Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.625 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán gấp đất nền 85 m2 tại Xã Việt Tiến - Việt Yên - Bắc Giang, giá 1,33 tỷ

      1.33 tỷ 85 m2 15,65 triệu/m2
      Chào mừng bạn đến với KDC Kép, xã Việt Tiến, huyện Việt Yên, tỉnh Bắc Giang! Chúng tôi có một cơ hội đặc biệt dành cho những NĐT thông minh và sáng suốt!...
      Xã Việt Tiến, Việt Yên, Bắc Giang

      Bán căn hộ Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,45 tỷ tại Nha Trang

      1.45 tỷ 64 m2 22,66 triệu/m2
      1. bán gấp căn CT3 Vĩnh Điềm Trung 2  phòng ngủ 64m2 - giá chỉ 1 tỉ 450.Giá chỉ: 1 tỉ 450 (bao tất cả phí sang tên + ra sổ).- DT: 64m2 (2 phòng ...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,64 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.64 tỷ 74 m2 22,17 triệu/m2
      Chủ không ở nên có nhu cầu bán lại căn hộ chung cư CT9 Vĩnh Điềm Trung mới bàn giao- DT: 74m2, gồm 2 PN + 2 toilet + 2 logia rộng. PN master có...
      Dự án Chung cư CT3 Vĩnh Điềm Trung, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán miếng đất 410 m2 tại Xã Vạn Thắng - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,84 tỷ

      1.85 tỷ 410 m2 4,5 triệu/m2
      410 mét vuông, chính chủ gửi bán nền đất thổ cư, cách sân bay ~ 900 m, giá chỉ 4.5tr/ mét vuông. (Đất đẹp KKT Vân Phong).Vị trí: Tân Dân, Vạn...
      Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn hộ Vinpearl Beachfront Condotel Nha Trang, 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 40 m2 40 triệu/m2
      Bán chung cư Vinpearl Trần Phú, số 78,80 đường Trần Phú, TP Nha Trang.Giá gốc: 3,3 tỉ bán 1,6 tỉ.Đêm nghỉ trao đổi trong toàn hệ thống Vinpearl.contact...
      Dự án Vinpearl Beach Front Condotel, Đường Trần Phú, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh mảnh đất 299 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 299 m2 3,62 triệu/m2
      Thanh lý đất ở đô thị Nam Ban, cách nhựa 100m:- MT bê tông 6m (bao gồm vỉa hè).- Gần khu du lịch nổi bật Lâm Đồng: Cách Chùa Linh Ẩn Tự, Thác Voi, CF Tám...
      Đường ĐT 725, Thị trấn Nam Ban, Lâm Hà, Lâm Đồng
      D
      Nguyễn Thị Thùy Dương Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 1 m2, mặt tiền 23m tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,11 tỷ

      1.12 tỷ 1 m2 1110 triệu/m2
      Vị trí: Mặt hồ Dak Long Thượng.- Quy mô 1 lô từ 1.000 - 1.400 mét vuông.- Giá 1tr - 1,7tr / mét vuông.- Kết nối trung tâm tầm 5 kilomet.-...
      Đường ĐT 725, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay đất 1 m2, mặt tiền 4m tại Đường 20 - Lộc Phú - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 1 m2 1200 triệu/m2
      bán gấp mảnh đất chính chủ, có pháp lí SHR đầy đủ.- DT: 1007m2.- Nhanh tay sở hữu ngay nền đất đẹp tuyệt vời.- Xung quanh là cư dân đầy đủ, không khí...
      Đường 20, Xã Lộc Phú, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán nhanh đất nền 1 m2, mặt tiền 23m, hướng Đông - Nam tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 1 m2 1080 triệu/m2
      Hot.Mở 16 lô mặt hồ Đắk Long Thượng.Giá 1,1-1,7tr/m2 (giá khu vực 2,5tr - 4,5tr/m2).Đặc biệt: 2 MT đường (đường trên thảm nhựa để kết nối giao thông, đường...
      Đường ĐT 725, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất 1 m2, mặt tiền 20m tại Xã Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,37 tỷ

      1.37 tỷ 1 m2 1370 triệu/m2
      Đất xã Đam Bri - TP Bảo Lộc - Lâm Đồng.Thông tin chi tiết đất:Tổng DT: 1350 mét vuông.Mặt đường hiện hữu: 20m.Cách QL 20: 8,4 kilomet.Cách trung ...
      Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán gấp đất nền 15 m2 tại Xã Đạ Kho - Đạ Tẻh - Lâm Đồng, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 15 m2 120 triệu/m2
      Nhà mình có nền đất rẫy bên xã Đạ Tẻh, Lâm Đồng.DT trong sổ là 14756 m2, đất cây lâu năm thích hợp cho ai muốn trồng sầu riêng, nền đất cách sông Đồng Nai...
      Xã Đạ Kho, Đạ Tẻh, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh mảnh đất mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Hưng Đông - Vinh - Nghệ An, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 0 m2
      Đất lối 2 đường Đặng Thai Mai, cách đường 24m chỉ 30m.DT hơn 121m2, MT 5m.Đường trước đất là bê tông 4m.Đất ngay cạnh khu CN Bắc Vinh, mua đầu tư, để ở, xây...
      Đường Đặng Thai Mai, Xã Hưng Đông, Vinh, Nghệ An

      Sở hữu chung cư 32 m2, giá 1,3 tỷ tại Đường Tỉnh Lộ 317 - Bảo Yên - Thanh Thủy - Phú Thọ

      1.3 tỷ 32 m2 40,63 triệu/m2
      căn hộ chung cư khoáng nóng vừa sử dụng vừa cho thuê thu LN đều hàng tháng chỉ có tại Wyndham Lynn Time Thanh Thủy, Phú Thọ.Ký trực tiếp CĐT giá chỉ 1,4...
      Đường Tỉnh Lộ 317, Xã Bảo Yên, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Cửa Tiền Home, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 1,5 tỷ tại Vinh - Nghệ An

      1.5 tỷ 103 m2 14,57 triệu/m2
      Cần bán căn penthouse thông tầng căn hộ chung cư Cửa Tiền Home.- Gần chợ Vinh, trường học.- DT 103 mét vuông bố trí 3 ngủ lớn (có thể thành 4 ngủ),...
      Dự án Cửa Tiền Home, Phường Vinh Tân, Vinh, Nghệ An

      Cần bán miếng đất 270 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông tại Huyện Ninh Sơn - Ninh Thuận, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 270 m2 5 triệu/m2
      * Đất sạch chính chủ, trong KDC đông đúc, MT đường bê tông 8m.* Đất vuông vức, tiện ích xung quanh bán kính 1 kilomet đầy đủ trường cấp 1, THCS,...
      Đường Cao Bá Quát, Thị trấn Tân Sơn, Ninh Sơn, Ninh Thuận

      Bán gấp đất nền 113 m2 tại Xã An Hoà - Tuy An - Phú Yên, giá 1 tỷ

      1 tỷ 113 m2 8,85 triệu/m2
      Đón đầu thị trường với đất nền gần biển Phú Yên - đầu tư tuyệt vời cho tương lai.- Vị trí dự án: Xã An Hoà Hải - Tuy An - Tỉnh Phú yên.- DT: 113m2 và...
      Xã An Hoà, Tuy An, Phú Yên

      Cần bán ngay đất 165 m2 tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 165 m2 7,88 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất ngay mặt vịnh, cạnh công viên giá bán lỗ 900 tr - gọi ngay: 0763 768 ***Chính chủ đu đỉnh 8 lô liên kế Vịnh An Hoà City nay gồng lãi...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán gấp đất nền 500 m2, mặt tiền 9m tại Xã Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 1,46 tỷ

      1.46 tỷ 500 m2 2,92 triệu/m2
      Hơn 500m2 có thổ cư, nhà sẵn trên đất, 9m MT. 1,4x tỉ.Chủ gửi bán ngôi nhà sạch sẽ, thoáng mát tại ấp Chánh, huyện Gò Dầu, tỉnh Tây Ninh. nền thổ cư sẵn...
      Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.