Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.625 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 64 m2, hướng Đông - Bắc tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 64 m2 28,91 triệu/m2
      Bán nhà mới tại TĐC Đất Lành - Nha Trang - Khánh Hoà.Nhà 1 trệt 1 gác lửng gồm 1 phòng khách, 1 phòng thờ, 1 sân để xe máy, 3 PN, 1 bếp, 1  toilet.-...
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 1 tầng tại Đường 23/10 - Nha Trang, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán nhà c4 tại Thôn Phú Bình xã Vĩnh Thạnh TP Nha Trang.Gồm 3 PN, phòng khách, bếp và  nhà vệ sinh.DT: 82,8 mét vuông.Hướng Đông...
      Đường 23/10, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất 142 m2, mặt tiền 5m tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 142 m2 9,16 triệu/m2
      - DT: 142m2 (full thổ cư) 3 MT đẹp.- Đường nhựa 6m ô tô chạy vivu, chỉ cách đường Võ Nguyên Giáp 2 ph.- Di chuyển đi biển chỉ mất 10 ph.- Giá bán gấp: 1...
      Thôn Võ Kiện, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất dự án 138 m2 tại Cửa Dương - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 138 m2 7,98 triệu/m2
      Tọa lạc tại đường Cây Thông Ngoài, phía núi.DT: 138m2.giá: 1,1 tỉ.Chủ đang cắt lỗ bán thiếu tiền cần bán ngay.Quy hoạch đất ONT, không dính dự án, cư dân...
      Đường Cây Thông Ngoài, Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Sở hữu căn nhà đẹp 1 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Phường 2, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 80 m2 20,63 triệu/m2
      Bán nhà mới 1 trệt 1 lầu ngay trung tâm thành phố, gần trường học, BV, bank, siêu thị.DT sàn 80m2, dt xây dựng 160m2, có sân đậu xe oto.
      Phường 2, Trà Vinh, Trà Vinh

      Đất vườn xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh. Gần khu dân cư, gần Hương Lộ 62

      1.5 tỷ 2 m2 750 triệu/m2
      Bán vườn bưởi đường 6m, quy hoạch đường 10m, cách HL62 chỉ 300m, gần cụm CN Sông Cầu Khánh Phú, Khánh Vĩnh.Vị trí: Cách Hương Lộ 62 chỉ 300m, cách TTTP Nha...
      Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Căn hộ view trực diện biển giá chỉ 1,49 tỷ duy nhất 1 căn

      1.49 tỷ 40 m2 37,25 triệu/m2
      chính chủ cần bán gấp căn hộ chung cư Vinpearl Trần Phú Nha Trang giá mềm nhất dự án.Căn view trực diện biển rất đẹp.DTTT: 38  mét vuông.DT tim...
      Dự án Vinpearl Beach Front Condotel, Đường Trần Phú, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ tại Phường Ngọc Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán dãy phòng trọ tổ 3 Vĩnh Điềm - Ngọc Hiệp (cầu gỗ Kim Bồng).Ký gửi các bạn sale chạy nhé.- DT sổ: 89,7 mét vuông.- Nhà gồm: 4 phòng trọ...
      Tổ 3 Vĩnh Điềm, Phường Ngọc Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà đất 2 tầng, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh nhà 1 trệt, 1 lầu sau trường Lương Thế Vinh đường oto 4m - Vĩnh Thạnh - Nha TrangDt: 84,7m2 full thổ cư (ngang 5m)Hướng: hướng Tây BắcHiện...
      Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,68 tỷ tại Đường Hạ Long - Hạ Long - Quảng Ninh

      1.68 tỷ 56 m2 30 triệu/m2
      Tên thương mại: The Holiday Hạ Long Vị trí: Mặt đường Hạ Long, P. Bãi Cháy, TP. Hạ Long, Quảng Ninh. Quy mô: 1 toà tháp hotel Holiday Inn (thuộc...
      Dự án The Holiday Hạ Long, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu đất dự án 95 m2 tại Phường Yên Thanh - Uông Bí - Quảng Ninh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 95 m2 20 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất KĐT Hoa Nhàn A.+ DT bìa đỏ 95  mét vuông, MT 5m bìa đỏ đầy đủ.+ miếng đất quy hoạch đường 7m vỉa hè mỗi bên 5m.+ Hạ...
      Phường Yên Thanh, Uông Bí, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Thái Nguyên - Thái Nguyên, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Do có việc cần tiền nên tôi chính chủ cần bán mảnh đất OLK 01 20 tại dự án Mỏ Bạch Center Hill Thái Nguyên nằm ngay tại trung tâm TP Thái Nguyên.DT đất:...
      Dự án Mỏ Bạch Central Hills, Phường Quang Trung, Thái Nguyên, Thái Nguyên.

      Bán gấp đất nền 117 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Mỹ Lộc - Nam Định, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 117 m2 16,24 triệu/m2
      Rẻ nhất Mỹ Lộc - đường QL - KD đông đúc - bán nhanh.Gia đình tôi cần bán nền đất mặt đường QL 21A - thuộc xã Mỹ Thuận - Mỹ Lộc - Nam Định, đường đi Thủ ...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Mỹ Thuận, Mỹ Lộc, Nam Định

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 1 phòng ngủ, giá 1,61 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      1.61 tỷ 0 m2
      Suất đầu tư tại ICON 40 Vịnh Hạ Long.Chao ôi! Giá sau CK chỉ 1 tỉ xxx tr giá này mua đc chung cư nào? Ở đâu? đc như ICON 40 Hạ Long: Dự án đẹp, vị trí vàng...
      Dự án ICON40 Hạ Long , Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán đất 74 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Huyện Mỹ Lộc - Nam Định, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 74 m2 26,76 triệu/m2
      Rẻ nhất Mỹ Lộc - đường QL - trung tâm thị trấn - KD đông đúc.Gia đình tôi cần bán nền đất mặt đường QL 21A - thuộc thị trấn Mỹ Lộc - Mỹ Lộc - Nam Định...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Thị trấn Mỹ Lộc, Mỹ Lộc, Nam Định

      Căn hộ khoáng nóng tự nhiên giá chỉ từ 1.3 tỷ / căn

      1.3 tỷ 32 m2 40,63 triệu/m2
      căn hộ chung cư khoáng nóng tự nhiên, dẫn lên từng phòng.Giá 1.3-1.4 tỉ / căn.DT: 32m2.L/H: 0931 105 ***
      Dự án Wyndham Thanh Thủy, Xã Bảo Yên, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 183 m2, mặt tiền 17m tại Đại Lộc - Quảng Nam, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 183 m2 7,11 triệu/m2
      Chính chủ càn bán Lô 2 MT Đường 609B,Đại Hiệp ,QnMT đường 7m Đại Hiệp, giáp sát Hòa Khương. Chủ bán lỗ sụp hầm. 100 mét vuông đất ở (lô2) giá 1 tỉ...
      Đường ĐT 609, Xã Đại Hiệp, Đại Lộc, Quảng Nam

      Bán gấp miếng đất 90 m2 tại Xã Đông Khê - Đông Sơn - Thanh Hóa, giá 1 tỷ

      1 tỷ 90 m2 11,12 triệu/m2
      - Mặt bằng quy hoạch 650 Đông Khê với 322 nền, nằm ở địa phận xã Đông Khê, huyện Đông Sơn, Tỉnh Thanh Hóa.Nằm ngay phía sau công ty giầy da Phú Anh, cách...
      Xã Đông Khê, Đông Sơn, Thanh Hóa.

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá