Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán căn hộ Quy Nhơn Melody - Liberty Central Quy Nhơn, 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 50 m2 24 triệu/m2
      Duy nhất căn 2  phòng ngủ view trực diện biển giá chỉ 1,2 tỉ.* Tặng ngay nội thất xịn xò Châu Âu, chìa khóa trao tay.* Mua trực tiếp CĐT kí ngay...
      Dự án Quy Nhơn Melody, Đường Nguyễn Trung Tín, Phường Nguyễn Văn Cừ, Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán gấp nhà chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,49 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      1.49 tỷ 45 m2 33,07 triệu/m2
      Phân khu cao tầng cao cấp Pavilion tại vin Ocean Park đang sở hữu nhiều ưu đãi và chính sách hấp dẫn nhất hiện nay.Sở hữu 2 hầm để xe oto " khắc phục đc vấn...
      Dự án The Pavilion - Vinhomes Ocean Park, Đường Lý Thánh Tông, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,46 tỷ

      1.46 tỷ 70 m2 20,86 triệu/m2
      Đã mua nhà mới, cần tiền trả NH nên gđ mình cần bán ngay chung cư tòa CT6A khu đô thị Xa La 2 ngủ 2 toilet.DT 70m2.Nhà như ảnh.sổ hồng riêng...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Khu phức hợp The Pegasus Plaza, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 53 m2 33,97 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Pegasus tại TT Biên Hòa-Vị Trí: Ngay đường Võ Thị Sáu vị trí đắc địa trung tâm Biên Hòa, gần nhiều trường điểm như SNA,trường song...
      Dự án The Pegasus Plaza, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Ecohome Phúc Lợi, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 69 m2 27,25 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 PN 2 WC tòa Ecohome Phúc Lợi, Long Biên. S: 68.6 m2. nội thất đầy đủ. giá 1,88 tỉ. hotline: 0981 716 ***.DT: 68.6 m2,...
      Dự án Ecohome Phúc Lợi, Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,35 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      1.35 tỷ 68 m2 19,86 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư RICHMOND CITY *** ĐÃ NHẬN SỔ ***- DT : 68 mét vuông. thiết kế 2 phòng ngủ và 2  toilet. logia thông thoáng. tầng...
      Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Aqua Bay Sky Residences, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,1 tỷ tại Văn Giang

      1.11 tỷ 45 m2 24,45 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư 45m2 bên phân khu Westbay, nguyên bản CĐT.Căn hời giá mềm.Gần hồ thiên Nga, phía dưới khu Thủy Nguyên sầm uất về ăn uống. Tiện...
      Dự án Aqua Bay Sky Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh căn hộ Nhà ở xã hội Ehome S, 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 1,37 tỷ tại Quận 9

      1.37 tỷ 40 m2 34,25 triệu/m2
      Tài chính 500tr, bạn đã sở hữu căn hộ chung cư TP. Thủ Đức. Chính chủ cần bán gấp căn 40m2, Ehome S, Q9. liên kế trung tâm Q2.090.779.0036.Bank cho vay...
      Dự án Ehome S, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Chung cư Xuân Mai Sparks Tower, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,7 tỷ tại Hà Đông

      1.7 tỷ 66 m2 25,75 triệu/m2
      Gia đình làm ăn đc lộc đã mua đc căn 3 ngủ vào trung tâm Q. nên cần bán gấp căn 2 ngủ tòa HH2 Xuân Mai Spark Dương Nội, bàn giao 2016.Thiết kế căn hộ ...
      Dự án Xuân Mai Sparks Tower, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,6 tỷ tại Huyện Gia Lâm

      1.6 tỷ 60 m2 26,67 triệu/m2
      bán nhanh căn 2 ngủ rộng đã có nội thất:- DT: 60m.- Thiết kế: 2 PN rộng, phòng khách, bếp thiết kế riêng biệt.- Nội thất bàn giao, đã gồm các đồ như ảnh.-...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      2 tỷ 55 m2 36,37 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư tòa S1.01 dự án vin Smart City Tây MỗDiện tich : 55m2Số PN : 2Hướng logia : hướng Đông Bắcgiá: 2 tỉ Còn căn nội thất đầy đủ...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Dream Home Riverside, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 57 m2 24,53 triệu/m2
      Giỏ hàng thuộc THÁP DIAMOND - ĐANG LÀM HẦM - THÁNG 5/2023 KÍ hợp đồng mua bán (Những căn chênh lệch thấp nhất - 100tr để đầu tư)- Căn...
      Dự án Dream Home Riverside, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,32 tỷ

      1.32 tỷ 59 m2 22,38 triệu/m2
      Bán chung cư OC2A Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang.Tầng cao.- DT: 59m2.2 PN, 2 nhà vệ sinh.full nội thất.- pháp lí: hợp đồng mua bán.Giá: 1 tỉ...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn hộ 1 phòng ngủ, 46 m2, hướng Đông - Bắc, giá 1,69 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      1.69 tỷ 46 m2 36,66 triệu/m2
      phòng kinh doanh: 0972 812 ***Huế Vin) phân phối trực tiếp các quỹ căn của chủ đầu tư dự án The Zenpark (Ruby) từ Studio đến 3 phòng ngủ. call ...
      Dự án The Zenpark, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,43 tỷ tại Phường Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      1.43 tỷ 66 m2 21,67 triệu/m2
      Hiện tại, dự án chung cư Q7 Saigon Riverside có giá tốt nhất khu vực đường Đào Trí.Giá đã bao gồm toàn bộ thuế phí (trừ phí bảo trì).+ NH hỗ trợ trong vòng...
      Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 1 phòng ngủ, 29 m2, giá 1,3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.3 tỷ 29 m2 44,83 triệu/m2
      bán gấp căn Studio tầng cao giá chỉ 1.3 tỉ đầy đủ nội thất tại phân khu cao cấp The Tonkin 2.- Bàn giao đầy đủ nội thất liền tường cao cấp có thêm...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Khu căn hộ Dream Home Riverside, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,49 tỷ tại Quận 8

      1.49 tỷ 57 m2 26,15 triệu/m2
      SỞ HỮU NGAY SIÊU PHẨM căn hộ chung cư liên kế PHÚ MỸ HƯNG - MT NGUYỄN VĂN LINH-PHẠM THẾ HIỂN VỊ TRÍ VÀNG TRONG LÀNG DI CHUYỂN DREAMHOME RIVERSIDE nơi...
      Dự án Dream Home Riverside, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,85 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      1.85 tỷ 54 m2 34,26 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh căn 1 phòng ngủ + 1 full đồ tòa R1.05 công năng như căn 2 phòng ngủ.- DT 54 mét vuông tầng trung đẹp.View vườn nhật...
      Dự án The Zenpark, Gia Lâm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.