Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.615 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán gấp nhà 1 tầng, 63 m2 tại Đường Đỗ Tấn Phong - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 63 m2 30,96 triệu/m2
      Bán nhà c4 Cách Đường Đỗ Tấn Phong 100m P. Tân Đông Hiệp TP Dĩ AnDT: 63 mét vuông, Thổ cư: 57 mét vuông ( Ngang 4m x Dài 16m)Cách ngã 3 cây...
      Đường Đỗ Tấn Phong, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhà 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Đường DL12 - Bến Cát, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 100 m2 16,5 triệu/m2
      chính chủ gửi bán ngay trước tết để dọn đồ về quê, nhà c4 ở khu Mỹ Phước 3 gần chợ xung quanh cư dân đông đúcDT: 100 mét vuông full thổ cư sổ hồng...
      Đường DL12, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tỉnh lộ 830 - Cần Đước, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 100 m2 11,5 triệu/m2
      - Nhà bán tại xã Long Định, H. Cần Đước, T. Long An. - Gần cổng chào Bến Lức, khu công nghiệp Chin Lu. - Sát khu vực Bến Lức, đường Phan Văn Mảng. - Cạnh...
      Đường Tỉnh Lộ 830B, Xã Long Định, Cần Đước, Long An

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 70 m2 tại Xã Vĩnh Ngọc - Nha Trang, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 70 m2 26,43 triệu/m2
      Bán nhà Vĩnh Ngọc - Hòn Nghê.- Nhà kiên cố 2 tầng, 2 phòng ngủ, 2 toilet.- View cực đẹp, như Đà Lạt.- Dt: 70 mét vuông, ngang gần 6m.- Phía...
      Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà riêng 2 tầng, 105 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đồng Khởi - Biên Hòa, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 105 m2 17,62 triệu/m2
      Hạ giá Sập Sàn. Giảm 300tr cho ngôi nhà 2 lầu xây mới Gần Đồng khởi và Cây Xăng 75- Nhà Ngay gần trung tâm thành phố Biên hòa- Xây hoàn thiện nội thất...
      Đường Đồng Khởi, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu nhà chung cư 1 phòng ngủ, giá 1,7 tỷ tại Quận Sơn Trà - Đà Nẵng

      1.7 tỷ 0 m2
      Siêu Hot ! Duy nhất một căn Studio Fusion Suites Danang Hotel MT Võ Nguyên Giáp giá cực rẻ tòa nhà chỉ 1,7 tỉ, tầng cao, vô ở ngay. Có bể bơi riêng...
      Dự án Fusion Suites Da Nang Beach, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 1,6 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      1.6 tỷ 84 m2 19,05 triệu/m2
      CharmPlaza Vincom Dĩ An dt 84m2 loại 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh Giá 1ty6 SHR vay NH thoải mái L/H 0965 066 *** Mr.Nam (Zalo,Viber)
      Charm Plaza, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 1,38 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      1.38 tỷ 71 m2 19,44 triệu/m2
      Chính chủ B.Á.N. chung cư 71 mét vuông GIÁ CHỈ BẰNG CĂN 59  mét vuông - chung cư Mường Thanh Viễn Triều Xéo biển căn oc1a căn 2908 tầng 29- DT...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh căn chung cư 1 phòng ngủ, 31 m2, giá 1,24 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      1.24 tỷ 31 m2 40 triệu/m2
      căn hộ chung cư để ở hoặc cho thuêCó tiện ích phòng gym , Hồ Bơi free trong phí DVPhí xe máy 100k, ô tô 900k/thángđiện, nước phí toà Nhàcontact: 0901...
      Panorama Nha Trang, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,6 tỷ tại Đường Thống Nhất - Dĩ An - Bình Dương

      1.6 tỷ 60 m2 26,67 triệu/m2
      căn hộ chung cư MT đường Thống Nhất rộng 60 mét vuông, giao Xa Lộ Thủ đô Hà Nội, Quộc lộ 1K, Phạm Văn Đồng, Q. 9, khu công nghệ cao, Q. 2, bến...
      Dự án Bcons City, Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,45 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.45 tỷ 48 m2 30,21 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay căn hộ chung cư view TP giá siêu mềm nhất thị trường.Toà căn hộ chung cư cao cấp với đầy đủ các tiện ích kèm theo.DT: 48m2.giá:...
      Dự án Marina Suites, Đường Phan Chu Trinh, Phường Vạn Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, giá 1,25 tỷ tại Đường 19/5 - Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.25 tỷ 0 m2
      * Bán căn hộ góc tầng 4 căn hộ chung cư CT4 Vĩnh Điềm Trung - Nha Trang.- DT: 69,4 mét vuông bao gồm 2 PN, 1  nhà vệ sinh, phòng khách,...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường 19/5, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 57 m2, hướng Bắc, giá 1,6 tỷ tại Thành phố Hạ Long - Quảng Ninh

      1.6 tỷ 57 m2 28,08 triệu/m2
      Để lại đầy đủ nội thấtVào tên luôn, không mất phí sang nhượng 2%Full chính sách chủ đầu tư, bao phí ra sổ 5%gọi ngay: 0962 244 ***
      Dự án The Dragon Castle, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 1,9 tỷ tại Quận Sơn Trà - Đà Nẵng

      1.9 tỷ 77 m2 24,68 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán chung cư ocen view 2 phòng ngủ view biển giá quá rẻ chưa tới 2 tỉ đủ nội thất khai thác cho thuê 10tr/ tháng⚜️ chung cư cao cấp với...
      Sơn Trà Ocean View, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp chung cư 57 m2, giá 1,57 tỷ tại Thành phố Hạ Long - Quảng Ninh

      1.57 tỷ 57 m2 27,55 triệu/m2
      Căn nội khu hướng đông nhìn thẳng ra cổng chinhĐể lại nội thất đầy đủ, vào tên luônbao 5 phần trăm phía ra sổ2 phần trăm phí sang nhượngkí...
      Dự án The Dragon Castle, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu đất nền dự án 92 m2, mặt tiền 5m tại Thành phố Quảng Ngãi - Quảng Ngãi, giá 1,37 tỷ

      1.37 tỷ 92 m2 14,9 triệu/m2
      - Đất đã có bìa đỏ. Ở, KD, Đầu tư hoặc Cho thuê, tích lũy TS lý tưởng.- DT : 5 x 18,5 - Đông Nam.* giá từ : 1 tỉ 3xx tr. CK tối đa 4 phần trăm.- Cam...
      Dự án Phố chợ Hàng Rượu, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 2 tầng, 24 m2, hướng Bắc tại Phường Hiệp Thành - Quận 12, giá 1,49 tỷ

      1.49 tỷ 24 m2 62,09 triệu/m2
      NHÀ bán SHC 3,2×8 một trệt hai lầu ba  phòng ngủ BA  phòng vệ sinh một sân phơi KDC hiện hữu. Đã đồng sở hữu đợt đầu có giấy phép xây dựng...
      Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 889 m2, mặt tiền 10m tại Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 889 m2 2,09 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh 889m2, đất nằm mặt tiện nhựa đại học615, rộng 10m, quy hoạch đường mở rộng 18m.- DT: 10m x 89m = 889m2, có 100m2 thổ cư, SHR, xây...
      Đường DH615, Xã Long Nguyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.