Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Sky Center, 1 phòng ngủ, 36 m2, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 36 m2 51,39 triệu/m2
      Bán chung cư office-tel dự án Sky Center.đc: 5B Phổ Quang, P. 2, Q. Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh.- DT: 36m.- Giá: 1.850 tỉ bao phí.- Nội thất: nội ...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,6 tỷ tại Đường Thống Nhất - Dĩ An - Bình Dương

      1.6 tỷ 51 m2 31,38 triệu/m2
      VÌ SAO NÊN CHỌN ĐẦU TƯ KĐT chung cư BCONS CITY."SỐNG TẬN HƯỞNG - Ở NGHỈ DƯỠNG - ĐẦU TƯ TĂNG GIÁ TRỊ".Vị trí độc tôn đón đầu phát triển hạ tầng trong vòng 2...
      Dự án Bcons City, Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 33 m2, giá 1,2 tỷ tại Xã Hạ Long - Vân Đồn - Quảng Ninh

      1.2 tỷ 33 m2 36,37 triệu/m2
      1. Vị trí:- Crystal Holidays Harbour Vân Đồn sở hữu một vị trí đắc địa có 1 - 0 - 2 khi tọa lạc bên bờ Vịnh Bái Tử Long và di tích Quốc gia đặc biệt Thương...
      Dự án Khu đô thị Ao Tiên Vân Đồn, Xã Hạ Long, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.7 tỷ 70 m2 24,29 triệu/m2
      Nhà có thêm thành viên mới, cần chuyển đổi lên căn hộ chung cư rộng hơn, vì vậy, chính chủ mình cần bán ngay căn hộ chung cư tòa Nam Xa La tại KĐT Xa...
      Dự án Khu đô thị mới Xa La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,9 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.9 tỷ 54 m2 35,19 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư toà S2.01, logia TB, tầng trung. bìa đỏ sẵn sàng chờ giao dịch. Để biết thêm thông tin vui lòng call ngay E Ninh 0968...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,55 tỷ tại Đường Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      1.55 tỷ 45 m2 34,45 triệu/m2
      Thanh Nhàn khu phố tấp nập trung tâm Q. Hai Bà Trưng, nơi hội tụ bán buôn, các BV lớn, trong bán kính 1 kilomet là các trường đại học, các khu dịch...
      Đường Thanh Nhàn, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 1 phòng ngủ, 33 m2, giá 1,26 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      1.26 tỷ 33 m2 38,07 triệu/m2
      ĐÓN SÓNG THỊ TRƯỜNG KHI GIA LÂM LÊN Q. VÀO NĂM 2023Em Khánh vin gửi đến quý NĐT quỹ căn Studio tại the Zenparktrục 15 tòa R1.02 Tất cả đều bao phí...
      Dự án The Zenpark, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,57 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      1.57 tỷ 46 m2 34,14 triệu/m2
      1, Mô tả chung cư R105. XX23.- DT tim tường 45 mét vuông.- Trục căn 24, tầng cao view cực thoáng đẹp, tòa R105.- logia hướng Đông Bắc, thoáng mát.-...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư Gemek Tower, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 1,88 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      1.88 tỷ 79 m2 23,8 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay, cực gấp trong ngày 27, CH Gemek cao cấp nhà và đồ còn mới vì ở khá giữ gìn, nên khách mua có thể ở luôn, không phải sửa chữa, nhà...
      Dự án Gemek Tower, Đường Lê Trọng Tấn, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp căn Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,29 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.29 tỷ 58 m2 22,25 triệu/m2
      Làm ăn có chút lộc lá, chính chủ đã cọc mua căn hộ chung cư 3  phòng ngủ, vì vậy thiện chí bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ tại tòa TTTM, KĐT Xa...
      Dự án Khu đô thị mới Xa La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Căn hộ Moonlight Boulevard, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2 tỷ tại Bình Tân

      2 tỷ 53 m2 37,74 triệu/m2
      - chính chủ cần tiền xoay vốn nên muốn bán gấp chung cư Moonlight Boulevard ngay MT đường Kinh Dương Vương đối diện uỷ ban nhân dân Q. Bình Tân, ngay đầu...
      Dự án Moonlight Boulevard, Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,7 tỷ tại Đường ĐT 743C - Dĩ An - Bình Dương

      1.7 tỷ 62 m2 27,42 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư nhà ở xã hội New Lavida P. Tân Đông Hiệp, TP Dĩ An, tỉnh Bình Dương.- Quy mô dự án 10,000  mét vuông gồm 30 tầng.+ Tầng 1 - 2...
      Dự án New Lavida , Đường ĐT 743C, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,8 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      1.8 tỷ 56 m2 32,15 triệu/m2
      Bán chung cư Bcons greenview 56 mét vuông bằng giá HĐ bao luôn thuế phí sang tên sổ hồng riêng chung cư 56 mét vuông.có 2 phòng ...
      Dự án Bcons Green View, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn hộ Tecco Tower Dĩ An, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,28 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      1.28 tỷ 57 m2 22,46 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 2 chung cư Tecco Tower Dĩ An Bình Dương, giá siêu mềm.2 chung cư đã có SHR., chung cư đc thiết kế 2 logia rộng rãi, nên rất thoáng...
      Dự án Tecco Tower Bình Dương, Đường ĐT 743C, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà chung cư Vinhomes Smart City, 1 phòng ngủ, 33 m2, giá 1,3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      1.3 tỷ 33 m2 39,4 triệu/m2
      bán ngay chung cư Studio tại vin Smartcity. Đồ đẹp như hình.Ngoài ra em còn rất nhiều quỹ căn khác giá mềm và đẹp.a/c em có nhu cầu vui lòng call ngay...
      Dự án Vinhomes Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,9 tỷ tại Nam Từ Liêm

      1.9 tỷ 48 m2 39,59 triệu/m2
      + Chính sách vay.- Vay 70 phần trăm giá trị căn hộ chung cư trong vòng 35 năm.+ Chính sách 3 không của chủ đầu tư.- LS 0 phần trăm cho...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,19 tỷ tại Đường Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội

      1.19 tỷ 70 m2 17 triệu/m2
      hot dự án nhà ở xã hội Long Biên.- Căn 2 ngủ 2 vệ sinh giá chỉ hơn 1 tỉ nội thất đầy đủ cao cấp.- Hỗ trợ vay NH 70 phần trăm.- Nhận nhà vào quý ll...
      Dự án Nhà ở xã hội Him Lam Thượng Thanh, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,5 tỷ tại Đường Nguyễn Du - Thuận An - Bình Dương

      1.5 tỷ 59 m2 25,43 triệu/m2
      TT 450tr sở hữu căn hộ chung cư 2 PN.View Landmark 81, không gian thoáng mát, công viên 3000 mét vuông.KDC hiện hữu, yên tĩnh - thích hợp đầu tư &...
      Dự án Iris Tower, Đường Nguyễn Du, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.