Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.615 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 92 m2 tại Xã Tân Kim - Cần Giuộc - Long An, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 92 m2 13,59 triệu/m2
      Chính Chủ Cần bán ngay**giá:** 1 tỉ 250 tr đồng**DT:** 4x23 (92m2)**Thông Tin Nổi Bật:**- **Vị Trí:** KDC Phố Kim Điền, Đường Long Phú, Tân Kim, TT Cần...
      Đường Lộ Long Phú, Xã Tân Kim, Cần Giuộc, Long An

      Bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 90 m2 tại Đường Gò Hưu - Mỹ Hạnh Nam - Đức Hòa, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 90 m2 19,45 triệu/m2
      Bán nhà xã Mỹ Hạnh Nam, huyện Đức Hòa.DT 90m2 nhà xây 1 trệt 1 lầu.Nhà 3 PN 1 phòng thờ 2 WC.DT 5x18m.Giá 1 tỉ 750 tr.giá thỏa thuận.Đường 4m bê tông.KDC...
      Đường Gò Hưu, Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,6 tỷ tại Đường Vĩnh Điềm Trung - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.6 tỷ 80 m2 20 triệu/m2
      * Bán căn hộ góc 3 phòng ngủ căn hộ chung cư CT6 Vĩnh Điềm Trung - tầng cao thoáng mát.- Gần Siêu thị, trường học, bệnh viên...- DT: 80m2.- Sàn...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,5 tỷ tại Đường Vân Đồn - Vĩnh Phước - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.5 tỷ 59 m2 25,43 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn số 04 tòa OC1B Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang.DT 59 m2 thiết kế gồm phòng khách, bếp, 2 PN, 2  phòng vệ sinh, logia hướng ...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 125 m2 tại Xã Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2 tỷ

      2 tỷ 125 m2 16 triệu/m2
      Bán đất MT Trịnh Hoài Đức thông qua FPT giá siêu rẻ chỉ nhỉnh 2 tỉ Nắm chính chủ các siêu phẩm cần tiền bán gấp MT Trịnh Hoài Đức, Quảng Nam như sau: Lô 1...
      Đường Trịnh Hoài Đức, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,75 tỷ tại Đường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.75 tỷ 72 m2 24,31 triệu/m2
      ❗️ căn hộ CT1 VCN Phước Hải GIÁ RẺ🔆 72m2, đầy đủ nội thất 5* 🔆 Hạ còn 1 tỉ 750- bán ngay căn căn hộ CT1 Phước Hải trước Tết:+ Nhà đầy đủ nội thất...
      VCN Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 230 m2, mặt tiền 10m tại Long Mỹ - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 230 m2 7,4 triệu/m2
      LONG MỸ - sát biển PHƯỚC HẢI ; 2 MT NHỰA 10m, phía sau đất hẻm 5m 5x23m - 117m2 -80tc. 850tr10x23m - 230m2 -160tc 1ty700liên hệ 0985 738 *** Hiền lv...
      Đường 44B, Xã Long Mỹ, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán lô đất 230 m2, mặt tiền 10m tại Đường 44B - Long Mỹ - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 230 m2 7,4 triệu/m2
      LONG MỸ - sát biển PHƯỚC HẢI ; 2 MT NHỰA 10m, phía sau đất hẻm 5m 5x23m - 117 mét vuông -80tc. 850tr10x23m - 230 mét vuông -160tc 1ty700L/H...
      Đường 44B, Xã Long Mỹ, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp miếng đất 212 m2, mặt tiền 10m tại Long Mỹ - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 212 m2 5,67 triệu/m2
      Long mỹ - ngay hồ bút thiền - Tỉnh lộ 44B vô 1km Lô góc 10x22m -212m2 -80tcĐường nhựa lớn KDC giá 1.2tỉ siêu rẻ liên hệ ngay 0985 738 *** Hiền nắm chủ
      Đường 44B, Xã Long Mỹ, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 246 m2 tại Xã Phước Hảo - Châu Thành - Trà Vinh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 246 m2 4,88 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất MT QL 53 Ấp Đa Hòa- Xã Phước Hảo- Châu Thành - Trà Vinh Vị trí đoạn qua khỏi chợ Hòa Lợi xíu Khu vực cư dân đông đúc thuận tiện...
      Xã Phước Hảo, Châu Thành, Trà Vinh

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,35 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      1.35 tỷ 70 m2 19,29 triệu/m2
      CẦN B.án căn thương mại tầng đẹp căn hộ chung cư BÌNH PHÚ 2- SHR công chứng ngay, dùng sổ vay đuọc NH.- Nhà đầy đủ nội thất như hình.- DT: 70m2 có...
      Nhà ở xã hội Bình Phú 2, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,35 tỷ tại Phường Hùng Thắng - Hạ Long - Quảng Ninh

      1.35 tỷ 67 m2 20,15 triệu/m2
      Cần bán căn hộ 2 PN 2 vệ sinh toà B căn hộ greenbay garden , đầy đủ nội thất, vận hành ngay, ở ngay.LH 0966 689 ***.Cảm ơn quý khách đã xem tin.
      Dự án Green Bay Garden, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 77 m2, hướng Đông - Nam, giá 1,75 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      1.75 tỷ 77 m2 22,73 triệu/m2
      Đáp ứng đầy đủ nhu cầu cho gia đình có nhiều thành viên mà tài chính vừa phải chỉ nhỉnh đồng bảyLựa chọn hoàn hảo căn hộ chung cư 77m 3 ngủ 2 nhà ...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 133 m2 tại Đường Quốc lộ 56 - Nghĩa Thành - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 133 m2 9,78 triệu/m2
      chuyển nhượng đất The Fusion - Lan Anh 7 giá rẻ. Đường cao tốc Biên Hòa đã khởi công rồi còn chần chờ chi.- Đất đẹp full thổ cư.Đất đẹp quá chừng đẹp mà...
      Dự án The Fusion (KĐT Lan Anh 7), Đường Quốc lộ 56, Xã Nghĩa Thành, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu
      N
      Huỳnh Thị Hồng Nhung Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất 100 m2, hướng Tây - Bắc tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,77 tỷ

      1.77 tỷ 100 m2 17,7 triệu/m2
      ***Cần bán ngay nền Vĩnh Quý VQ1-6***- Đường 15m- DT 100m2- Nền không vướng lỗi (tủ điện - cống)- View căn biệt thự - thoáng - đẹp- Giá trên đã bao gồm...
      Dự án Biên Hòa New City, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay mảnh đất 120 m2 tại Đường 2/9 - 11 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 120 m2 13,34 triệu/m2
      * Cần bán nhanh nền đất ngay trung tâm thành phố Vũng Tàu đối diện Long Cung.- Tiện ích đầy đủ: BV tỉnh, siêu thị Mega, KDL Long Cung resort,...- Gần...
      Đường 2/9, Phường 11, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp đất nền 102 m2, hướng Nam tại Liêu Xá - Yên Mỹ - Hưng Yên, giá 1,17 tỷ

      1.18 tỷ 102 m2 11,5 triệu/m2
      Giá về thời điểm 2019 rồi.Lô nhà phố thương mại mặt hồ giờ chỉ còn 11.5tr/m2, ngay gần căn hộ, đường trước mặt 15.5m hướng Nam.Quý khách quan tâm liên ...
      Dự án New City Phố Nối, Đường Quốc Lộ 39A, Xã Liêu Xá, Yên Mỹ, Hưng Yên

      Sở hữu đất dự án 160 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 160 m2 12,44 triệu/m2
      Đất view vịnh MT đường 10m5. Đã có sổ. Giá 1 tỉ 987 TT trong 12 tháng tại Vịnh An Hòa City.Đợt 1: Tháng 2/2024.Đợt 2: Tháng 11/2024 và công chứng.Khách muốn...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.