Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.615 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, giá 1,9 tỷ tại Đường Lê Hồng Phong - Hải An - Hải Phòng

      1.9 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ chung cư hạng sang 28.2 m2 Diamond Crown Plaza.1.9 tỉ.Vị trí Q. Hải An trung tâm thành phố Hải Phòng.Sở hữu lâu dài.0966 849 ***
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1 tỷ tại Phố Lạch Tray - Ngô Quyền - Hải Phòng

      1 tỷ 62 m2 16,13 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 62m2 (nhà mới nhận bàn giao, chưa qua sử dụng).- logia hướng Đông Nam siêu thoáng mát nhìn thẳng về hướng cầu Rào, sông Lạch Tray.- Công...
      Dự án Golden Land 5, Phố Lạch Tray, Phường Đổng Quốc Bình, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m , giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 34 m2 49,42 triệu/m2
      - BÁN NHÀ ĐẸP XINH PHÙ HỢP VỢ CHỒNG TRẺPHỐ NGUYỄN TƯỜNG LOAN, Q. LÊ CHÂN- DT mb 34m x 2,5 tầng gồm 2 phòng ngủ, 2 toilet , p. Khách, bếp, p thờ ,...
      Đường Nguyễn Tường Loan, Phường Nghĩa Xá, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 60 m2 tại Xã Đặng Cương - An Dương - Hải Phòng, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 60 m2 25,84 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 2,5 tầng có thiết kế tại Đặng Cương - An Dương.- Nhà xây mới hoàn toàn có thiết kế sang trọng.- Nhà xây 2,5 tầng.- Gồm 2 ngủ, 2 vệ...
      Đường Tự Lập, Xã Đặng Cương, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,1 tỷ tại Xã An Thạnh - Bến Lức - Long An

      1.11 tỷ 51 m2 21,57 triệu/m2
      căn hộ chung cư.Giá chỉ từ 1,1 tỉ VNĐ.Hỗ trợ vay Ưu đãi đến 70 phần trăm giá trị.Nằm trong khu đô thị Waterpoint, Bến Lức, Long An.Xem thực tế...
      Dự án Ehome Southgate, Đường ĐT 830, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Yên Dũng - Bắc Giang, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 90 m2 18,67 triệu/m2
      Chính chủ bán lô 10, LK06 dự án KĐT mới Đức Giang, Yên Dũng, Bắc Giang | Giá 1,6 tỉ- KD đa ngành nghề, quán nhậu, shop thời trang, karaoke, mini mart, quán...
      Dự án Khu dân cư mới xã Đức Giang, Yên Dũng, Bắc Giang

      Bán gấp đất nền 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 80 m2 16,25 triệu/m2
      cần tiền bán nhanh trước trước tết miếng đất MT đườn nhựa 17mngay vị trí gần trương học Khu Tái định cư Lộc An Bình Sơn là dự án đền bù tái định cư...
      Dự án Khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán đất nền dự án 130 m2 tại Xã Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 130 m2 14,24 triệu/m2
      Mô tả chi tiếtChủ đang cần tiền nán lô đất trong khu dân cư Tân đô MT đường số 8 , rông 16 m vỉa hè mỗi bên 4 m Dt 5x 26=130  mét vuông full thổ...
      Đường Số 8, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 10m tại Bà Rịa, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 100 m2 10,5 triệu/m2
      Mình cần bán mảnh đất vị trí đẹp tại dự án Lan Anh 2 - BRVT.Hình ảnh pháp lí theo sổ đầy đủ - công chứng nhanh trong ngày.Mình ở Tp Hồ Chí Minh nên...
      Dự án Lan Anh Residential, Phố 56, Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay đất 100 m2 tại Đường Tỉnh lộ 8 - Đức Lập Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 100 m2 11 triệu/m2
      Cần tiền nên bán nền 100 mét vuông, kí nhanh trong 10 ngày, giá 1.1 tỉ bao thuế.DT: 5x20m, đường trước nhà 12m nhựa xung quanh có nhiều cư dân sinh...
      Dự án KĐT Daresco, Đường Tỉnh lộ 8, Xã Đức Lập Thượng, Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng miếng đất 442 m2 tại Xã Mỹ Lộc - Cần Giuộc - Long An, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 442 m2 3,4 triệu/m2
      DT: 442m2 nền thổ cư thuộc xã Mỹ Lộc - Huyện Cần Giuộc. Giá bán ngay, thỏa thuận.Cách đường ô tô 16 chỗ 40m.Đường bê tông GTNT 2m.cư dân đông đúc xung...
      Xã Mỹ Lộc, Cần Giuộc, Long An

      Bán nhanh đất 90 m2, mặt tiền 6m tại Xã Xuân Hương - Lạng Giang - Bắc Giang, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 90 m2 13,34 triệu/m2
      Dự án KĐT số 1 xã Xuân Hương - Lạng Giang - Bắc Giang.XUÂN HƯƠNG LAKE SIDE.Nằm cách trung tâm TP Bắc Giang 5 kilomet.Dự án đất nền bìa đỏ từng...
      Xã Xuân Hương, Lạng Giang, Bắc Giang

      Cần bán nhanh đất dự án 64 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Cần Đước - Long An, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 64 m2 16,41 triệu/m2
      Cuối năm cần tiền nên người thân mình muốn bán giá tốt, ai đang có nhu cầu mua đất đầu tư liên hệ ngay để đi xem và thỏa thuận mua bán nhé. Nhưng...
      Dự án Tân Lân Residence, Huyện Cần Đước, Long An
      T
      Thịnh - Bds Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà đất 1 tầng, 80 m2 tại Đường 826C - Long Hậu - Cần Giuộc - Long An, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 80 m2 20 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ba gác tại xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An. Mt đường TL 826c vào 50m, cách cầu Rạch Dơi 200m.DT: 4,5 m x 18m = 80m2, nhà c4.Vị trí gần bờ kè...
      Đường 826C, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Bán gấp đất 105 m2, mặt tiền 20m tại Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,86 tỷ

      1.86 tỷ 105 m2 17,72 triệu/m2
      - Thích hợp KD buôn bán hoặc cho thuê.- DT 105m thổ cư, điện, nước hoàn thiện, xây dựng đc ngay.- Khu vực trung tâm thị trấn đầy đủ tiện ích: Chợ, trường...
      Đường Hùng Vương, Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Duy Xuyên - Quảng Nam, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 150 m2 11 triệu/m2
      Sàn bất động sản Hưng Thắng Land bán mảnh đất TĐC sát biển Duy Hải cạnh KĐT nghỉ dưỡng Nam Hội An.DT 150m2.Đường nhựa 7m5 lề 4m.Hướng Đông và hướng ...
      Dự án Hoiana Resort & Golf, Xã Duy Hải, Duy Xuyên, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 182 m2, mặt tiền 7m tại Đông Hà - Quảng Trị, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 182 m2 9,07 triệu/m2
      182m2 trục đường lớn Thoại Ngọc Hầu - Nam Đông Hà.miếng đất gần lô 2 MT thông thoáng.Đường 19.5m - lề 5m - KDC đông nhất khu vực.Cách BV, BigC, khu công ...
      Dự án KĐT Nam Đông Hà, Đường Hùng Vương, Phường Đông Lương, Đông Hà, Quảng Trị

      Bán gấp lô đất nền 160 m2 tại Huyện Đại Lộc - Quảng Nam, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 160 m2 7,5 triệu/m2
      siêu hiếm. Đất vàng đô thị ngay trung tâm thị trấn công chứng sổ liền tay. giá thương lượng. Chỉ cần 390 tr còn lại hỗ trợ dàn trải 12 tháng 0 lãi. VỊ...
      Thị trấn Ái Nghĩa, Đại Lộc, Quảng Nam

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.