Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.615 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Chuyển nhượng nền đất 165 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 165 m2 8,19 triệu/m2
      Lô Vịnh vị trí đẹp chính chủ mua đầu tư để dành, nay cần tiền bán gấp.Vị trí đẹp, ngay trung tâm Vịnh.- giá 1tỷ3x, giá đến công chứng.- DT lớn 165m2 ngang...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán lô đất nền 100 m2 tại Xã Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 100 m2 17,5 triệu/m2
      Giỏ hàng chính chủ KĐT số 3 giá mềm cập nhật ngày hôm nay.Các lô ven trường Đại học Phan Châu Trinh đang lên BV.+ Lô C4 đường 10m5 Phan Huy Chú: 137m....
      Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán nền đất 104 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Bắc tại Hương Trà - Thừa Thiên Huế, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 104 m2 14,43 triệu/m2
      bán ngay VIP KQH Ân Nam mua 2ty2 giờ cần bán 1ty5xx Khu Vực: KQH Ân Nam đồng bộ , kế bên là quán cà phê , Tiệm thuốc tây lớn , tiện ích đầy đủ .Đang Cho...
      Phường Hương An, Huyện Hương Trà, Thừa Thiên Huế

      Cần bán nhà mặt tiền 1 tầng, 240 m2 tại Phường Ninh Diêm - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 240 m2 8,13 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà c4 MT ĐT 1A - Ninh Diêm.DT: 240m2 đã trừ QH làm đường.Ngang 10m nở hậu, KDC đông đúc.Cách biển Dốc Lết chỉ 5p di chuyển, đầy đủ mọi tiện...
      Đường ĐT 1A, Phường Ninh Diêm, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà riêng 1 tầng, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 0 m2
      bán gấp nhà Thôn Đông Vĩnh Phương, Nha Trang giá 1 tỉ 250 tr.Hiện trạng: nhà c4 kiên cố, 2  phòng ngủ, bếp, vệ sinh, sân vườn phía sau nhà có vườn...
      Thôn Đông, Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 167 m2 tại Xã Xuân Hiệp - Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 167 m2 9,59 triệu/m2
      Bán nhà xuân hiệp đường số 5, khu bàn cờDt 5,4 x 31 nở hậu ( có thổ cư)Nhà chỉ việc dọn vào là ở thôi Giá 1 tỉ 600 trliên hệ ngay 0777 999 *** . Minh...
      Xã Xuân Hiệp, Xuân Lộc, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 318 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 318 m2 4,56 triệu/m2
      Nhà đất giá rẻ.Bán đất và nhà nằm trong KDC thôn Như Xuân, xã Vĩnh Phương, Nha Trang.DT: 318 mét vuông = (R 7.40m x D 40m). Thổ cư 100 phần ...
      Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 102 m2, mặt tiền 8m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 102 m2 18,63 triệu/m2
      Lô góc đẹp, ngang 8,9m - hẻm đường Nguyễn Xiển (DT 102  mét vuông - giá chỉ 1,9 tỉ).Bán lô góc KDC Vĩnh Thành, Nguyễn Xiển, Vĩnh Phương, Nha Trang.-...
      Đường Nguyễn Xiển, Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,9 tỷ tại Đường 19/5 - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.9 tỷ 74 m2 25,68 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư CT3 Vĩnh Điềm Trung.- DT: 74m2 có 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh tầng cao.- pháp lí sổ hồng riêng trao tay.- View logia...
      Dự án CT3 Vĩnh Điềm Trung, Đường 19/5, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất dự án 75 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Việt Yên - Bắc Giang, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 75 m2 20,67 triệu/m2
      - Khu ĐT hướng Đông Bắc Bích Động - The Felix Bích Động: 0978 587 ***- KD sầm uất với nhà hàng, nhà trọ, nhà nghỉ, BV, đại học Nông Lâm... Hiện hữu.- Vị...
      Dự án KĐT Đông Bắc Bích Động, Thị trấn Bích Động, Việt Yên, Bắc Giang

      Chuyển nhượng nhà chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,29 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      1.29 tỷ 45 m2 28,67 triệu/m2
      Hàng hiếm Westbay.Em có căn 45 mét vuông toà trung tâm của khu, ngay cạnh Hồ Thiên Nga cần bán giá hợp lý.Nhà gần đủ nội thất, khá mới và xinh.Thiết...
      Dự án Aqua Bay Sky Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên
      E
      Thu Hoài Pkd Bđs Ecopark Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 1,84 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      1.84 tỷ 71 m2 25,92 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng chính chủ gửi bán ngay chung cư 71m Rừng Cọ Ecopark Thông tin chi tiết :- Tầng trung - Nhà full đồ mới hiện đại - bìa đỏ...
      Dự án Khu đô thị Ecopark, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,02 tỷ tại Phường Quán Bàu - Vinh - Nghệ An

      1.02 tỷ 53 m2 19,25 triệu/m2
      Mua căn hộ chung cư 389 Era Home nhận CK khủng lên đến 70 tr - Giá từ 954tr.Khối Yên Hoà, Quán Bàu, Tp Vinh.gọi ngay: 0948 663 ***.DT chung cư từ 52 -...
      Dự án Chung cư 389 Yên Hòa (389 Era Home), Đường Nguyễn Trãi, Khối Yên Hoà, Phường Quán Bàu, Vinh, Nghệ An

      Cần bán ngay căn nhà riêng 1 tầng, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Nha Trang, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 0 m2
      Bán nhà c4 ,2 MT hẻm đường Hoà Trung, P. Vĩnh Hoà, Nha Trang 41,5 mét vuông giá 1,35 tỉ- Dt : 41,5 mét vuông ( ngang 4m )- Hướng Đông : đường...
      Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền 137 m2 tại Xã Phước Hội - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,07 tỷ

      1.07 tỷ 137 m2 7,82 triệu/m2
      Vị trí: khu vực bán kính 5 kilomet gồm có: Trung tâm huyện Đất Đỏ, KCN Đất Đỏ, biển Phước Hải, sân bay Lộc An+ MT đường 36m+ bìa đỏ sẳn thổ cư** Có hỗ...
      Đường Long Mỹ - Láng Dài, Xã Phước Hội, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay lô đất nền 110 m2, mặt tiền 20m tại Long Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 110 m2 15,46 triệu/m2
      - Vị trí ngay trục đường 45m kết nối thẳng ra cổng chính sân bay Long Thành- Nằm ngay khu trung tâm hành chính của huyện Long Thành, xung quanh có chợ,...
      Đường Bàu Cạn, Xã Long Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất dự án 80 m2 tại Đường DT769 - Lộc An - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 80 m2 14,38 triệu/m2
      Chuyên đất tái định cư Lộc An - Bình Sơn - Uy tín - Chuyên nghiệp.Cam kết không đăng giá ảo - Không kê giá tránh mất thời gian quý báu của KH.call ngay tư...
      Dự án Khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn, Đường ĐT 769, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 125 m2 tại Xã Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 125 m2 10,8 triệu/m2
      Tôi cần ra gấp 3 nền đất KDC Tân Đức, đường A25A, giá ngộp, KDC đông, gần chợ, cách A24 200m.DT: 5x25m.SHR công chứng ngay.
      Đường A25A, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.