Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.615 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,57 tỷ tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.57 tỷ 72 m2 21,81 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp CT2 VCN Phước Long ven sông.- Giá chỉ từ 21.900.000đ/ mét vuông. Căn 2 PN, 2 phòng vệ sinh giá 1 tỉ 567 tr.- DT...
      Dự án Chung cư CT2 VCN Phước Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn chung cư 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 1,2 tỷ tại Huyện Vân Đồn - Quảng Ninh

      1.2 tỷ 35 m2 34,29 triệu/m2
      Thông tin mô tả* Crystal Holiday Vân Đồn căn hộ chung cư cao cấp 5* đầu tiên tại Vân Đồn.- Dự án có bãi tắm riêng.- View 2 mặt vịnh Bái Tử Long.- Chia sẻ...
      Dự án Khu đô thị Ao Tiên Vân Đồn, Huyện Vân Đồn, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh lô đất nền 105 m2, mặt tiền 7m tại An Dương - Hải Phòng, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 105 m2 17,05 triệu/m2
      Bán siêu phẩm đường to trục chính khu đô thị Anh Dũng 6:- DT: 105m2- Hướng: hướng Đông Bắc- Đường trước nhà 25m nằm trên trục chính lớn nhất dự án,...
      Dự án Dương Kinh New City, Quận Dương Kinh, Hải Phòng

      Cần bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Tân An - Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 100 m2 17,5 triệu/m2
      Đất Thanh Lý Ân Phú Hà Huy Tập 20 Lô giá cực tốt thanh lý từ NH giá của quá khứ 2020 Sổ sẵn từng lô sang tên ngay- Giá: 1.75 tỉ - 2.1 tỉ- DT: 5m x 20m- Thổ...
      Dự án KĐT Ân Phú, Đường Hà Huy Tập, Phường Tân An, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Cần bán đất 150 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 150 m2 10 triệu/m2
      Cập nhật giỏ hàng vịnh biển trục đường 10m5 bán đang cần tiền bán lỗ hơn 1 tỉ VNĐ/ 1 lô tại vịnh an hòa.Lô gần góc CL67 - trục đường 10m5 đối diện công...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Sở hữu ngay đất dự án tại Xã Nghĩa Thành - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 0 m2
      Cần bán 2 miếng đất khu dự án Sonaderi Hữu Phước, Xã Suối Nghệ, Huyện Châu Đức, BRVT.Thích hợp cho giới đầu tư mua sinh lợi.Cách trung tâm huyện Châu Đức...
      Dự án KDC Sonadezi Hữu Phước, Đường Số 1, Xã Nghĩa Thành, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu lô đất nền 100 m2 tại Xã An Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 100 m2 19,5 triệu/m2
      Gần chợ, khu hành chánh, trung tâm thuong mại. Cách khu CN Amata 2 kilomet. Đang ngộp bank cần ra hàng gấp, giá không thể tốt hơn.
      Xã An Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Kim Bảng - Hà Nam, giá 1,92 tỷ

      1.92 tỷ 120 m2 16 triệu/m2
      S. O. S chính chủ vỡ nợ cần bán ngay lô đất 120m²(6x20) tại khu đấu giá Đại Cương - Xã Đại Cương - Huyện Kim Bảng - Hà Nam. Đất giáp KCN Đồng Văn 4. Đường...
      Dự án Khu đô thị Đại Cương, Đường Quốc Lộ 38, Xã Đại Cương, Kim Bảng, Hà Nam

      Chuyển nhượng đất 100 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Hòa Ninh - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 100 m2 10,9 triệu/m2
      Bán mảnh đất TDC Hoà Ninh 1 - Hoà Vang - 2.Đông Nam.Vị trí đẹp thoáng mát, đường nhựa.Gần chợ, gần trường, gần uỷ ban và các tiện ích đi kèm.Giá chỉ từ...
      Đường 5, Xã Hòa Ninh, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán căn liền kề 3 tầng, 75 m2, giá 1,9 tỷ tại Đường 824 - Mỹ Hạnh Nam - Đức Hòa - Long An

      1.9 tỷ 75 m2 25,34 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt tiền Phúc An City - Trần Anh Group, là khu dân cư đẹp nhất Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, liên kế khu dân cư Xuyên Á.- DT: 5x15m, đường nhựa...
      Dự án Phúc An City, Đường 824, Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền tại Xã Thiện Kế - Bình Xuyên - Vĩnh Phúc, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 0 m2
      Cần tiền bán ngay miếng đất tại Thiện Kế, Bình Xuyên giá chỉ 1 tỉ xxtr.Vị trí cực tiềm năng: Nằm giữa các khu công nghiệp Bình Xuyên 2, khu công ...
      Xã Thiện Kế, Bình Xuyên, Vĩnh Phúc

      Cần bán nhanh đất nền 21 m2 tại Xã Lộc Phú - Lộc Ninh - Bình Phước, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 21 m2 52,39 triệu/m2
      2 mẫu 2 cao su non.Tại Lộc Ninh.MT bê tông dân hiện hữu.Sổ cầm tay. Khách nào cần nhiều đất làm của.Giá rẻ lắm chỉ: 1,1 tỉ chốt KTL.liên hệ ngay: 0898 847 ***
      Xã Lộc Phú, Lộc Ninh, Bình Phước

      Cần bán nhanh căn nhà 3 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Kiến An, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 42 m2 35,72 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng cực đẹp Hoàng Quốc Việt ngõ 4m.- DT 42 mét vuông.- Nhà 3 tầng độc lập: Phòng khách rộng, bếp, 3  phòng vệ sinh, 3 ngủ, phòng...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Ngọc Sơn, Kiến An, Hải Phòng

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,69 tỷ tại Thành phố Hạ Long - Quảng Ninh

      1.69 tỷ 52 m2 32,5 triệu/m2
      Chính chủ bán lại 2 suất Ngoại giao căn 2 phòng ngủ 2vs và căn 3 phòng ngủ giá cũ chưa tăng + CK cao nhất thị trường. Căn 2 phòng ngủ 2vs...
      Dự án The Dragon Castle, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán gấp lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Sầm Sơn - Thanh Hóa, giá 1,71 tỷ

      1.71 tỷ 90 m2 19 triệu/m2
      mảnh đất tiếp giáp đường Hai Bà Trưng và KĐT quảng trường biển Sun Group TP Sầm Sơn.Vị trí mảnh đất đối đít đường Nguyễn Du 30m (đường Nguyễn Du chạy từ...
      Phường Quảng Cư, Sầm Sơn, Thanh Hóa

      Sở hữu nhà sổ riêng 3 tầng tại Phường Tam Thuận - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 0 m2
      📣 CUỐI NĂM CHỦ CHUYỂN CÔNG TÁC ĐỂ LẠI ngôi nhà TÂM HUYẾT TTTP GIÁ CHỈ 1ty695Tr đầy đủ nội thất VÀO Ở LUÔN👉 Vị trí: Kiệt thông Đinh Tiên Hoàng, thông...
      Phường Tam Thuận, Thanh Khê, Đà Nẵng
      T
      Hoàng Thị Ngọc Thuỷ Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà riêng 3 tầng, 20 m2 tại Phường Lê Đại Hành - Hai Bà Trưng, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 20 m2 92,5 triệu/m2
      NHỈNH 1 tỉ -TRUNG TÂM Q. HAI BÀ TRƯNG- SỔ RIÊNG - NHÀ ĐẸP - GẦN CÔNG VIÊN - LÔ GÓC ĐỦ CÔNG NĂNG - GẦN HỒ - XÁCH ĐỒ VỀ Ở LUÔN DT: 20 mét vuông, 3 tầng,...
      Phường Lê Đại Hành, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,85 tỷ tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.85 tỷ 69 m2 26,82 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư view biển tầng 12, FPT plaza 1Dtich 69m2 vs 2 phòng ngủ 2WcTăng kèm 1 số nội thấtGiá 1 tỉ 850 trĐã có bìa đỏ Hỗ...
      Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      T
      Hoàng Thị Ngọc Thuỷ Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.