Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.625 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán gấp nền đất 123 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Xã Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 123 m2 12,2 triệu/m2
      Bán 3 lô phân khúc dưới 1,8 tỉ, thuộc Điện Ngọc, Giáp FPT Đà Nẵng.- Lô 123 mét vuông, đường 7m5, giá 1,5 tỉ.- Lô 150 mét vuông, đường 5m5, giá...
      Dự án KĐT số 3 Điện Nam Điện Ngọc, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Kim Trường Thi, 3 phòng ngủ, giá 1,3 tỷ tại Vinh

      1.3 tỷ 0 m2
      a/c không còn nhu cầu ở muốn nhượgn căn 2 PN nguyên bản thiết kế là 3 PN.- DT: 73,8m2.- Nội thất: Tủ bếp, bếp từ, hút mùi, tủ lạnh, TV, sô pha, 2 kệ sách,...
      Dự án Chung cư Kim Trường Thi, Đường Võ Thị Sáu, Phường Trường Thi, Vinh, Nghệ An

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 183 m2 tại Xã Thanh Bình - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 183 m2 9,02 triệu/m2
      MT Thanh Bình, Trảng Bom.Dt 5 x 38m MT chính có thổ cư xây nhà.Cách uỷ ban - trường học 100m. Vị trí đẹp.Giá 1 tỉ 650.gọi ngay SĐT/zalo 0376 301 ***
      Đường Thanh Bình, Xã Thanh Bình, Trảng Bom, Đồng Nai.

      Cần bán đất dự án tại Đường Suối Dinh - Tây Hòa - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 0 m2
      Bán đất Tây Hòa Trảng Bom MT chính la bàn KD chỉ 1tỷ2 thông QL cách QL 500m.Sổ riêng pháp lí đầy đủ.Đầy đủ tiện ích.Khu vực tiềm năng trong tương lai.Có...
      Đường Suối Dinh, Xã Tây Hòa, Trảng Bom, Đồng Nai.

      Bán gấp căn Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, 2 phòng ngủ, giá 1,03 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.03 tỷ 0 m2
      Chủ cần bán căn hộ chung cư CT5 Vĩnh Điềm Trung giá rẻ hơn thị trường!- DT: 59,35m2 gồm 2 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh.- Cửa chính Đông Nam,...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường A1, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn 1 phòng ngủ, giá 1,15 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      1.15 tỷ 0 m2
      Bán cắt lỗ sâu căn hộ chung cư Studio Sol Forest Toà nhà vườn thẳng đứng cao nhất thế giới.Toà SO2.DT 29.7 mét vuông.Nội thất như ảnh.Giá:...
      Dự án Sol Forest Ecopark, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu căn Condotel Marina Suites, 1 phòng ngủ, 36 m2, giá 1,1 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.11 tỷ 36 m2 30,56 triệu/m2
      Bán căn 36m2 view phố tầng cao Marina Suites Nha Trang.- Giá chỉ 1,1 tỉ.- liên hệ ngay: 0931 707 ***
      Dự án Marina Suites, Đường Phan Chu Trinh, Phường Vạn Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,66 tỷ tại Quận Hồng Bàng - Hải Phòng

      1.66 tỷ 65 m2 25,54 triệu/m2
      Bán căn Hoàng Huy Grand Tower - Thiết kế siêu đẹp - giá siêu mềm nhất thị trường - liên hệ: 0783 599 ***.DT: 65m.Thiết Kế: Công năng các phòng tách biệt,...
      Dự án Hoàng Huy Grand Tower, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 2 tỷ tại Phường Vĩnh Trường - Nha Trang - Khánh Hòa

      2 tỷ 35 m2 57,15 triệu/m2
      Cập nhật tiến độ xây dựng mới nhất dự án New Galaxy Nha Trang.Vị trí: KĐT An Viên, P. Vĩnh Trường, TP Nha Trang.Liên kết trực tiếp với cung đường tỉ đô Trần...
      Dự án New Galaxy Nha Trang, Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 15 m2 tại Đường Hương lộ 62 - Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 15 m2 86,67 triệu/m2
      Bán đất gần cụm Công Nghiệp Sông Cầu, xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh giá rẻ.+ DT 15.000 mét vuông (1ha5) quy hoạch đất cây lâu năm.+ Đất vuông vắn hơi mô...
      Đường Hương lộ 62, Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa
      V
      Trần Quốc Cường Bđs Diên Khánh-khánh Vĩnh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất 144 m2 tại Phường Cam Phúc Bắc - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 144 m2 13,2 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất thổ cư, ngang 10m, đường bê tông gần chợ số 9, khu bàn cờ Cam Phúc Bắc, Cam Ranh- DT : 144,7 mét vuông ngang 10x14m ( thổ cư...
      Phường Cam Phúc Bắc, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 256 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 2 tỷ

      2 tỷ 256 m2 7,82 triệu/m2
      MT Lập Định Suối Môn - Cam An Nam.- Vị trí: Vĩnh Trung - Cam An Nam - Cam Lâm - Khánh Hòa.- DT: 256 mét vuông - TC 50 mét vuông - 8 x 30m.- Giá:...
      Đường Lập Định - Suối Môn, Xã Cam An Nam, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 130 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Rạch Giá, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 130 m2 15,24 triệu/m2
      Bán nhà phố Phan Văn Trường, P. Vĩnh Quang, TP Rạch Giá, tỉnh Kiên Giang.DT 5m x 26m (thổ cư 100 phần trăm). Nhà xây mới 100 phần trăm, có...
      Đường Phan Văn Trường, Phường Vĩnh Quang, Rạch Giá, Kiên Giang

      Bán gấp đất 74 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 74 m2 22,98 triệu/m2
      nền đất MT đường nhựa khu tái định cư Đất Lành đối diện trường học giá rẻ.DT: 74 mét vuông (Ngang 4m full thổ).MT đường nhựa 13m, Tây Nam.Tiện ích:...
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 1,46 tỷ tại Đường Phan Thị Ràng - Rạch Giá - Kiên Giang

      1.46 tỷ 0 m2
      chung cư 2 PN (1 + 1) thuộc loại có DT nhỏ nhất trong các căn 2 phòng nên rất hiếm, thuộc tầng trung tầng Vàng của chung cư, tránh xa khói bụi, tiếng ồn...
      Dự án Sophia Center, Đường Phan Thị Ràng, Phường An Hòa, Rạch Giá, Kiên Giang

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 187 m2, mặt tiền 10m tại Phú Quốc - Kiên Giang, giá 1,96 tỷ

      1.96 tỷ 187 m2 10,49 triệu/m2
      Cần bán lô góc siêu phẩm 187m2 ngay đầu đường Bến Tràm.Vị trí chỉ cách trung tâm Dương Đông 1 kilomet, Cách quảng trường HCM, khu trung tâm hành chính...
      Đường Bến Tràm, Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán gấp đất nền dự án 8 m2 tại Xã Liên Đầm - Di Linh - Lâm Đồng, giá 1,97 tỷ

      1.97 tỷ 8 m2 246,25 triệu/m2
      Do gia đình chuyển lên Hồ Chí Minh sống cùng con cái, định cư lâu dài nên muốn bán mảnh đất ở xã Liên Đầm, Di Linh, Lâm Đồng.Thông tin:DT 8,096.00...
      Xã Liên Đầm, Huyện Di Linh, Lâm Đồng

      Bán nền đất 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Lộc Phát - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 125 m2 15,2 triệu/m2
      Tôi cần bán miếng đất đất thổ cư:- DT: 125 mét vuông (5 x 25m), lô góc 2 MT đường. Đông Nam.- đc: KDC Khu phố 7, P. Lộc Phát, TP Bảo Lộc, Tỉnh Lầm...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Lộc Phát, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.