Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.615 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán gấp đất nền dự án 105 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 105 m2 18,86 triệu/m2
      Ngộp NH, cần bán ngay lô 105m Đông Nam trên đường N5, đường chính đi từ Tỉnh lộ 25B qua QL 51 vị trí đẹp, ngay ngã 4, sát bên chợ và gần cổng trường học...
      Dự án Khu dân cư An Thuận, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Duy Tiên - Hà Nam, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      Park 2: Duy nhất 01 lô giá cực rẻ thị trường.- LK10 - hướng Đông.- DT 100 mét vuông mặt 5m.Giá công khai 1.4 tỉ.0915 456 ***
      Dự án Hano Park 2, Đường Quốc Lộ 38, Xã Duy Hải, Duy Tiên, Hà Nam

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 125 m2, mặt tiền 5m tại Thanh Thủy - Phú Thọ, giá 1,32 tỷ

      1.32 tỷ 125 m2 10,56 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất sát cạnh khu công nghiệp Trung Hà.Vị trí đắc địa: Sát khu công nghiệp Trung Hà, nằm tại trung tâm hành chính xã Xuân Lộc,...
      Xã Xuân Lộc, Huyện Thanh Thủy, Phú Thọ

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 231 m2, mặt tiền 9m tại Huyện Cần Giuộc - Long An, giá 2 tỷ

      2 tỷ 231 m2 8,66 triệu/m2
      Đất thổ giá rẻ, trung tâm TT Cần Giuộc, cách ngã 5 Mũi Tàu 500m.DT 231m2 (9,4m x 24,5m).Giá bay nhanh: 8,7 tr/m2 (2 tỉ).------------------------Vị trí:...
      Đường Lê Văn Thuộc, Thị trấn Cần Giuộc, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 1 m2, mặt tiền 14m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1 tỷ

      1 tỷ 1 m2 1000 triệu/m2
      Đường gom QL27C hoàn thiện, chẳng bao lâu nữa cây xanh rợp bóng mát 2 bên đường, khu hành chính mới của TX Diên Khánh tương lai sẽ là tâm điểm ánh nhìn,...
      Đường N3, Xã Diên Lạc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất 110 m2 tại Xã Phú Thanh - Tân Phú - Đồng Nai, giá 2 tỷ

      2 tỷ 110 m2 18,19 triệu/m2
      Tổng DT 1,1ha trồng full sầu riêng cho thu.SHR quy hoạch cây lâu năm.Xung quanh đất trồng dừa đã cho thu.Hai MT giáp suối một MT giáp view ruộng và đồi...
      Xã Phú Thanh, Tân Phú, Đồng Nai

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 43 m2, giá 1,24 tỷ tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương

      1.24 tỷ 43 m2 28,84 triệu/m2
      Rổ hàng chuyển nhượng Bcons Garden tháng 1/2024.giá đã có SHR.- 2PN1 nhà vệ sinh 43m2 1ty240.- 2PN2 nhà vệ sinh căn ban công 56m2 1ty390.-...
      Dự án Bcons Garden, Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,15 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      1.15 tỷ 53 m2 21,7 triệu/m2
      Hàng hot đây ạ! chung cư Cường Thuận 2 phòng ngủ, đầy đủ nội thất cao cấp.Vị trí: chung cư cách đường Đồng Khởi 200 mét, BV Đa Khoa Đồng Nai 400...
      Dự án CTI Tower, Đường Đặng Đức Thuật, Phường Tam Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, hướng Tây, giá 2 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2 tỷ 0 m2
      Sun Cosmo Residence tổ hợp khu đô thị năng động quy mô 3,5 ha thuộc Tập đoàn Sun Group.Sun Group chính thức ra mắt 2 toà căn hộ chung cư Panoma | Sun...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      K
      Nguyễn Hoàng Trọng Khánh Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 1,4 tỷ tại Huyện Thuận An - Bình Dương

      1.4 tỷ 71 m2 19,72 triệu/m2
      Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.- DT 74m.- Giá: 1.4 tỉ- căn hộ chung cư đón gió, mát mẻ quanh ngày.- An ninh ổn định, bảo vệ 24/24.-...
      Dự án Opal Skyline, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,5 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      1.5 tỷ 65 m2 23,08 triệu/m2
      Ưu đãi giá cực tốt từ chủ đầu tư, hỗ trợ TT trả chậm 4 tháng.+ 1 phòng ngủ, DT 40m2, giá bán gấp 1 tỉ.+ Hướng đông mát mẻ.+ View hồ bơi, Lotte, BV...
      Dự án Opal Skyline, Đường Nguyễn Văn Tiết, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận Hồng Bàng - Hải Phòng

      1.8 tỷ 71 m2 25,36 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư HOÀNG HUY GRAND TOWER - DT To Nhất Dự Án - giá Rẻ liên lạc:0783 599 ***- DT : 71,3  mét vuông - giá : 1.8tỷ- Thiết Kế : 2 ngủ...
      Dự án Hoàng Huy Grand Tower, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bán nhà phố thương mại shophouse 2 tầng, 80 m2, giá 1,9 tỷ tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương

      1.9 tỷ 80 m2 23,75 triệu/m2
      Vị trí thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình DươngDự án chuẩn chỉnh, pháp lí đầy đủ đã ra sổNhà gồm 1 trệt 2 lầu 3 PN cư dân đã vào ở Đầy đủ tiện ích như:...
      Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Sở hữu shophouse 1 tầng, 67 m2, giá 1,5 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Quán Bàu - Vinh - Nghệ An

      1.5 tỷ 67 m2 22,39 triệu/m2
      Tầng 1 nhà phố thương mại shophouse căn hộ chung cư 389 Era Home Yên Hòa vừa ở, vừa KD đc: Siêu thị, spa, quầy thuốc, thực phẩm... Đủ kiểu phục vụ...
      Dự án Chung cư 389 Yên Hòa (389 Era Home), Đường Nguyễn Trãi, Phường Quán Bàu, Vinh, Nghệ An

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,5 tỷ tại Huyện Thuận An - Bình Dương

      1.5 tỷ 65 m2 23,08 triệu/m2
      Tiện ích.- Khu cây xanh vườn hoa khu quy hoạch bố trí hài hòa với khu vực xung quanh, với sân vườn bố trí xung quanh công trình.- Hồ bơi vô cực, sân vườn...
      Dự án Opal Skyline, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Bán duy nhất 1 căn hộ chung cư The Sóng Vũng Tàu. 2PN full nội thất. Giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 49 m2 34,49 triệu/m2
      Lỗ 600tr bán duy nhất một căn hộ căn hộ chung cư The Sóng Vũng Tàu, nội thất đầy đủ.Giá 1.690 tỉ bao hết thuế phí, nội thất đầy đủ.The Sóng -...
      Dự án The Sóng, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán 1300m2 tại Chiềng Đi Thái lô góc 2 mặt tiền sát Hai Long Resort

      1.7 tỷ 1 m2 1700 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 1300m2 lô góc 2 MT tại Chiềng Đi Thái thị.Thích hợp cho làm nhà vườn nghỉ dưỡng.
      Thị trấn Nông trường Mộc Châu, Huyện Mộc Châu, Sơn La

      Chủ nhà cần bán căn hộ Vinpearl Đà Nẵng view sông Hàn, cầu Rồng, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 37 m2 39,19 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay chung cư Vinpearl Đà Nẵng giá mềm nhất dự án.Căn tầng chung, view sông Hàn, cầu rồng rất đẹp.DT: 37m2.giá: 1,45 tỉ bao sang tên.LN...
      Dự án Vinpearl Condotel Đà Nẵng, Đường Ngô Quyền, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.