Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.625 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp nền đất tại Phường Đồng Kỵ - Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 0 m2
      Gửi tiết kiệm LS đang giảm đây chính là thời điểm bắt đáy bất động sản trước dịp tăng giá thường kỳ vào cuối năm 2023.- Còn trần chờ gì nữa ạ.Quyết đoán...
      Phường Đồng Kỵ, Từ Sơn, Bắc Ninh
      H
      Nguyễn Thị Thanh Hằng Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nền đất 71 m2, mặt tiền 4m tại Xã Phù Khê - Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 71 m2 17,61 triệu/m2
      Chỉ 1.250tỉ - DT 71  mét vuông - MT 4.2m đường trước nhà oto phóng vi vu.Vị trí: TP Từ Sơn - P. Phù Khê.Bán kính 500m là chợ - trường cấp 1,2,3 1 2...
      Xã Phù Khê, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 517 m2, mặt tiền 8m tại Huyện Đất Đỏ, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 517 m2 3,1 triệu/m2
      Bán cắt lỗ từ 2 tỉ 200 còn 1 tỉ 600, nền đất sổ riêng, thổ cư thị trấn Đất Đỏ.Tổng DT 517  mét vuông, TC 100 mét vuông, đường oto tận nơi.Trên...
      Đường Đoàn Trung Còn, Thị trấn Đất Đỏ, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh đất nền 72 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Việt Yên - Bắc Giang, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 72 m2 25 triệu/m2
      - Vị trí chiến lược đối diện nhà máy Fukang 70 nghìn công nhân, thủ phủ của Apple.- Quy mô công nhân 4 khu công nghiệp lên đến hơn 350 nghìn người, KD,...
      Thị trấn Nếnh, Việt Yên, Bắc Giang.

      Bán đất nền 120 m2 tại Đường 1 - Suối Nghệ - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 120 m2 11,25 triệu/m2
      Sở hữu ngay nền đầu tư cực đẹp Ngay khu công nghiệp sonadezi 2p tới điểm du lịch đồi cừu , núi dinh 5p về Sân Gold cư dân hiện hữu , KD sầm uất Sổ sách...
      Đường 1, Xã Suối Nghệ, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay đất nền dự án 5 m2, mặt tiền 49m tại Tuy Phong - Bình Thuận, giá 1,73 tỷ

      1.73 tỷ 5 m2 346 triệu/m2
      Tôi đang có nền đất DT 4933 mét vuông ngay xã Bình Thạnh, huyện Tuy Phong, tỉnh Bình Thuận.Đất 100 phần trăm view biển, ngay QL1A, có đường vào...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Bình Thạnh, Tuy Phong, Bình Thuận

      Bán nhanh lô đất 76 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hương Mạc - Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 76 m2 15,14 triệu/m2
      Từ Sơn xuất hiện mảnh đất siêu phẩm, sẵn lán xưởng, đường oto tránh, hơn 70m2, giá vớt: 1.15 tỉ.- MT 5m nở hậu.- đc: Hương Mạc, Từ Sơn, BN.200m ra dự án...
      Xã Hương Mạc, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán đất 11 m2, mặt tiền 70m tại Xã Trung Hưng - Cờ Đỏ - Cần Thơ, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 11 m2 159,1 triệu/m2
      Cần bán đất ruộng giáp ranh xã trung thạnh - đất 2 MT kinh.đc: Xã Trung Hưng, huyện Cờ Đỏ TP Cần Thơ.- DT: 62/81 x 141/166 = 11000(m2).- pháp lý: Chuyên...
      Xã Trung Hưng, Cờ Đỏ, Cần Thơ.

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 101 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 1,23 tỷ

      1.23 tỷ 101 m2 12,18 triệu/m2
      Bán đất sổ riêng thổ cư 100 phần trăm sát chợ xã Thạnh Phú huyện Vĩnh Cửu.101 mét vuông ngang 5,5 dài 18.Giá chính chủ 1 tỉ 230.Bao sổ.
      Đường 768, Xã Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nền đất 153 m2 tại Vĩnh Thanh - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 153 m2 8,83 triệu/m2
      - Bán nền đất đẹp 1 sẹc đường Hùng Vương - Nhơn Trạch.- Đường bê tông, ô tô vào tận nơi.- DT đất 5 x 30m.- Tổng CN 153 mét vuông.- Vị trí nền đất...
      Đường Hùng Vương, Xã Vĩnh Thanh, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán gấp lô đất nền 90 m2 tại Đường 768 - Thạnh Phú - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 1,36 tỷ

      1.36 tỷ 90 m2 15,12 triệu/m2
      Đất nền cần bán90 mét vuông ngang 5m dài 18mHướng TâyĐường nhựa vỉa hè rộng 17mGiá 1ty355 tỉ
      Đường 768, Xã Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán mảnh đất 121 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 121 m2 9,1 triệu/m2
      Bán đất Thị trấn Diên Khánh - Phú Lộc Đông 3.- Cách Đường Đồng Khởi chỉ 100m.- Đường bê tông 4m thông thoáng.- Hướng Nam mát mẻ xây dựng tự do.- Ngay KDC...
      Đường Tỉnh lộ 8, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa
      N
      Nguyễn Thị Hồng Nhung Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất 626 m2, mặt tiền 16m tại Lộc Phát - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 626 m2 2 triệu/m2
      - Chủ ở TPHồ Chí Minh kẹt tiền cần bán ngay miếng đất 2 MT, giá chưa đến 2tr/m2. Đón đầu cao tốc có thể X2, X3 TS.- Bảo Lộc với Thổ Nhưỡng tốt và khí...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường Lộc Phát, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất dự án 268 m2, mặt tiền 8m tại Xã Lộc Đức - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 268 m2 5,6 triệu/m2
      - Bán đất có nhà sẵn 2 MT.- Đầu tư nền thổ cư, sổ sẵn, gần ngay nút giao cao tốc Dầu Giây - Liên Khương, gần ngay chợ Lộc Đức.- NH hỗ trợ 55 phần ...
      Xã Lộc Đức, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán ngay mảnh đất 140 m2 tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1 tỷ

      1 tỷ 140 m2 7,15 triệu/m2
      Giỏ hàng bán đang cần tiền bán lỗ hơn 1 tỉ VNĐ/ 1 lô tại Vịnh an hòa - liên lạc 0763 768 *** CL08 sạch đẹp giá 1ty2xx CL42 sạch đẹp giá 1ty4xx (block ...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán đất dự án 224 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 224 m2 6,48 triệu/m2
      Bán đất hẻm 134 Phùng Hưng, P. Lộc Tiến, TP. Bảo Lộc, Lâm Đồng.10x22,4m, hẻm 6 m, đất bằng thoáng đẹp, khu dân cư đủ mọi tiện ích sân bóng, garage, quán,...
      Hẻm 134, Phố Phùng Hưng, Phường Lộc Tiến, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu lô đất sổ riêng 152 m2 tại Long Thành Trung - Hòa Thành - Tây Ninh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 152 m2 10,53 triệu/m2
      Đất có kèm nhà ở Hẻm 63 đường Phạm Hùng TX Hòa Thành, Tây Ninh.DT 5x30 - thổ cư 100m2Cách chợ Long Hoa và bến xe hòa thành 800mĐất chính chủ cần bán vì làm...
      Đường Phạm Hùng, Xã Long Thành Trung, Hòa Thành, Tây Ninh

      Cần bán đất 203 m2, mặt tiền 4m tại Đường 20 - Lộc Phú - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,37 tỷ

      1.37 tỷ 203 m2 6,75 triệu/m2
      bán nhanh mảnh đất chính chủ, có pháp lí sổ hồng đầy đủ.- DT: 203m2.- Nhanh tay sở hữu ngay mảnh đất đẹp tuyệt vời.- Xung quanh là cư dân đầy đủ,...
      Đường 20, Xã Lộc Phú, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.