệu/m2
      Bán căn 3 ngủ siêu rẻ tại HH4b Xa La,76m, 2vs, giá 1.8x tỉ gọi ngay 0878 800 ***. DT tim tường: 76,27m2.Hướng cửa: hướng Đông Bắc . logia: hướng Tây ...
      Dự án HH4 Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,85 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      1.85 tỷ 52 m2 35,58 triệu/m2
      Chỉ với 1 tỉ 8xx a/c đã có thể sở hữu chung cư 2 PN tầng trung dự án Sol Forest.TT 20 phần trăm giá chung cư Bank hỗ trợ giải ngân 75 phần ...
      Dự án Sol Forest Ecopark, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Sky Center, 1 phòng ngủ, 36 m2, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 36 m2 51,39 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán căn Sky 44m nội thất đầy đủ, giá chỉ 1,8 tỉ- chung cư của tôi rất mới, khách ở rất giữ gìn nên anh/chị an tâm thuê.- Tôi bán rẻ...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Vũng Tàu Melody, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 45 m2 40 triệu/m2
      - chính chủ giao tin không qua môi giới- căn hộ chung cư 1  phòng ngủ lầu 12.- full nội thất, chỉ cần vào ở luôn- có sẵn HĐ thuê , thu nhập ổn...
      Dự án Vũng Tàu Melody, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.