Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.615 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,56 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Lê Chân - Hải Phòng

      1.56 tỷ 48 m2 32,5 triệu/m2
      Quỹ căn sang nhượng Hoàng Huy Commecre - giá tốt bán trong tháng. hotline: 0783 599 ***.------------------------+ 48m2: 1.5 ngủ - 1 phòng vệ sinh -...
      Dự án Hoàng Huy Commerce, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu đất 100 m2 tại Huyện Thủ Thừa - Long An, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      KĐT cao cấp ngay Trung Tâm Hành Chính Thủ Thừa - Long An, dự án duy nhất có Trung Tâm Hành Chính 5hec ta nằm bên trong dự án.Giá chỉ từ 18tr/m2.pháp lí:...
      Dự án Agora City, Đường 818, Thị trấn Thủ Thừa, Thủ Thừa, Long An

      Sở hữu đất nền dự án tại Huyện Cao Phong - Hòa Bình, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 0 m2
      liên kế CL 14 DT 112,5  mét vuông Đất ở tại đô thị sử dụng lâu dàiGiá 1,65 tỉ giá siêu mềm nhất thị trường
      Dự án TNR Stars Cao Phong, Huyện Cao Phong, Hòa Bình

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2 tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Dự án siêu hot tại Sân Golf Long Thành - Biên Hoà.pháp lí: Sở hữu lâu dài. NH cho vay 70 phần trăm.- Đã có SHR.- DT: 100m, 140m, 160m, 200m, 240m,...
      Dự án Biên Hòa New City, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền mặt tiền 15m, hướng Nam tại Xã Hàm Mỹ - Hàm Thuận Nam - Bình Thuận, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 0 m2
      Hàm Mỹ - sát nhập vào TP Phan Thiết.Bà cô họ - cần bán đất đẹp - xã lỗ!Cần bán 899,4m2 (80 thổ cư + 819,4m2 CLN - Hàm Mỹ - Hàm Thuận Nam - Bình Thuận.- Đất...
      Xã Hàm Mỹ, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Sở hữu lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Thành phố Quảng Ngãi - Quảng Ngãi, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 100 m2 16,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 1 mảnh đất 100m2 (5*20m), hướng Bắc. Đường rộng 10,5m. 2 bên lề rộng 5m. Lót toàn bộ đá Granite nguyên khối. Trước mặt nhà là công viên...
      Dự án Khu dân cư Sơn Tịnh - Quảng Ngãi, Thành phố Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Cần bán lô đất nền 104 m2, mặt tiền 6m tại Thị xã Sông Công - Thái Nguyên, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 104 m2 10,49 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất KDC Vũ Xuân, Châu Sơn. Tp Sông Công Thái Nguyên.Dt 104 mét vuông (6.5x16).Lô áp góc.Cách đường lê hồng phong 100m.Cách siêu thị...
      Phường Châu Sơn, Sông Công, Thái Nguyên

      Cần bán ngay lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại Đông Hà - Quảng Trị, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 120 m2 8,75 triệu/m2
      Bán đất đường Trần Thủ Độ - Bắc Sông Hiếu điện âm view cầu Dây Văng.DT: 6x20m - đường 13m.Giá chỉ 1050 tr (1 lô duy nhất Đông Nam còn lại).liên hệ ngay...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Hiếu, Phường Đông Thanh, Đông Hà, Quảng Trị

      Sở hữu ngay đất nền hướng Đông - Nam tại Xã Lộc Quảng - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 0 m2
      Rẻ nhất khu bán 189,6 m2 đất Lộc Quảng ngôi làng săn mây.Còn lô đẹp bán nốt 189,6m đất trong đó có 100m đất ở nông thôn, 89,6m là đất trồng cây lâu năm.Khí...
      Đường ĐT 725, Xã Lộc Quảng, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán nhanh đất tại Xã Lộc Ngãi - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán đất đất thổ cư KDC Lộc Ngãi, Bảo Lâm.Vị trí: Thôn 12, Lộc Ngãi, Lâm Đồng.KDC hiện hữu.Cách Tỉnh Lộ 725 chỉ 1 kilomet.Cách cao tốc xuống...
      Thôn 12, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán nhanh đất nền tại Xã Lộc Quảng - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,03 tỷ

      1.03 tỷ 0 m2
      Bán 156,8 m2 đất sẵn sổ bao gồm 104m2 nền thổ cư và 53m2 đất trồng cây lâu năm.Ưu tiên nguồn tiền nhàn rỗi.Đón sóng đầu tư săn đất Làng Mây Lộc Quảng.Đón...
      Xã Lộc Quảng, Huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 95 m2 tại Đường Hương Lộ 15 - Vĩnh Cửu, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 95 m2 12,11 triệu/m2
      Nhà gác lửng xây hoàn thiện thuộc Bình Lợi, Gần Bến Đò Tân Uyên.sổ hồng riêng thổ cư, qua đò đi 2 kilomet là tới. Ngay đường Hương Lộ 15.Giá rẻ chỉ...
      Đường Hương Lộ 15, Xã Bình Lợi, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán ngay nhà shr mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Đường 30/4 - Ninh Kiều, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà hẻm đường 30/4, P. Hưng Lợi, Ninh Kiều, Cần Thơ.DT: 4,3m - 40,3 mét vuông.Thổ cư: Full.Tây Nam.Giá: 1,9 tỉ.
      Đường 30/4, Phường Hưng Lợi, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đồng Khởi - Biên Hòa, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 110 m2 18,1 triệu/m2
      Chính Chủ Qua Tết Định Cư Canada Cần Bán Nhà Gần Cây Xăng Đức Hưng_Cx75DT: 5x21m SHR thổ cư hết đất, quy hoạch đất ởThiết kế trệt lâu, 3PN,2 WC,phòng...
      Đường Đồng Khởi, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Khuyến, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 100 m2 18,9 triệu/m2
      Bán nhà gần ngã 4 Nguyễn Khuyến P. Trảng Dài TP. Biên Hoà.DT: 5x20m, sổ hồng full hồng.Giá: 1 tỉ 890 tr, thỏa thuận.Nhà đẹp gồm: 2 PN, sân ô tô, đường...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 7m tại Đường Đồng Khởi - Biên Hòa, giá 1,73 tỷ

      1.73 tỷ 100 m2 17,3 triệu/m2
      Chủ ngộp bán 1ty780 hạ giá 1ty730 góc 2 MT Hỗ trợ NH 70 phần trăm.Tặng nội thất xịn xò SHR - Thổ cư.Nhà xây mới hoàn thiện.Trả trước 500 tr vô ở ...
      Đường Đồng Khởi, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng căn hộ 1 phòng ngủ, giá 1,19 tỷ tại Đường Quang Trung - Quang Trung - Vinh - Nghệ An

      1.19 tỷ 0 m2
      HIẾM! Chỉ từ 30 phần trăm giá trị căn hộ đã sở hữu căn hộ chung cư ngủ hạng sang 1  phòng ngủ bìa đỏ chính chủ tại T&T Victoria ngay tại...
      Dự án T&T Victoria, Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Vinh, Nghệ An

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, giá 1,49 tỷ tại Đường Cái Lân - Bãi Cháy - Hạ Long - Quảng Ninh

      1.49 tỷ 0 m2
      - Bán căn 2 PN 1vs, tầng 7 view nội khu (sân chơi trẻ em, khu nướng BBQ... ).- full nội thất khu vực bếp,  phòng vệ sinh, đã lắp điều hòa, chưa...
      Dự án The Dragon Castle, Đường Cái Lân, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá