Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.625 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán nhanh miếng đất 140 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Hoằng Hóa - Thanh Hóa, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 140 m2 9,65 triệu/m2
      Bán miếng đất đấu giá ở Trịnh Thôn, xã Hoằng Phú.Gần ngã 4 giao đường Kim Quỳ và Phú Giang. miếng đất rộng 7m dài 20m, đã đc cấp bìa đỏ, đất đã đc quy...
      Xã Hoằng Phú, Hoằng Hóa, Thanh Hóa

      Cần bán gấp nhà 1 tầng, 325 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Xã Bắc Sơn - Thuận Bắc, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 325 m2 4,16 triệu/m2
      - Đất mặt đường, gần khu tiện ích (trường học, chợ, nhà văn hóa... ).- Cách KDL cộng đồng Núi Chúa chỉ 200m.- Thế đất: Lưng tựa núi, mặt hướng ra cánh đồng...
      Xã Bắc Sơn, Thuận Bắc, Ninh Thuận

      Bán căn hộ nghỉ dưỡng Wyndham Thanh Thủy 1.3 tỷ ký hợp đồng trực tiếp chủ đầu tư tặng gói nội thất

      1.35 tỷ 32 m2 42,19 triệu/m2
      Wyndham Thanh Thủy Hotels & Resorts là dự án chung cư căn hộ nghỉ dưỡng nghỉ dưỡng 4 mùa vô cùng đẳng cấp do Công ty CP DVDL Onsen Fuji làm CĐT và quản...
      Dự án Wyndham Thanh Thủy Hotels & Resorts, Huyện Thanh Thủy, Phú Thọ

      Chuyển nhượng lô đất 511 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 511 m2 2,94 triệu/m2
      Bà chị đang ngộp Bank muốn bán miếng đất ngay cầu Đan Mạch. Cách mặt đường ĐT725 chỉ 200m.miếng đất DT đẹp ngang 10m dài 50 rộng hơn 500 mét vuông....
      Đường ĐT 725, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay nền đất 175 m2, mặt tiền 4m tại Xã Hoàng Xá - Thanh Thủy - Phú Thọ, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 175 m2 7,43 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 175m2 đất mặt đường liên xã full thổ cư tại Khu 18 - Hoàng xá - Thanh Thuỷ - Phú Thọ.Tổng DT 175m2 full thổ cư.MT rộng 4.5m, hậu 4,5m.Trên...
      Đường ĐT 317E, Xã Hoàng Xá, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Bán nhanh lô đất 150 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,48 tỷ

      1.48 tỷ 150 m2 9,87 triệu/m2
      VỊNH AN HOÀ ! HÀNG NGOẠI GIAO CÁC block căn hộ: CL31, CL48, CL63, CL25, CL78 - GIÁ RẺ HƠN THỊ TRƯỜNG 500TR- Đất thuộc KĐT Vịnh An Hoà City, Núi Thành,...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam
      H
      Trần Thị Thúy Hương Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, hướng Đông - Bắc tại Đường Trường Thi - Trường Thi, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 0 m2
      Bán nhà ngay trung tâm P. Trường Thi.- giá: 1tỷ6xx.- Vị trí: Bên hông công sở P. Trường Thi, TP Thanh Hoá. Cách trục đường chính Trường Thi ~ 100m.- DT: Đất...
      Đường Trường Thi, Phường Trường Thi, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Cần bán miếng đất 165 m2 tại Đường Núi Thành - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 165 m2 9,1 triệu/m2
      Bán cặp liên kế đối diện bến Du Thuyền Vịnh An Hoà City giá sập hầm chỉ 1.5 tỉ/lô- Lô Đông Nam, view phố đi bộ gần biển và Vịnh An Hoà- bìa đỏ lâu dài,...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa Núi Thành, Huyện Núi Thành, Quảng Nam

      Sở hữu lô đất sổ riêng 140 m2, mặt tiền 7m tại Quảng Xương - Thanh Hóa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 140 m2 8,58 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh nền đất.+ DT 140m2.+ MT 7m H7m.+ Tây Bắc.+ Đường 8m quy hoạch 16m chạy từ quảng trường sang quảng ngọc.Cạnh chợ Làng Hà -...
      Xã Quảng Khê, Quảng Xương, Thanh Hóa

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Làng Sen Việt Nam, giá 1,8 tỷ tại Huyện Đức Hòa

      1.8 tỷ 85 m2 21,18 triệu/m2
      Gia đình có ngôi nhà thô đã có sổ dưới Làng Sen Việt Nam cần bán, DT đất 85m2 ngang 5 dài 17m cần bán chỉ có 1,8 tỉHiện các căn dãy này hoàn thiện cho thuê...
      Dự án KĐT Làng Sen Việt Nam, Huyện Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 80 m2 tại Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 80 m2 16,25 triệu/m2
      Vị trí khu dân cư Tân Đô - thuộc đường Trần Văn Giàu - sát bên huyện Bình Chánh - Xã Bình Lợi.- Từ Q., 5,6,7,8, chạy xuống khu dân cư Tân Đô, ~ 20p -...
      Dự án KDC Tân Đô, Đường Trần Văn Giàu, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay mảnh đất 110 m2, mặt tiền 5m tại Long Điền - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 110 m2 15,46 triệu/m2
      Bán 110 m2 đất thổ MT Châu Văn Biếc Long Điền, Đông Bắc rất mát, gần công viên thị trấn, UBND huyện, công an huyện...KDC hiện hữu đông đúc, an ninh, không...
      Đường Châu Văn Biếc, Xã Long Điền, Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu lô đất nền 4 m2, mặt tiền 100m, hướng Nam tại Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 2 tỷ

      2 tỷ 4 m2 500 triệu/m2
      CẦN BÁN ĐẤT XÀO CLN! - GIÁ RẺ ĐẦU TƯ* Vị trí: Thôn Bình Lâm - Xã Hàm Chính - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận- DT: 4.363,1 mét vuông cây lâu năm (gồm 4 sổ:...
      Đường Quốc lộ 28, Xã Hàm Chính, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất Khu đô thị Biên Hòa New Town, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay nền đất Hóa An, 85m2 thổ cư 100 phần trăm giá 1,8 tỉ.- nền đất cạnh đường Hoàng Minh Chánh, cách chợ 400m, đường nhựa 6m có vỉa...
      Dự án Biên Hòa New Town, Đường Hoàng Minh Chánh, Phường Hóa An, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán lô đất sổ riêng hướng Đông tại Xã Lâm Động - Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 0 m2
      mở bán 2 lô mặt thôn Sú 1, Lâm Động, gần đường 203, vị trí rất đẹp, sẵn bìa, giá chỉ hơn tỉ xíu.Nằm trên đường thôn R: 3.5 đến 4m oto 16 chỗ ra vào thoải...
      Thôn Sú 1, Đường Liên Thôn, Xã Lâm Động, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán gấp lô đất 90 m2 tại Tân Thới Hiệp - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 90 m2 18,89 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay đất khu dân cư Tân Tiến, Tân Thới Hiệp, Q. 12.- Ngay trường cấp 2 Phạm Văn Chiêu.- Ngay MM Mega Market Hiệp Phú.- Khu vực cư dân...
      Đường Tân Thới Hiệp, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất 47 m2, mặt tiền 4m tại Thượng Lý - Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 2 tỷ

      2 tỷ 47 m2 42,56 triệu/m2
      Bán mảnh đất 47m chỉ hơn 2 tỉ tuyến 2 Nguyễn Hồng Quân, Thượng Lý, Hồng Bànghotline 0979 087 ***mảnh đất nằm tuyến 2 đường Nguyễn Hồng Quân- Trên đất có...
      Đường Nguyễn Hồng Quân, Phường Thượng Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bán gấp mảnh đất 128 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Long Điền - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 128 m2 14,07 triệu/m2
      - Cần bán miếng đất MT đường bê tông, tại Thị trấn Long Hải.- Tổng DT: 128m. Ngang 5m x dài 21m. Có 60m thổ cư (sổ riêng).- Hướng: Đông-Bắc.- Đường thông,...
      Thị trấn Long Hải, Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá