Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.615 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán lỗ 700tr căn hộ 1PN + The Sóng Vũng Tàu 1 tỷ 7 bao thuế phí.

      1.7 tỷ 0 m2
      Kẹt tiền, bán nhanh, bán lỗ 700tr chung cư 1 phòng ngủ + The Sóng Vũng Tàu.Tầng cao, thoáng, full nội thất.Giá 1,7 tỉ (bao thuế phí).chung cư...
      Dự án The Sóng, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Duy nhất 1 căn bán lỗ 600tr, căn hộ chung cư The Sóng Vũng Tàu 2PN giá 1.69 tỷ

      1.69 tỷ 49 m2 34,49 triệu/m2
      Lỗ 600tr bán căn hộ The Sóng Vũng Tàu, nội thất đầy đủ.Giá 1.69 tỉ bao hết thuế phí, nội thất đầy đủ.The Sóng - chung cư Du lịch nhiều tiện ích nhất...

      Cần bán nhanh đất nền dự án 80 m2 tại Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      * Bán 3 mảnh đất liên kế khu dân cư Phú Mỹ, ngay đường Số 2, P. Phú Mỹ, Q. 7.- Đối diện là trường cấp 2 Ngô Quốc Việt.- liên kế là khu căn biệt thự...
      Dự án KDC Phú Mỹ, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất 75 m2 tại Đường ĐT 768 - Thạnh Phú - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 75 m2 18 triệu/m2
      Bán đất KDC Lavender City Tín Khải Vĩnh Cửu. Lô A8/10- DT: 75 mét vuông. Ngang 5m. Dài 15m- Giá full : 1 tỉ 350 tr- MT đường 15m- Xây dựng tự do....
      Đường ĐT 768, Xã Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền 80 m2 tại Xã Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      Hàng hiếm... Lâu lâu mới có lô DT đẹp, giá cũng đẹp tại khu dân cư cao cấp Làng ĐH ABC, Phước Kiển, Nhà Bè. Gần Q. 7.Vị trí đường 12m thông thoáng, không...
      Dự án Làng Đại Học ABC, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 3 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Trực - 1 - Quận 6, giá 1,96 tỷ

      1.96 tỷ 54 m2 36,3 triệu/m2
      * Vị trí:- Gần bến xe Chợ Lớn.- Gần chợ Kim Biên, chợ Bình Tây.- Xác MT đường Võ Văn Kiệt.* Mô tả.- DT: 54m2 (ngang 4,5m x dài 12).- Kết cấu: 1 trệt 2...
      Đường Lê Trực, Phường 1, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 63 m2, mặt tiền 6m tại An Dương - Hải Phòng, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 63 m2 21,43 triệu/m2
      63m2 F0 duy nhất ngang 6m tại Trang Quan, An Đồng, AD, giá đẹp chỉ 1,35 tỉ.Tây Bắc.ngõ tương đối rộng 4m oto 7 chỗ đỗ trong nhà.call ngay 0934 643...
      Đường Trang Quan, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,69 tỷ tại Đường Hoàng Quốc Việt - Hạ Long - Quảng Ninh

      1.7 tỷ 68 m2 24,9 triệu/m2
      Giá 1ty720 chung cư 2pn2vs. đầy đủ nội thất logia view chính Biển.Dt. 68m2. căn hộ New Life Tower Hạ Long. Đã có bìa đỏ lâu dài. đầy đủ nội thất....
      Dự án New Life Tower, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp miếng đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Khê - Phú Thọ, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 100 m2 12,5 triệu/m2
      - Chính chủ bán ô đất đấu giá 100 m2 cạnh KCN Sông Thao, Cẩm Khê, Phú Thọ. - Gần khu nghỉ dưỡng Bình Phú.- Mặt đường liên huyện, mặt đường chợ, cây xăng bên...
      Đường Quốc Lộ 32C, Thị trấn Sông Thao, Cẩm Khê, Phú Thọ

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 56 m2, giá 1,7 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      1.7 tỷ 56 m2 30,36 triệu/m2
      Tôi cần bán căn 2 ngủ 56m2 căn hộ góc thiết kế hợp lý 2 ngủ 2 phòng vệ sinh 1 logia căn hộ góc phòng nào cũng ngập tràn ánh sáng tự nhiên. Nhà...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất 125 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 125 m2 12 triệu/m2
      Bán miếng đất 125 mét vuông MT 5,5m Dài 22,7m - Vị Trí Đắc Địa Tại Xã Phú CátThông Tin Cơ Bản:DT: 125 mét vuông (5,5m x 22,7m).MT rộng:...
      Đường Phú Cát, Xã Phú Cát, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 1,65 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.65 tỷ 40 m2 41,25 triệu/m2
      Rổ hàng sang nhượng The Sun Avenue giá mềm.28 Mai Chí Thọ, Q. 2.Zalo, imess, telegram, viber hoặc gọi trực tiếp).Studio: Từ 1 tỉ 650.1pn1 nhà vệ ...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Đại Từ - Thái Nguyên, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Bán đất nền nằm bám 2 bên mặt đường tỉnh lộ 261 rộng 36m gần hồ Núi Cốc, Đại Từ Thái Nguyên.+ DT đất từ 100 mét vuông 120 mét vuông.+ Giá từ...
      Dự án Vạn Phú Shophouse Đại Từ, Đại Từ, Thái Nguyên

      Cần bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,8 tỷ tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai

      1.8 tỷ 52 m2 34,62 triệu/m2
      chung cư MT đường Tôn Đức Thắng, 52 mét vuông giá chỉ 1.8 tỉ.Fiato City chung cư sở hữu vị trí đắc địa nhất khu Nhơn Trạch, Đồng Nai.- Nằm trên MT...
      Dự án Fiato City Nhơn Trạch, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán nhanh nhà shr 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hương Lộ 15 - Bình Lợi - Vĩnh Cửu, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 100 m2 11,5 triệu/m2
      Giá ngộp nặng giảm mạnh.Nhà chính chủ cần bán nhà gác lửng Vĩnh Cửu, Đồng Nai.DT: 110m²(4,5x22m) sổ hồng thổ cư full,2 PN 2  nhà vệ sinh.Nhà vừa ...
      Đường Hương Lộ 15, Xã Bình Lợi, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      1.8 tỷ 52 m2 34,62 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán em Lâm căn hộ chung cư 2 PN 1  phòng vệ sinh thông minh giá cắt lỗ.- DTSD 52 mét vuông - tim tường 58 mét vuông.- Đã...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      * Thông tin mô tả.- Tên dự án: KĐT Tấn Đức Central Park - Phổ Yên.- Vị trí: Dự án nằm ở đường Nguyễn Thị Minh Khai, P. Đồng Tiến, TP. Phổ Yên, tỉnh Thái...
      Dự án Tấn Đức Central Park, Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên.

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,4 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.4 tỷ 70 m2 20 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư CT7 VĐT, nhà mới đẹp, sàn gỗ sạch sẽ, cần sang nhượng gấpDT 70 mét vuông, thiết kế 2 phòng ngủ, 1wcđể lại nội thất xịn...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá