Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.615 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán lô đất nền 1 m2, mặt tiền 13m, hướng Đông tại Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 1 m2 1400 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán:- DT 1352 m², 13,2*29,5 nở hậu. Hướng chính đông.- Đất đang trồng cây ăn trái, quy hoạch 100 phần trăm thổ cư.- Đường thông bê...
      Xã Lang Minh, Xuân Lộc, Đồng Nai

      Bán gấp lô đất nền 700 m2, mặt tiền 10m tại Xã Lộc Nga - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,54 tỷ

      1.54 tỷ 700 m2 2,21 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nền đất trung tâm Lộc Nga - Tp Bảo Lộc.- DT: 10x70m đất đẹp đường 7m vảo tới đất.- Gần đường chính Trần Quang Khải.- giá: 1 tỉ xxx...
      Xã Lộc Nga, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 110 m2, mặt tiền 7m tại Đường Đồng Khởi, giá 2 tỷ

      2 tỷ 110 m2 18,19 triệu/m2
      Thiết kế 1 trệt 1 lầu, 4 PN, sân oto, logia, 2 WC.Nhà sang trọng, MT đường nhựa buôn bán. Xe oto đi thông tứ phía. KDC sinh sống đông đúc, an ninh.Nhà đẹp...
      Đường Đồng Khởi, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai.

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 8m tại Đường Đồng Khởi - Vĩnh Cửu, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 90 m2 11,67 triệu/m2
      Bán nhà gác lửng ngay Chang Shin Thạnh Phú.- Nhà ngay cuối đường Đồng Khởi Biên Hòa.- DT 100m2. Đường nhựa trước nhà 8m.- Ngay gần chợ, trường cấp, 1,2,3.-...
      Đường Đồng Khởi, Xã Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán căn nhà đẹp 1 tầng, 40 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Văn Hoa - Biên Hòa, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 40 m2 43,75 triệu/m2
      + Vị trí: gần trường tiều học Thống Nhất, đường Nguyễn Văn Hoa vào 1 xẹc.+ DT: 4,5m x 9m (40 mét vuông) sổ riêng thổ cư + 40 mét vuông mua thêm...
      Đường Nguyễn Văn Hoa, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường D8 - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      Thông tin chung cư:- Căn 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh 80 mét vuông căn hộ C - Skyview Chánh Nghĩa.- giá: 1,8 tỉ - TT 30 phần trăm...
      Dự án C-SkyView, Đường D8, Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,55 tỷ tại Đường Quang Trung - Vinh - Nghệ An

      1.55 tỷ 72 m2 21,53 triệu/m2
      căn hộ chung cư T&T Victoria, P. Quang Trung, TP Vinh, Nghệ An.Quỹ căn đẹp:- Căn Studio: TT trước 365 tr.- Căn 2 PN: TT trước 550 tr.- Căn 3 PN: TT trước...
      Dự án T&T Victoria, Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Vinh, Nghệ An

      Cần bán ngay chung cư 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 1,1 tỷ tại Đường Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương

      1.11 tỷ 42 m2 26,2 triệu/m2
      Cần ra hàng căn 24.0x tòa căn hộ a. Căn 1 + PN. 42 mét vuông. Dự án Legacy Thuận An, Bình Dương. Giá lên 1ty4 căn 1 + rồi ạ. E sang nhượng lại...
      Dự án Legacy Prime, Đường Thuận Giao 25, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Bán đất đồi có sổ hồng riêng trên 50 năm diện tích 12685.0 m2

      1.3 tỷ 13 m2 100 triệu/m2
      Chỉ 1tỉ 500 tr nhận đất 12685.0m2.Vị trí: Đồi Quán, Xóm Lộc Môn, Xã Trung Sơn, Huyện Lương Sơn, Tỉnh Hoà Bình.50m ra đường làng.Có ao hồ thả cá tưới nước...
      Đường Hồ Chí Minh, Xã Liên Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán căn 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 50 m2 36 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Celadon City đường Bờ Bao Tân Thắng, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú.- Ngay Aeon Mall Tân Phú, có xe điện đưa đón cư dẫn free.- DT 50m,...
      Dự án Celadon City, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 1 phòng ngủ, 44 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 44 m2 40,91 triệu/m2
      Vị trí nào cũng có nhiều hàng đặc biệt: 0946 746 ***, 0916 746 ***. Centana Thủ Thiêm view công viên và MT đường Mai Chí Thọ, Q2 giá đợt 1 rẻ hơn giá CĐT...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 1 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,82 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.82 tỷ 58 m2 31,38 triệu/m2
      chung cư 1 phòng ngủ cc The Eastern, DT 58m.- Đã có sổ hồng riêng, tàng đẹp, view Bắc cửa Nam thoáng mát.- Có logia.- Để lại toàn bô nội thất:...
      Dự án The Eastern, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,95 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      1.95 tỷ 50 m2 39 triệu/m2
      Bán căn hộ Phạm Văn Đồng, Bình Thạnh, lầu thấp, tiện di chuyển.+ căn hộ góc, cực kỳ thoáng mát.+ 2 PN, phù hợp gia đình trẻ.+ Vị trí trung tâm, đi đâu...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 1 phòng ngủ, 39 m2, giá 1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1 tỷ 39 m2 25,65 triệu/m2
      Hỗ trợ đăng ký suất mua nhà ở xã hội Q. 2, P. Thạnh Mỹ Lợi.* Giá:- căn hộ chung cư chỉ 25 tr/m 2(700 tr/ căn).- nhà phố thương mại chỉ 57 tr/m2 (3.3...
      Dự án Thủ Thiêm Green House, Đường Võ Chí Công, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,95 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      1.95 tỷ 65 m2 30 triệu/m2
      Cần bán gấp chung cư 8X Plus đường Trường Chinh Q. 12.DT: 65 mét vuông 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh nhà logia hướng gió thoáng.+ Giá: 1,95...
      Dự án 8X Plus Trường Chinh, Đường Trường Chinh, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 1 phòng ngủ, 32 m2, giá 1,51 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      1.51 tỷ 32 m2 47,19 triệu/m2
      Cần bán ngay căn office tel Central Premium Q8.đầy đủ nội thất.Nguyên căn vì nhà không trả nỗi NH.Giá 1.510 tỉ căn 32m2. Bao rẻ nhất thị trường.Bao chi...
      Dự án Central Premium, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh
      L
      Nguyễn Thị Trúc Luyến Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà chung cư 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,75 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.75 tỷ 47 m2 37,24 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 1  phòng ngủ cộng vin Grand Park 1 tỉ 750 đã có sổ.- Loại căn: 1 phòng ngủ.- DT: 47 mét vuông.- Hướng: Bancon hướng...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,55 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.55 tỷ 69 m2 22,47 triệu/m2
      - Cần bán căn NOXH 69m2 - 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.- Nhà mới 100 phần trăm chưa qua sử dụng.- giá 1 tỉ 550.- Toà mặt mặt đường 154.-...
      Dự án Topaz Home 2, Đường 154, Phường Tân Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá