Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, hướng Bắc, giá 1,4 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      1.4 tỷ 55 m2 25,46 triệu/m2
      Chính chủ cần bán cán hộ ct3 Bộ Tư Lệnh Yên Nghĩa.Full đồ tủ bếp điều hoà bình nóng lạnh giường ngủ tủ...Cạnh bến xe Yên Nghĩa.Cạnh mần non Lê Trọng Tấn...
      Dự án Chung cư CT3 Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,98 tỷ tại Đường Quốc lộ 1K - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương

      1.98 tỷ 60 m2 33 triệu/m2
      chung cư 669 tr nhận nhà ở ngay hoặc cho thuê. đc trả góp 10 tr/tháng hoặc vay LS 0 phần trăm.- Vị trí dự án: MT Quộc lộ 1K (đoạn Phạm Văn Đồng kéo ...
      Dự án Diamond Connect, Đường Quốc lộ 1K, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,6 tỷ tại Đường Thống Nhất - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương

      1.6 tỷ 51 m2 31,38 triệu/m2
      Bcons City - Đã hoàn công phần móng.Hỗ trợ người trẻ có nhà ở chỉ với vốn 20 phần trăm khoảng 350tr/ căn.Miễn lãi vay tới 2025 bất chấp thị trường LS...
      Dự án Bcons City, Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,6 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      1.6 tỷ 60 m2 26,67 triệu/m2
      Bcons City. NHÂN VIÊN TƯ VẤN VÀ HỖ TRỢ XEM NHÀ MẪU: 0904 799 ***THÚY)* Giá chỉ từ 30 tr/m.* CK 6,4 phần trăm giá trị chung cư.* Chỉ cần TT...
      Dự án Bcons City, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu căn hộ Chung cư HH1 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,12 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.13 tỷ 46 m2 24,35 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư nhà nội thất đầy đủ. Hiện tại gia đình không vay NH nên có thể sang tên luôn.- DT: 46 mét vuông.- Thiết kế: 2 PN,...
      Dự án HH1 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Vinhomes Ocean Park , 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 1,5 tỷ tại Gia Lâm

      1.5 tỷ 30 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán siêu phẩm Studio đầy đủ nội thất, Thuộc phân khu cao cấp The Zenpark.DT: 30 mét vuông.Hướng: hướng Đông Nam, tầng trung, view...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 1 phòng ngủ, 60 m2, giá 2 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      2 tỷ 60 m2 33,34 triệu/m2
      Bán chung cư Bình Dương Legacy Plus Prime, Phường Thuận Giao, TP Thuận Giao.CĐT: Tập đoàn Kim Oanh.Gồm 2 tòa tháp: 29 tầng, 2 tầng hầm để xe.Tổng DT:...
      Đường Đại Lộ Bình Dương, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 2 tỷ tại Đường Tên Lửa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 52 m2 38,47 triệu/m2
      * 10 suất ngoại giao mua dự án Moonlight Centre Point CĐT Hưng Thịnh- Căn 2  phòng ngủ tầng cao view Q. 1 ngắm pháo hoa.- TT nhanh chỉ còn 2 tỉ (TT...
      Dự án Moonlight Centre Point, Đường Tên Lửa, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 1 phòng ngủ, 55 m2, hướng Đông - Nam, giá 1,91 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      1.91 tỷ 55 m2 34,73 triệu/m2
      Em Phú phòng kinh doanh dự án The Zenpark (Ruby) - vin Ocean Park số điện thoại 0865 936 *** giới thiệu quý anh/chị chung cư 1 phòng ngủ + 1 ký...
      Dự án The Zenpark, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Căn hộ Hà Đô Riverside, 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,35 tỷ tại Quận 12

      1.35 tỷ 50 m2 27 triệu/m2
      Nhà chính chủ cần bán căn căn hộ 2 PN tại Hà Đô Riverside, Q. 12.Thoáng mát, chỗ để xe, công viên rộng nhất khu vực. Gần ủy ban nhân dân, chợ, trường...
      Dự án Hà Đô Riverside, Đường Lê Thị Riêng, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Chung cư Osaka Complex , 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,88 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.88 tỷ 56 m2 33,58 triệu/m2
      - Gia đình chuyển căn to hơn cần bán căn 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh (56 mét vuông) tòa A Osaka Complex.- Vị trí: Cuối đường Giải Phóng đối...
      Dự án Osaka Complex, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 65 m2, giá 1,3 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      1.3 tỷ 65 m2 20 triệu/m2
      E chính chủ cần bán căn tầng đẹp , nhà cực đẹp , wiew đẹp , hướng thoáng mát , ngay dưới chân tòa bạt ngàn tiện ích , phí DV rẻ có như không , oto 500k/...
      Thanh Hà Mường Thanh, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn Chung cư The Golden An Khánh, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,95 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      1.95 tỷ 66 m2 29,55 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ góc 2 ngủ, 2 vệ sinh đẹp nhất tòa 32T The Golden An Khánh.Tầng: 16.Full nội thât đẹp và mới tinh.Tăng luôn lots xe oto.DT:...
      Dự án The Golden An Khánh, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán căn 2 phòng ngủ, 44 m2, giá 1,49 tỷ tại Đường Quốc lộ 1K - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương

      1.49 tỷ 44 m2 33,87 triệu/m2
      căn hộ chung cư Bcons Green View nằm ngay cạnh Ql 1K, đường Phạm Văn Đồng kéo dài, cách Linh Xuân hơn 600m. giá mềm nhất dự án chỉ từ 1tỷ490 căn...
      Dự án Bcons Green View, Đường Quốc lộ 1K, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 75 m2 16,67 triệu/m2
      Cập nhật giỏ hàng mới nhất từ chủ đầu tư FPT Đà Nẵng : căn hộ góc, Căn 1 phòng ngủ, Căn 2 phòng ngủ, Căn 3 phòng ngủ - giá chỉ 1.4 tỉ,...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      H
      Trần Thị Thúy Hương Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ chung cư Vinhomes Ocean Park , 1 phòng ngủ, 44 m2, giá 1,59 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      1.6 tỷ 44 m2 36,19 triệu/m2
      Phân khu cao tầng cao cấp Pavilion tại vin Ocean Park đang sở hữu nhiều ưu đãi và chính sách hấp dẫn nhất hiện nay.Sở hữu 2 hầm để xe oto " khắc phục đc vấn...

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 60 m2 26,67 triệu/m2
      - FPT là một trung tâm mới phía nam Đà Nẵng với tổ hợp đầy đủ các tiện ích như trường cấp 1,2,3, TTTM, BV, khu hành chính FPT.- chung cư 2 PN, 60m2 - 2...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,68 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      1.68 tỷ 70 m2 23,93 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ 70m, 2 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh giá siêu mềm nhất thị trường tại toà Thăng Long Victory, An Khánh, Hoài...
      Dự án Thăng Long Victory, Hoài Đức, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.