Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.615 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu ngay đất 50 m2 tại Xã Dur Kmăl - Krông Ana - Đắk Lắk, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 50 m2 30 triệu/m2
      contact 0973 610 ***- Đất NH thanh lý siêu rẻ chỉ 300tr/hec.- DT tổng 5hec(50.000m2) bìa cực đẹp. Gần 300m MT đường.- Đang cần thanh lý gấp, giá thị trường...
      Xã Dur Kmăl, Krông Ana, Đắk Lắk

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 57 m2, hướng Tây, giá 1,2 tỷ tại Thị xã Tây Ninh - Tây Ninh

      1.2 tỷ 57 m2 21,06 triệu/m2
      căn hộ chung cư 57m2 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh Có hệ thống smartphone tự đồng điều khiển bằng điện thoạiTrần View sông núi cực đẹp...
      Dự án Golden City Tây Ninh, Thị xã Tây Ninh, Tây Ninh

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,3 tỷ tại Thành phố Huế - Thừa Thiên Huế

      1.3 tỷ 52 m2 25 triệu/m2
      Đúng 1,3tỉ có ngay chung cư 52-54m2 (2PN-2 phòng vệ sinh). Căn DT lớn chỉ 1,5tỉ bao chuyển nhượng- Hỗ trợ vay tối đa 20 năm lên đến 900tr- Nhà mới,...
      Dự án Nera Garden, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Sở hữu nhà lk 2 tầng, 100 m2, giá 1,65 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Nhơn Trạch - Đồng Nai

      1.65 tỷ 100 m2 16,5 triệu/m2
      Cần bán nhà hoàn thiện 1 trệt 1 lầu, đã có chủ quyền, KĐT DTA, đường Nguyễn Văn Cừ, xã Phước An, Nhơn Trạch Đồng Nai.DT: 5x20m, xây dựng 1 trệt 1 lầu, hoàn...
      Dự án Detaco Nhơn Trạch, Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán căn nhà đẹp 1 tầng, 43 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Văn Hoa - Biên Hòa, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 43 m2 29,07 triệu/m2
      - Chủ gửi bán ngôi nhà cấp 4 đã hoàn công sổ riêng đường Nguyễn Văn Hoa, P. Thống Nhất giá 1,250 tỉ.- DT: 3.5 x14m sổ hồng thổ cư, nhà 1 PN, 1 khách,...
      Đường Nguyễn Văn Hoa, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu lô đất sổ riêng 85 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Cần Giuộc - Long An, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 85 m2 12,71 triệu/m2
      Nằm ngay KDC hiện hữu.Chính chủ cần bán nhanh. Sang tên công chứng ngay.Giá: 1 tỉ 080.hotline: 0908 900 ***
      Thị trấn Cần Giuộc, Cần Giuộc, Long An

      Bán nhanh lô đất nền 120 m2, mặt tiền 8m tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 120 m2 9,34 triệu/m2
      Gần BHX, trường học, UB,...Gần chợ.Có tuyến trục chính mở rộng 39m 6 làn xe, gần khu công nghiệp, TTHC.
      Đường Bà Rịa - Châu Pha, Xã Châu Pha, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay lô đất nền 61 m2, mặt tiền 4m tại An Dương - Hải Phòng, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 61 m2 18,86 triệu/m2
      mảnh đất cực đẹp, MT 4,6m, oto ra vào thoải mái, sát khu phân lô Lương Quán, đường to, dân trí cao, xung quanh toàn căn biệt thự.Bán kính 500m là chợ, uỷ...
      Đường Lương Quán, Xã Nam Sơn, An Dương, Hải Phòng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 160 m2 tại Đường Núi Thành - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 160 m2 6,57 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh 1 lô duy nhất lô đát KD tâm huyết đối diện công viên Vị trí siêu đắc địa - Gần góc ngã 4 2 trục đường lớn 10m5 và trục đường 25m...
      Thị trấn Núi Thành, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán đất dự án 160 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 160 m2 8,07 triệu/m2
      Đáo hạn NH - chính chủ bán ngay miếng đất Vịnh An Hoà - Hướng ĐÔng - Nam mát mẻ DT căn biệt thự vườn 160 mét vuông (6*26,5) MT đường 7m5 sát Vịnh...
      Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 8m tại Đường Châu Văn Liêm, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 80 m2 24,88 triệu/m2
      căn nhà phố Châu Văn Liêm - giá đầu tưVị trí : gần ngã 4 Lạc Hồng DT : 8x10m ( thổ cư 100 phần trăm ) Tây Nam Kết cấu : trệt lầu 4 PN, 2  nhà...
      Đường Châu Văn Liêm, Phường Vĩnh Bảo, Rạch Giá, Kiên Giang

      Sở hữu mảnh đất 300 m2 tại Đường Hùng Vương - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 300 m2 4 triệu/m2
      - Cần tiền đáo hạn NH nên bán ngay mảnh đất hơn 1.100 mét vuông, hai MT đường nhựa 25m thuộc Thị trấn Gò Dầu.- Xung quanh cư dân đông đúc, gần chợ,...
      Đường Hùng Vương, Thị trấn Gò Dầu, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán nền đất 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cái Tắt - An Đồng - An Dương - Hải Phòng, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 50 m2 26 triệu/m2
      Bán miếng đất 50m Cái Tắt, An Đồng giá chỉ 1,3x tỉL/H 0979 087 ***DT 50mMT 5mĐường trước nhà 2mGiá chỉ có 1,3x tỉMọi KH quan tâm xin contactEm Thuận 0979...
      Đường Cái Tắt, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán đất 500 m2, mặt tiền 22m tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 500 m2 2,7 triệu/m2
      Ngộp NH gia đình cần bán các nền đất ở Thôn 4 - Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng.Sổ sách đầy đủ, xây dựng thoải mái.MT dường nhựa.Đã có vài ngôi nhà xây bên...
      Xã Lộc Tân, Huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Thủy Nguyên, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 95 m2 17,9 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà 1,5 tầng ở mặt đường thôn xã Hoàng ĐộngDT 95,5 mét vuông ngang 5mHướng Nam mát mẻĐường quy hoạch trước đất rộng 4m sắp tới...
      Đường Liên Thôn, Xã Hoàng Động, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, 150 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hòa Lợi - Bến Cát, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 150 m2 11 triệu/m2
      Qua tết gia đình về quê định cư luôn nên muốn bán lại ngôi nhà và lô đất đang ở.- Nhà full nội thất tôi về quê nên để lại hết nội thất cho chủ mới. Nằm...
      Đường NL17, Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nhà sổ riêng 2 tầng, 40 m2 tại Phường 4 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 2 tỷ

      2 tỷ 40 m2 50 triệu/m2
      NHÀ CHÍNH CHỦ - giá siêu mềm bán gấp ngôi nhà Đẹp tại P. 4, Đà Lạt, Lâm Đồng MUA VÀNG THÌ LỖ - MUA THỔ THÌ LỜI ngôi nhà CÓ 1 KHÔNG 2 -GIÁ SIÊU ĐẦU TƯ-...
      Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng nhà chung cư 1 phòng ngủ, 33 m2, giá 1,3 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      1.3 tỷ 33 m2 39,4 triệu/m2
      Tập đoàn Pi Group chào bán chung cư ngay vị trí giao thương giữa QL 1A + QL 1K + Phạm Văn Đồng, dễ dàng di chuyển về sân bay Tân Sơn Nhất, làng ĐHQG Thủ...
      Dự án PiCity Sky Park, Đường Bình Đường, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.