Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán ngay căn chung cư Vinhomes Smart City, 1 phòng ngủ, 32 m2, giá 1,2 tỷ tại Nam Từ Liêm

      1.2 tỷ 32 m2 37,5 triệu/m2
      Với nhiều chung cư giá cả hợp lí, bìa đỏ lâu dài, có thể đầu tư mua đi bán lại hoặc cho thuê.Sinh lời - gà đẻ trứng vàng.Studio: 32 mét ...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 1,35 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      1.36 tỷ 42 m2 32,22 triệu/m2
      căn hộ chung cư mặt Biển cao cấp - Sở hữu lâu dài cực kỳ khan hiếm tại TP. Nha Trang:* Đặc biệt là căn hộ chung cư với pháp lí 100 phần trăm,...
      Dự án Grand Mark Nha Trang, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
      L
      Trần Thị Bích Tuyền Hưng Thịnh Land Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Orchard Garden, 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 35 m2 54,29 triệu/m2
      bán gấp còn thỏa thuậnchung cư 1 phòng ngủ dạng studio có lô gia giặt phơi tại Orchard Garden chủ cần bán ngay giá 1.9 tỉ bao hết thuế phípháp ...
      Dự án Orchard Garden, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,2 tỷ tại Đường Vân Đồn - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.2 tỷ 59 m2 20,34 triệu/m2
      NH dí cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh giá cắt lỗ nhanh 1,2 tỉ.DT: 58.8m.Với thiết kế 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ ...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Dream Home Riverside, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,54 tỷ tại Quận 8

      1.54 tỷ 57 m2 27,02 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngay căn 2 phòng ngủ Dream Home Riverside Q. 8.Chuổn bị bàn giao nhà vào quý 1/2024.Nay kẹt cần bán cắt lỗ.- Mã căn: SB8 - 16...
      Dự án Dream Home Riverside, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Vinhomes Ocean Park , 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,25 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      1.25 tỷ 46 m2 27,18 triệu/m2
      Gia đình cần tiền bán nhanh căn 46 mét vuông tòa S1.03 thiết kế 1 phòng ngủ+1, 1 toilet, hướng mátView nội khu, sân chơi nước rất đẹpgiá...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán chung cư Vinhomes Ocean Park , 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 1,5 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      1.5 tỷ 43 m2 34,89 triệu/m2
      Tôi đang cần bán chung cư 1 PN:- chung cư tầng trung tại khu S2 vin Ocean Park.- Thiết kế: 1 PN, 1  phòng vệ sinh, 1 phòng khách, 1 khu vực bếp.-...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Khu đô thị Kiến Hưng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,4 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.4 tỷ 70 m2 20 triệu/m2
      Chính chủ cần bán CH 2 phòng ngủ 70m tòa 19T Kiến Hưng, Tầng thấp có sân vườn chung thích hợp cho ông bà ở hoặc gia đình thích trồng rau. Thông tin...
      Dự án Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 75 m2 25,34 triệu/m2
      bán ngay chung cư OC3 Mường Thanh Viễn Triều, Nha Trang, Khánh Hòa.DT 75m2.nội thất đầy đủ đẹp.Căn số 22.Tầng trung.giá 1,9 tỉ có thỏa thuận.liên lạc...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn Chung cư Green Bay Garden, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,4 tỷ tại Hạ Long

      1.4 tỷ 65 m2 21,54 triệu/m2
      Mã tầng cao đẹp A2111 gần nhất dự án Green Bay Garden 30 tầng, sân chơi nội khu rộng rãi, thoáng mát. Gia chủ mua về tự làm nội thất, KD homestay 1tr5 - 2tr...
      Dự án Green Bay Garden, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Hateco Apollo Xuân Phương, 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 2 tỷ

      2 tỷ 52 m2 38,47 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn 52 mét vuông nội thất đầy đủ tại căn hộ chung cư Hateco Xuân Phương giá chỉ 2 tỉ bìa đỏ trao tay.chung cư thiết...
      Dự án Hateco Apollo, Đường 70, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Eurowindow Garden City (Eurowindow Park City), 2 phòng ngủ, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 52 m2 22,12 triệu/m2
      Chủ không ở bán lại giá tốt căn hộ chung cư 2 phòng ngủ trung tâm thành phố Thanh Hóa.------------- DTSD: 52 mét vuông gồm 2 phòng ...
      Dự án Eurowindow Park City, Đường Nguyễn Hoàng, Phường Đông Hải, Thanh Hóa, Thanh Hóa.
      H
      Lê Nguyên Bđs Thanh Hóa Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,73 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Thuận An - Bình Dương

      1.73 tỷ 51 m2 33,93 triệu/m2
      Suất nội bộ 3 căn hộ chung cư The Rivana 1  phòng ngủ duy nhất. căn hộ chung cư 3 mặt View Sông Tp TP.HCM Sắp nhận nhà 2023. * contact: Mỹ Nga...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư VP6 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 66 m2 21,97 triệu/m2
      Gia đình chuyển nhu cầu sử dụng nên cần bán gấp chung cư 2 PN tại căn hộ chung cư VP6 Linh Đàm. Vị trí trung tâm rất nhiều tiện ích, giao thông thuận...
      Dự án VP6 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Parkview Residence, 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,75 tỷ tại Quận Hà Đông

      1.75 tỷ 50 m2 35 triệu/m2
      CT7J Dương Nội- DT : 50 mét vuông Tim tường-. Hướng cửa: hướng Tây Nam , logia: hướng Đông Nam View khuôn viên rất đẹp, thoáng mát- Thiết kế chung...
      Dự án Park View Residence, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn Khu căn hộ Lexington Residence, 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 1,42 tỷ tại Quận 2

      1.42 tỷ 35 m2 40,58 triệu/m2
      căn hộ chung cư Lexington Residence.đc 67 Mai Chí Thọ, P. An Phú, Q. 2.chính chủ cần bán ngay chung cư:1. DT 35m2, office-tel, đang sẵn HĐ thuê. giá...
      Dự án Lexington Residence, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,4 tỷ tại Xã Đông Hương - Thanh Hóa - Thanh Hóa

      1.4 tỷ 70 m2 20 triệu/m2
      Chính chủ bán căn B2508 căn hộ chung cư Tecco Bình Minh P. Đông Hương, Tp Thanh Hoá. Đường Hàng Cau, đường Lý Nam Đế (trục chính khu đô thị Bình...
      Dự án Tecco Center Point, Đường Hàng Cau, Phường Đông Hương, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,7 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.7 tỷ 60 m2 28,34 triệu/m2
      👉 Mô tả:👉 căn hộ chung cư bao gồm 2 PN, 1  phòng vệ sinh. logia thoáng sáng, gió lộng mát lạnh mùa hè.👉 Vị trí: dự Viglacera Xuân Phương cư ...