Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.625 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán nhanh đất nền dự án 150 m2, hướng Tây - Nam tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 150 m2 11 triệu/m2
      Cắt lỗ 500tr, giá 1 tỉ650 sở hữu ngay mảnh đất nền view biển Vịnh An Hòa.- Nằm trên quỹ đất trung tâm dự án Vịnh An Hoà.- Ngay chợ mới Tam Hiệp, KDC đông...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán ngay đất nền dự án 1 m2, mặt tiền 20m tại Xã Tân Lạc - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 1 m2 1500 triệu/m2
      Đất nền Âu Cơ.Xã Tân Lạc, Bảo Lâm, Lâm Đồng.Thích hợp xây căn biệt thự nghỉ dưỡng như hình.1.5tr/m2 sổ hồng riêng công chứng.DT 1000m2 khoảng 1300m2...
      Đường Âu Cơ, Xã Tân Lạc, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán đất nền 60 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tam Quan - Tam Đảo - Vĩnh Phúc, giá 1,19 tỷ

      1.19 tỷ 60 m2 19,84 triệu/m2
      Cần bán nền đất trục chính KD giá chỉ 1.1xx tỉ.Phố Chợ Tam Quan, Quan Nội, Tam Quan, Tam Đảo.DT 60 m2, cạnh chợ Tam Quan.KD buôn bán tốt mọi mặt.liên lạc...
      Xã Tam Quan, Tam Đảo, Vĩnh Phúc

      Sở hữu ngay nhà phố thương mại 3 tầng, 48 m2, giá 1,1 tỷ tại Thanh Hóa - Thanh Hóa

      1.11 tỷ 48 m2 22,92 triệu/m2
      - Do không có nhu cầu sử dụng nên tôi nhượng lại lô góc Kiot chợ Thành Mai - TP Thanh Hóa.Lô kiot nằm tại khu 12 với lối thiết kế vô cùng tiện lợi, vừa kết...
      Dự án Chợ Thành Mai, Phường Quảng Thành, Thanh Hóa, Thanh Hóa.

      Chuyển nhượng đất dự án mặt tiền 9m tại Phường 10 - Sóc Trăng - Sóc Trăng, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 0 m2
      - Bán đất MT hẻm 1142, Võ Văn Kiệt, Sóc Trăng.- MT ngang 9m72, dài 45m, ngang phía sau 21m3.- Hẻm rộng 4m.- oto chạy tới chỗ.- 5p chạy xe để vào trung tâm ...
      Hẻm 1142, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 10, Sóc Trăng, Sóc Trăng

      Chuyển nhượng đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Quảng Ngãi - Quảng Ngãi, giá 1,24 tỷ

      1.24 tỷ 90 m2 13,78 triệu/m2
      DT : 5x18-90m2. Đường lòng 9m, vỉa hè 4m5 ngay trung tâm chợ Hàng Rượu- Kiot DT (4m x4m) 16m2 điện, nước đầy đủ - sở hữu 49 năm -Vị trí toạ lạc trung tâm...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Trương Quang Trọng, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,68 tỷ tại Đường Hạ Long - Hạ Long - Quảng Ninh

      1.68 tỷ 56 m2 30 triệu/m2
      Tên thương mại: The Holiday Hạ Long.Vị trí: Mặt đường Hạ Long, P. Bãi Cháy, TP. Hạ Long, Quảng Ninh.Quy mô:1 toà tháp hotel Holiday Inn (thuộc...
      Dự án The Holiday Hạ Long, Đường Hạ Long, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 1,1 tỷ tại Đường Nguyễn Sỹ Sách - Vinh - Nghệ An

      1.11 tỷ 35 m2 31,43 triệu/m2
      chào bán căn hộ chung cư Central Park Residence GĐ 1.- Toạ lạc mặt đường Nguyễn Sỹ Sách 70m, đường Âu Cơ 34m, đường Công Viên 24m.- Tiện ích 5*: 720 chỗ...
      Dự án Eco Central Park Vinh, Đường Nguyễn Sỹ Sách, Xã Hưng Hòa, Vinh, Nghệ An

      Cần bán nhanh mảnh đất 102 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 102 m2 17,16 triệu/m2
      Vị trí: Nằm sau lưng trường Trần Phú, đường Bùi Thị Xuân, Liên Nghĩa, Đức Trọng, Lâm Đồng.DT 102 mét vuông (full thổ, nở hậu).Nằm ngay KDC đông đúc,...
      Đường Bùi Thị Xuân, Thị trấn Liên Nghĩa, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Cần bán 1.4ha là 14.000m2 có 600m2 thổ cư. DT thực tế 1.6ha. Tại lạc Thủy Hoà Bình. Giá 100k/m2

      1.4 tỷ 14 m2 100 triệu/m2
      Cần bán 1.4ha là 14.000 mét vuông có 600 mét vuông thổ cư. DT thực tế 1.6ha. Tại Lạc Thủy Hoà Bình giá tổng chỉ 1 tỉ 4 tính ra có mấy chục ngàn...
      Xã Hưng Thi, Lạc Thủy, Hòa Bình

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu đô thị Ecopark, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,19 tỷ tại Huyện Văn Giang

      1.19 tỷ 45 m2 26,45 triệu/m2
      Cần bán căn 45m toà A westbay Thiết kế 1 PN 1 vệ sinh Tây Bắc Giá 1.190 bao phí Nhà nguyên bản chủ đầu tư
      Ecopark, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 72 m2 23,48 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang.Mới 100 phần trăm, tầng 29 căn số 06.DT 72 mét vuông, 2 ngủ, 2  nhà ...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, giá 1,35 tỷ tại Nha Trang

      1.35 tỷ 0 m2
      Cần bán căn hộ chung cư mường thanh viễn triều nội thất siêu đẹp dọn vô ở ngay, giá 1.35ty bớt lộc.Tầng cao, view đẹp.căn hộ chung cư đầy đủ nội ...

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 72 m2 23,62 triệu/m2
      Mời anh/chị khách xem nhà 29.06 toà OC3.- căn hộ chung cư tầng 29 căn số 06.- DT 72 mét vuông gồm 2 phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh.- Nội...

      Bán căn chung cư Chung cư Aqua Bay Sky Residences, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,8 tỷ tại Văn Giang

      1.8 tỷ 58 m2 31,04 triệu/m2
      chính chủ cần bán chung cư 2 phòng ngủ toà Sky - Aquabay cực kỳ xinh xắn.DT 58m2.Hướng logia: hướng Tây Nam, cửa vào hướng Đông Bắc.nội thất ...
      Dự án Aqua Bay Sky Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh căn Căn hộ Napoleon Castle, 2 phòng ngủ, giá 1,9 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.9 tỷ 0 m2
      Không có nhu cầu ở, cần bán chung cư tâm huyết Napoleon Castle 1, Nha Trang.+ căn hộ góc tầng 16 01. DT: 74,3 mét vuông.+ Tặng gói nội thất, thiết...
      Dự án Napoleon Castle I, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn chung cư Vinpearl Beachfront Condotel Nha Trang, 1 phòng ngủ, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 39 m2 38,47 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền gấp bán giảm sâu chung cư view trực diện biển Vinpearl Trần Phú Nha Trang tiêu chuẩn 5*.Căn thiết kế 1 PN studio, nội thất thiết kế sang...
      Dự án Vinpearl Beach Front Condotel, Đường Trần Phú, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà đất 1 tầng, 85 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường 23/10 - Vĩnh Trung - Nha Trang, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 85 m2 19,77 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà thôn võ dõng xã Vĩnh Trung DT :85,6m2 Nhà 1 trệt 1 lầu , nhà mới có 3 PN, 1 phòng khách, phòng thờ .2 nhà vệ sinh , đường oto Cách...
      Đường 23/10, Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.