Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.615 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,45 tỷ tại Đường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.45 tỷ 47 m2 30,86 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Ct2 VCN Phước Hải Dt 47 mét vuông. Căn 2 phòng ngủ 1 toilet logia Đông Nam mát mẻ Để lại nội thất đẹp xịnGiá 1.450T...
      Dự án VCN Phước Hải, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 375 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Ninh Hòa, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 375 m2 3,74 triệu/m2
      Bán nhà TX Ninh Hòa giá chỉ 1,4 tỉ.+ DT: 375 mét vuông (70 mét vuông thổ).+ Vị trí: Phước Lộc, Ninh Quang, Ninh Hòa.+ Đường bê tông 5m oto đi...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Ninh Quang, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 23 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tây Thạnh - Tân Phú, giá 1,57 tỷ

      1.57 tỷ 23 m2 68,27 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 5m 98 Tây Thạnh.DT: 3,1x7,5m trệt lầu.Giá: 1,57 tỉ chốt.Đối diện trường Trung học cơ sở, 3 Lê lai, Lê Lợi.Nhà Giấy tờ Kê khai 1999.Nhấn để...
      98, Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Phú Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 150 m2 8,34 triệu/m2
      Do cần tiền xoay sở KD, vợ chồng tôi bán rẻ lại nền đất đầu tư 150 mét vuông, thổ cư 100 phần trăm, giá chỉ 1 tỉ 250 , ngay cạnh ĐH thủ dầu 1Vị...
      Đường Đại Lộ Bình Dương, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền 250 m2, mặt tiền 16m tại Mỹ Phước - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 250 m2 7,4 triệu/m2
      Tôi cần bán rẻ lại mảnh đất gia đình mua để xây nhà KD, để lại cho ai cần mua làm của để dành cho con cái trong GĐ bds khó khăn này.- DT đất: 150 mét ...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng lô đất 126 m2, mặt tiền 36m tại Xã Phước Hội - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 126 m2 8,34 triệu/m2
      bán nhanh lô MT 36m giá không thể ngộp hơn- MT Long Mỹ Láng Dài 36m, cách sân bay Hồ Tràm đúng 2km- Sổ sẵn công chứng sang tên trong ngày, vay NH đc...
      Đường Long Mỹ - Láng Dài, Xã Phước Hội, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán đất 160 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Đường Quốc lộ 1A - Quảng Xương - Thanh Hóa, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 160 m2 7 triệu/m2
      bán ngay miếng đất thị trấn Tân Phong - Quảng Xương.+ Nằm sát ngay QL1A, trong quy hoạch KĐT phía Đông công sở thị trấn Tân Phong.+ Gần trường cấp ...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Tân Phong, Quảng Xương, Thanh Hóa.

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 329 m2, hướng Đông - Nam tại Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 1 tỷ

      1 tỷ 329 m2 3,04 triệu/m2
      Vị trí đất nằm trong khu dân cư Bàu May cách đường Xuyên Á (QL22) 500m.DT 329m2 (12x28) full thổ cư.MT đường kênh đẹp thuận tiện di chuyển vào trung...
      Đường Xuyên Á, Xã An Tịnh, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Bán gấp lô đất 160 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Quảng Xương - Thanh Hóa, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 160 m2 6,88 triệu/m2
      - mảnh đất căn biệt thự giá rẻ nhất.Vị trí: Thị trấn Tân Phong, Quảng Xương, Thanh Hoá.DT: 320 mét vuông (10m x 32m) và 640 mét vuông (20m...

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 180 m2, hướng Đông - Bắc tại Xã Tân An - Thủ Dầu Một, giá 2 tỷ

      2 tỷ 180 m2 11,12 triệu/m2
      Cần bán nhanh hạ 400tr chỉ còn 2 tỉ quá rẻ.Bán nhà Tân An, Thủ Dầu Một, Bình Dương.1 sẹc Mạc Đĩnh Chi, đường nhựa 6m, gần ngã 4 Cây Me, trường học..Nhà 3...
      Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Tân An, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà riêng 3 tầng, hướng Tây - Nam tại Đường Miếu Hai Xã - Lê Chân, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 0 m2
      * đc: 1/24/418 Miếu Hai Xã.* DT 48,6 mét vuông - ngang 3,8m.* Tây Nam.* Nhà 3 tầng kiên cố, có sân cổng, công năng đầy đủ (3 phòng ngủ,...
      1/24/418, Đường Miếu Hai Xã, Phường Dư Hàng Kênh, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán ngay nhà đẹp mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Phường Mỹ Phước - Long Xuyên, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 0 m2
      - Cần bán gấp miếng nền ngang 4.24m dài hơn 20m (thực 84,8m2) DT trên giấy 57.4m2 mình tách nền bán theo sổ chưa tính phần sân trước là dài 6m ngang...
      Phường Mỹ Phước, Long Xuyên, An Giang

      Sở hữu ngay nhà riêng 3 tầng tại Đường Đồng Nai - Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 0 m2
      - Vị trí: Hẻm 2.5m đường Đồng Nai thông Tố Hữu, cách đường chính 30m, gần chợ siêu thị, trường học...- Hiện trạng: (1 trệt 2 lầu), 2 PN, 2  toilet,...
      Đường Đồng Nai, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà đẹp 1 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Thì Nhậm - Liên Chiểu, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 70 m2 27,86 triệu/m2
      Mua nhanh còn kịp - nhà c4 - ngay UB Q. Liên Chiểu - hai bước ra biển - 70m2 nở hậu - kiệt rộng 6m.nhà c4 nở hậu, vị trí ngay trung tâm Q. Liên Chiểu cách...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Hòa Khánh Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà đất 2 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đường Phan Bội Châu, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 33 m2 57,58 triệu/m2
      Ngộp lắm rồi.Nhà 1 lầu + 1 trệt, sổ riêng, gần cụm trường học cấp 1,2,3 Dĩ An.- Dt: 33m2, diện tích sử dụng 66m2, thổ cư 100 phần trăm. Ngang 4m.-...
      Đường Phan Bội Châu, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhà riêng 3 tầng, 55 m2, hướng Tây tại Xã Đặng Cương - An Dương - Hải Phòng, giá 1,72 tỷ

      1.72 tỷ 55 m2 31,28 triệu/m2
      Nhà 3 tầng độc lập ngay chợ Minh Kha, thị trấn An Dương.DT: 55 mét vuông lô góc, hướng Tây oto đỗ cửa.Công năng: Phòng khách, bếp, 3 PN, phòng thờ,...
      Đường Tự Lập, Xã Đặng Cương, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,79 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.79 tỷ 80 m2 22,38 triệu/m2
      * Cập nhật giỏ hàng cắt lỗ từ 800 tr - 1 tỉ:- Căn 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh 80 mét vuông Giá từ 1ty7 - 2ty1 tùy căn tùy view. (giá gốc...
      Dự án C-SkyView, Đường D8, Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,65 tỷ tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng

      1.65 tỷ 70 m2 23,58 triệu/m2
      Vị trí: Tòa thương mại CT10 (tòa đẹp nhất trong tổ hợp 10 block) dự án căn hộ chung cư The Ori Garden thuộc P. Hòa Hiệp Nam, Q. Liên Chiểu, TP Đà Nẵng.-...
      Dự án The Ori Garden, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.