Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.615 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Chuyển nhượng căn hộ 56 m2, hướng Đông - Nam, giá 1,24 tỷ tại Thành phố Hạ Long - Quảng Ninh

      1.24 tỷ 56 m2 22,15 triệu/m2
      chính chủ cắt lỗ căn 2 ngủ 2 vệ sinh giá 1240 bao sổ + kinh phí bảo trì căn hộ Dragon Castle Hạ Long+ DT: 56m.+ Bàn giao: Nội thất cơ bản+ Hướng BC:...
      Dự án The Dragon Castle, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 1,78 tỷ tại Đường Sở Dầu - Sở Dầu - Hồng Bàng - Hải Phòng

      1.78 tỷ 73 m2 24,39 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền KD bán nhanh căn 2 ngủ DT rộng tại căn hộ chung cư Hoàng Huy Grand Tower.Giá: 1.78 tỉ (bao 2 phần trăm KPBT).Tặng 100 phần...
      Dự án Hoàng Huy Grand Tower, Đường Sở Dầu, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,69 tỷ tại Quận Hồng Bàng - Hải Phòng

      1.69 tỷ 67 m2 25,23 triệu/m2
      BÁN căn hộ góc 2 phòng ngủ VIEW SÔNG căn hộ HOÀNG HUY GRAND TOWER GIÁ CHỈ 1,69 tỉ BAO PHÍ BẢO TRÌ - BAO PHÍ SANG TÊN - DT: 66,39 m²- căn hộ góc 2...
      Dự án Hoàng Huy Grand Tower, Quận Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 305 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cây Dương - Đức Hòa, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 305 m2 5,91 triệu/m2
      - nhà c4 nền thổ cư- SHR ngay chủ ký bán- DT: ngang 5,5 dài 38m như trong sổ, nở hậu- tổng 304m ranh giới rõ ràng- nhà xây để ở xưa giờ, kiên cố, còn...
      Đường Cây Dương, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Bán Gấp Căn Hộ The Sóng 2 PN giá rẻ chỉ 1,750 Tỷ

      1.75 tỷ 50 m2 35 triệu/m2
      Nội thất mới hiện đại, đầy đủ tiện nghi...logia rộng, view xịn, thoáng mát.Đậu xe dưới tầng hầm đảm bảo an ninh, bảo vệ trông 24/7.Tiện ích Hồ bơi cực chill...
      Dự án The Sóng, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyên giỏ hàng giá tốt nhất The Sóng chỉ từ 1.7 tỷ/căn (VAT), bao 2 năm phí quản lý, full nội thất

      1.8 tỷ 50 m2 36 triệu/m2
      Giỏ hàng độc quyền, hỗ trợ vay 0 phần trăm LS 24 tháng, đa dạng các tầng lầu:+ Suite 1 phòng ngủ giá 1.8 tỉ (thuế giá trị gia tăng).+...

      Bán gấp đất 110 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Huyện Thủ Thừa - Long An, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 110 m2 15,46 triệu/m2
      Ngay lúc này tại Agora City.KĐT hành chính thủ thừa. Sống chuẩn chất âu.Điều đặc biệt chưa dự án nào có. Trung tâm hành chính Thủ Thừa nằm ngay trong dự...
      Dự án Agora City, Đường 818, Thị trấn Thủ Thừa, Thủ Thừa, Long An

      Cần bán nhà đẹp 2 tầng, 89 m2 tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 89 m2 11,8 triệu/m2
      Nhà khu vực 1, thị trấn đức hòa chủ bán ngôi nhà .1 lầu 1 trệt Gần kề công viên sau 1 xẹc đường 824 Đất đô thịChủ cần bán 1ty50tr ktlQuá ngộp thở khách ơi...
      Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Bán đất 75 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Việt Yên - Bắc Giang, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 75 m2 20,67 triệu/m2
      - Khu ĐT hướng Đông Bắc Bích Động - The Felix Bích Động: 0978 587 ***- KD sầm uất với nhà hàng, nhà trọ, nhà nghỉ, BV, đại học Nông Lâm... Hiện hữu.- Vị...
      Dự án KĐT Đông Bắc Bích Động, Thị trấn Bích Động, Việt Yên, Bắc Giang.

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 52 m2, mặt tiền 3m, hướng Nam tại Biên Hòa, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 52 m2 31,74 triệu/m2
      Bán nhà căn hộ góc 1 trệt 1 lầu nguyên căn P. Quyết Thắng KDC Cư Xá Bạch Đằng.sổ hồng thổ cư, hỗ trợ vay bank.Đang có HĐ cho thuê 5tr/ tháng.Vị trí đẹp...
      Phường Quyết Thắng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu nhà đẹp tại Xã Phước Thái - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 0 m2
      Mình cần bán nhà chính chủ với các thông tin sau:- Địa điểm: Xã Phước Thái, Long Thành.- pháp lí: Chính chủ SHR cá nhân, sang tên nhanh gọn.- Full thổ cư...
      Xã Phước Thái, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu căn chung cư 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,53 tỷ tại Đường Võ Thị Sáu - Biên Hòa - Đồng Nai

      1.53 tỷ 47 m2 32,56 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay chung cư studio 47m2 đang có sẵn hợp đồng thuê view căn biệt thự hướng Đông Nam.- căn hộ Topaz Twins cao cấp, tầng trung view Võ...
      Dự án Topaz Twins, Đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán đất nền dự án 84 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 84 m2 14,29 triệu/m2
      Duy nhất đất ven biển Nha Trang mà giá chỉ 1tỷ2 đường nhựa 12m KĐT cao cấp.Hoàng Phú Nha Trang - Vị trí đắc địa, ven biển gần bến du thuyền Nha Trang.- Vị...
      Dự án Hoàng Phú Nha Trang, Đường 2/4, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất 160 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 160 m2 8,13 triệu/m2
      Chính chủ, cần tiền bán nhanh cặp liên kế đường 10,5m, thông Vịnh, chỉ 1,3 tỉ/160m2.- DT: 160m ngang 6m.- Mua sau này KD, ở hoặc đầu tư đều phù hợp.- Cam...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,7 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      1.7 tỷ 58 m2 29,32 triệu/m2
      bán ngay.Sky 58m2.Nhà mới nguyên bản.Tầng trung.giá 1.7 tỉ bao phí.L/H 0969 695 ***số Zalo).
      Dự án Aqua Bay Sky Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,84 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.84 tỷ 58 m2 31,73 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tại dự án căn hộ chung cư CT1 Riverside Luxury.- Thiết kế cao cấp với trang bị vật tư, nguyên vật liệu đắt tiền tạo nên sự khác...
      Dự án CT1 Riverside Luxury , Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 1,44 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.44 tỷ 43 m2 33,49 triệu/m2
      Nhận ngay căn 1 PN chỉ 1ty440.- Tặng kèm gói nội thât cao cấp.CT1 Riverside Luxury Nha Trang - chuẩn sống hiện đại mới.chung cư cao cấp đầu tiên tại Nha...
      Dự án CT1 Riverside Luxury , Đường Vành Đai 2, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Khu vực: Bán đất tại đường Nguyễn Thị Tồn - TP Biên Hòa - Đồng Nai.Giá: 17 tr/ mét vuông.DT: 100 mét vuông.Cần bán nền đất MT đường Nguyễn Thị...
      Dự án Biên Hòa New Town 2, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.