Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Skyway Residence, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 75 m2 23,34 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Conic Skyway đường Nguyễn Văn LinhCăn 75m2, 2 phòng ngủ 2 toilet giá chỉ 1.73 tỉ, có sổHỗ trợ vay NH.liên hệ ...
      Dự án Skyway Residence, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu phức hợp The PegaSuite, 29 m2, giá 1,15 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      1.15 tỷ 29 m2 39,66 triệu/m2
      DT 29m2View Q. 1Bàn giao nội thất cơ bảncall ngay: 0963 169 ***
      Dự án The PegaSuite 2, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Star City, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      1.9 tỷ 50 m2 38 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư ở toà Starcity 23 Lê Văn Lương, Q. Thanh Xuân, TP Hà Nội.Thông tin chung cư.- DT 50 m2.- Tầng 16.- Thiết kế studio, 1 phòng...
      Dự án Starcity Lê Văn Lương, 23 Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,4 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      1.4 tỷ 45 m2 31,12 triệu/m2
      Duy nhất 1 suất tặng nội thất luxury.chung cư CT1 Riverside Luxury Nha Trang VCN Phước Long.- NH Vietcombank, BIDV hỗ trợ cho vay 70 phần trăm giá...
      Dự án CT1 Riverside Luxury Nha Trang, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,9 tỷ tại Phường Vĩnh Phước - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.9 tỷ 75 m2 25,34 triệu/m2
      Cần Bán căn hộ chung cư Mường Thanh Viễn Triều DT : 75  mét vuông ( 2 ngủ , 2 vệ sinh căn hộ chung cư nội thất đầy đủ sang trọng , mới chưa...
      Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà chung cư Nhà ở xã hội Ehome S, 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 1,37 tỷ tại Quận 9

      1.37 tỷ 40 m2 34,25 triệu/m2
      Tài chính 500tr, có ngay căn hộ chung cư SG. Chính chủ cần bán ngay căn 40m2, Ehome S Q9. liên kế trung tâm Q2.090.779.0036.Vietcombank cho vay...
      Dự án Ehome S, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ cao tầng Tân Phú IDICO, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 62 m2 31,94 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Idico, đường Lũy Bán Bích, Q.Tân Phú.- DT: 62 mét vuông, 2 PN, 2 WC.- giá: 1.980 tỉ. LH: 0907 488 *** Tuấn để...
      Dự án Khu căn hộ IDICO Tân Phú, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Chung cư ICID Complex, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,98 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.98 tỷ 66 m2 30 triệu/m2
      chính chủ cần tiền gửi bán ngay chung cư 02 PN căn hộ chung cư ICID giá mềm nhất thị trường.Vị trí: căn hộ chung cư ICID Complex, mặt đường Lê...
      Dự án ICID Complex, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,2 tỷ tại Hà Đông

      1.2 tỷ 67 m2 17,92 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ Thanh Hà Mường Thanh, chung cư nằm khu tầng 5 khu 3 toà HH01 cạnh trường Tuệ Đức, cạnh công viên hồ điều hoà, không gian...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Vinhomes Smart City, 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 1,6 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.6 tỷ 30 m2 53,17 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Studio bên tòa C dự án Masteri West Height nằm trái tim đại đô thị vin Smart CIty.chung cư tầng 7 Đông Nam cực đẹp, view thẳng khu...
      Dự án Vinhomes Smart City , Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 44 m2, giá 1,6 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      1.6 tỷ 44 m2 36,37 triệu/m2
      Ưu đãi lớn nhất từ trước đến nay. Trước khi tăng giá.- Quà tặng nội thất: 255 tr.- CK 12 phần trăm giá (trước thuế giá trị gia tăng + BT) hoặc TT...
      Dự án The Zenpark, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 52 m2, hướng Đông, giá 1,85 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      1.85 tỷ 52 m2 35,58 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Sol Forest giá siêu mềm nhất thị trường. phòng ngủ: 2 phòng ngủ tầng trung.logia hướng: Hướng Tây view Sông...
      Dự án Sol Forest Ecopark, Phố Vạn Tuế, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,48 tỷ tại Đường Quang Trung - Vinh - Nghệ An

      1.48 tỷ 59 m2 25,09 triệu/m2
      căn hộ chung cư Vin Quang Trung , full cơ chế chính sách hấp dẫnDT căn hộ chung cư : 58.7 mét vuông . Công năng sử dụng gồm 2 PN + 1 vệ sinh ....
      Dự án Vinhomes Quang Trung, Thành phố Vinh, Nghệ An

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,65 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      1.65 tỷ 53 m2 31,14 triệu/m2
      Chỉ cần 350 tr nhận nhà.CK khủng đến 6.4 phần trăm.NH cho vay 70 phần trăm. Ân hạn gốc lãi đến khi nhận nhà.* giá mềm pháp lí vững tiện nghi...
      Dự án Bcons City, Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán căn hộ chung cư 39 m2, giá 1 tỷ tại Đường Thuận Giao - Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương

      1 tỷ 39 m2 25,65 triệu/m2
      Mua nhà không khó: Chỉ từ 1 tỉ/căn.Trả trước chỉ từ 99tr sở hữu "căn hộ chung cư tầm trung - chất lượng tầm khủng".NH cho vay 75 phần trăm giá trị...
      Dự án Legacy Prime, Đường Thuận Giao 25, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Condotel Scenia Bay Nha Trang, 1 phòng ngủ, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 45 m2 44 triệu/m2
      Bán cắt lỗ căn Studio Scenia Bay - Sở hữu lâu dài toạ lạc ngay con đường đẹp nhất TP Nha Trang. - DT 45,14m2. đầy đủ nội thất theo chuẩn 5* luxury- logia...
      Dự án Scenia Bay Nha Trang, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Hằng Bđs - Căn Hộ Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,8 tỷ tại Huyện Thuận An - Bình Dương

      1.8 tỷ 55 m2 32,73 triệu/m2
      Cần bán chung cư resort Lavita Thuận An với chương trình ưu đãi CK từ 8%- Căn 1 phòng ngủ 54 mét vuông giá 2tỉ đã bao gồm thuế giá trị gia ...
      Dự án Lavita Thuận An, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư HH2 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,02 tỷ tại Hoàng Mai

      1.02 tỷ 45 m2 22,67 triệu/m2
      bán ngay chung cư đã đầu tư nội thất cẩn thận như hình, chung cư thiết kế ban đầu là 1 ngủ, gia đình đã chia lại thành 2 ngủ, 1 vệ sinh, DT 45m thuộc tòa...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.