Thông tin mô tả
Bàn giao: Thiết bị nội thất liền tường cao cấp.
- Điều hoà, sàn gỗ, thiết bị vệ sinh.
* Hỗ trợ vay đến 70
Bàn giao: T10/2024.
Sở hữu dài lâu.
Giá: 1,9 Tỷ
Diện tích: 42 m2
Giá/m2: 45,24 Triệu/m2
576570
Mua bán
Bàn giao: Thiết bị nội thất liền tường cao cấp.
- Điều hoà, sàn gỗ, thiết bị vệ sinh.
* Hỗ trợ vay đến 70
Bàn giao: T10/2024.
Sở hữu dài lâu.
Lê Thị Hoa Phượng
Phường Phường Phương Canh, Quận Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
23,5 tỷ
86 m2
đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội
1,65 tỷ
55 m2
Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
1,5 tỷ
52 m2
Đường Nguyễn Cơ Thạch, Thị trấn Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
37 tỷ
118 m2