Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ The Sun Avenue, 1 phòng ngủ, 34 m2, giá 1,6 tỷ tại Quận 2

      1.6 tỷ 34 m2 47,06 triệu/m2
      - phòng kinh doanh The Sun Avenue - tại 28 Mai Chí Thọ, P. An Phú, Q. 2.- DT 34m2, căn hộ chung cư hiện tại hoàn thiện cơ bản, sàn gỗ, 2 máy lạnh,...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,97 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      1.97 tỷ 48 m2 41,05 triệu/m2
      Quỹ căn 1 ngủ, 2 ngủ, 3 ngủ căn hộ chung cư La Casta Văn Phú, tầng đep, giá siêu mềm e đều có ạ: L/H 0968 990 ***.48 mét vuông - 68 mét ...
      Dự án La Casta Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư HH1 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,1 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.11 tỷ 46 m2 23,92 triệu/m2
      - DT: 46m, 2 ngủ 1  toilet.- đầy đủ nội thất.- Tổ hợp HH Linh Đàm nằm ngay cửa ngõ Bán đảo Linh Đàm, vị trí đắc địa, xung quanh là công viên, cây...
      Dự án HH1 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Khu đô thị Eurowindow River Park, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,9 tỷ tại Đông Anh

      1.9 tỷ 63 m2 30,16 triệu/m2
      Do chuyển công tác e cần bán ngay căn hộ chung cư tại chân cầu Đông Trù. căn hộ chung cư 63m2. 2 ngủ 2  toilet. Không gian sinh xã hội hoạt...
      Dự án Eurowindow River Park, Đường 5, Xã Đông Hội, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,65 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.65 tỷ 52 m2 31,74 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ 52m2 chỉ hơn 1,65 tỉ.Tiện ích nội khu: Tổ hợp 68 tiện ích nội khu đẳng cấp bậc nhất bình dương: fitness, hồ bơi, yoga, siêu thị,...
      Dự án Happy One Central, Đường 30/4, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,17 tỷ tại Ngõ Gốc Đề - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.17 tỷ 56 m2 20,9 triệu/m2
      Còn một căn duy nhất rộng, đẹp tại Ngõ Gốc Đề - Hoàng Mai.48 mét vuông + 12 mét vuông sân siêu đẹp.chung cư hướng mặt ngõ thoáng, sáng.Giá gốc...
      Ngõ Gốc Đề, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Khu phức hợp The Tresor, 1 phòng ngủ, 32 m2, giá 1,95 tỷ tại Quận 4

      1.95 tỷ 32 m2 60,94 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn office-tel cao cấp The Tresor 32 mét vuông.- Đặc điểm: Lầu cao, mã số đẹp.- Vị trí ngay MT Bến Vân Đồn.- View thông thoáng mát.-...
      Dự án The Tresor, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Vinhomes Smart City, 43 m2, giá 1,67 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.67 tỷ 43 m2 38,84 triệu/m2
      Hiện tại do nhu cầu chuyển công tác nên tôi chính chủ muốn sang nhượng nhanh 2 chung cư dự án vin Smart City:Thông tin chi tiết:1. Căn Studio: DT: 31,6m2,...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,3 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.3 tỷ 68 m2 19,12 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư 2 phòng ngủ 68 m².- full nội thất: TV, tủ lạnh, điều hoà, bếp từ, hút mùi, bình nóng lạnh giá 1.350 tỉ.- Hệ thống tủ...
      Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 68 m2 23,53 triệu/m2
      Chính chủ mua suất ngoại giao cần bán lại giá rẻ căn 1.6 tỉ, 2 phòng ngủ DT 68m2.- Trung tâm KĐT công nghệ xanh FPT, đối diện quảng trường biển nhạc...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,9 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      1.9 tỷ 53 m2 35,85 triệu/m2
      Cần bán chung cư du lịch Vũng Tàu Pearl, số 28 Thi Sách, P. Thắng Tam, TP Vũng Tàu.Căn view biển duy nhất giá siêu mềm nhất từ chủ đầu tư Hưng...
      Vũng Tàu Pearl, số 28, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
      T
      Nguyễn Huỳnh Việt Trinh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Q7 Saigon Riverside Complex , 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,96 tỷ

      1.96 tỷ 53 m2 36,89 triệu/m2
      chung cư Q7 Riverside.Vị trí: Số 4 đường Đào Trí, P. Phú Thuận, Q. 7.Cần bán: - 1 phòng ngủ: 2,1 tỉ full 102 phần trăm.- 2 phòng ngủ: 2,3...
      Q7 Saigon Riverside, Số 4, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 33 m2, giá 1,5 tỷ tại Phường Mũi Né - Phan Thiết - Bình Thuận

      1.5 tỷ 33 m2 45,46 triệu/m2
      căn hộ chung cư mặt biển Mũi Né giá 1.5 tỉ nội thất đầy đủ.
      Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 43 m2, giá 1,18 tỷ tại Phố Hào Nam - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội

      1.18 tỷ 43 m2 27,45 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư mini Hào Nam Cát Linh - Giảng Võ hơn 800tr/ căn 1 - 2  phòng ngủ, ở ngay, nội thất đầy đủ.Bán căn hộ chung cư...
      Ngõ 127 Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,4 tỷ tại Đường 70 - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.4 tỷ 69 m2 20,29 triệu/m2
      Hàng hot ngoại giao.- chung cư 2 ngủ 2  phòng vệ sinh DT 69 mét vuông.- Giá tổng 1.4 tỉ.- Cuối năm 2024 nhận nhà, vay NH tối đa 70 phần ...
      Dự án Green Tower Đại Mỗ, Đường 70, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư HH4 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,55 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.55 tỷ 67 m2 23,14 triệu/m2
      Chuyển sang nhà mới mình cần bán nhanh chung cư 2 PN, view sân bóng siêu đẹp, đầy đủ nội thất thuộc tòa HH4 Linh Đàm. Thông tin chung cư như sau:-...
      Dự án HH4 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Full House, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,9 tỷ tại Quận Bình Tân

      1.9 tỷ 75 m2 25,34 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư Fulliên hệouse Thông tin chung cư :DT: 75m2Thiết kế: 2pn-2wcTầng chung Nội thất cơ bản CĐT giá 1.9 tỉliên hệ 0707 004 ***
      Dự án Full House, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 29 m2, giá 1,06 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      1.06 tỷ 29 m2 36,56 triệu/m2
      Cần bán chung cư studio DT 29 mét vuông.Tầng trung, view sông Hồng.Nhà nguyên bản CĐT.Tiện ích đầy đủ dưới chân tòa.giá 1,06 tỉ bao phí.L/H 0934 471...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.