Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh lô đất nền 806 m2, mặt tiền 21m tại Xã Lộc Ngãi - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 806 m2 3,98 triệu/m2
      Mua đất ngay để đón đầu cao tốc Tân Phú - Bảo Lộc cơ hội tăng giá đất tại Bảo Lộc.Vị trí đắc địa gần đường DT 725, gần trường học, trạm xăng, gần chợ, ủy ...
      Đường Tỉnh lộ 725, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu đất nền dự án 51 m2, hướng Nam tại Phường Bãi Cháy - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 51 m2 47,06 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán nền đất nền đất ông bà để lại tại trung tâm bãi cháy, đường to, rộng 0964 804 ***
      Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng lô đất nền 74 m2, mặt tiền 4m tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 74 m2 60,82 triệu/m2
      - bán nhanh đất phân lô oto tránh, oto 7 chỗ vào nhà thỏa mái hậu ái - Vân Canh - Hoài Đức. Ngõ thông với Vành Đai 3,5, giá 61tr/m2.- DT: 74 m2. Đất nằm...
      Đường 442B, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 103 m2, mặt tiền 4m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 5,46 tỷ

      5.46 tỷ 103 m2 53 triệu/m2
      "VIew hồ Tân Xã khu CNC Hòa Lạc KD hái ra tiền.Đất thật, chính chủ 100 phần trăm, giá tận gốc.nền đất mặt phố có 1 - 0 - 2, đầu tư ngay, ngồi chơi...
      Đường 419, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Bắc tại Quận Dương Kinh - Hải Phòng, giá 3,24 tỷ

      3.24 tỷ 200 m2 16,2 triệu/m2
      - chính chủ cần bán ngay nền đất căn biệt thự Anh Dũng 5 DT 200m2 ngang 10m sâu 20m Đông Bắc trục đường 25m. Trục kết nối các dự án Anh Dũng 1 - 8 và...
      Dự án KĐT Anh Dũng 5, Dương Kinh, Hải Phòng

      Bán nhanh đất nền dự án 160 m2, mặt tiền 9m, hướng Nam tại Mê Linh - Hà Nội, giá 7,15 tỷ

      7.15 tỷ 160 m2 44,69 triệu/m2
      - Bán đất KĐT Hà Phong, Mê Linh.- Đường trước mặt rộng 16m. Nhìn sang trường đại học tài chính, KD tốt.- DT: 160 mét vuông. 3MT.- Giá:...
      Dự án Hà Phong, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Huyện Hiệp Hòa - Bắc Giang, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp 2 nền đất Central Park - Bắc Giang.+ Vị trí LK 10 - 13 14 view hồ.+ MT 5m - DT 100m.+ Trục chính đường đôi 29m.+ KĐT mới đẹp nhất TT...
      Dự án Phố Thắng Central Park, Hiệp Hòa, Bắc Giang

      Cần bán lô đất nền 60 m2, mặt tiền 4m tại Phường Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 60 m2 39,17 triệu/m2
      Bán đất MT đường N4 khu dân cư Icon Central, P. Tân Đông Hiệp, Dĩ An.DT: 60m2 thổ cư: 100 phần trăm (4x15m).Đối diện công viên thoáng mát.Đường rộng...
      Dự án Icon Central, Đường N4, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay lô đất nền 80 m2 tại Đường Long Phước - Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí đẹp đất nền khu dân cư Long Phước, P. Long Phước, Q9.Vị trí:- Tọa lạc trên đường Long Phước, P. Long Phước, Q. 9.- Cách khu căn biệt thự Vingroup...
      Đường Long Phước, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền mặt tiền 5m tại Đường Quốc lộ 63 - Châu Thành - Kiên Giang, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 0 m2
      Bán lô góc xẻ khe 2 MT trong dự án khu đô thị Chợ Mới Minh Lương - Châu Thành - Kiên Giang.Vị trí "VIP" để KD, buôn bán, cho thuê.+ DT: 107.5 mét ...
      Đường Quốc lộ 63, Thị trấn Minh Lương, Châu Thành, Kiên Giang

      Bán gấp đất nền dự án 353 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Tân Châu - Tây Ninh, giá 886 tr

      886 triệu 353 m2 2,51 triệu/m2
      Mình chính chủ cần bán nhanh lô đất tại Dương Minh Châu, Tây Ninh gần đảo Yến
      Xã Tân Thành, Tân Châu, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 4439 m2, mặt tiền 133m tại Chí Linh - Hải Dương, giá 6,66 tỷ

      6.66 tỷ 4439 m2 1,5 triệu/m2
      Gia đình chuyển nơi sống cần bán mảnh đất rộng DT 4439m, MT 133m. Trong đó, có 300m đất ở nông thôn.Đường đi vào mảnh đất rộng 6m, thông thoáng các ngả.Vị...
      Đường Quốc lộ 37, Xã Bắc An, Chí Linh, Hải Dương

      Cần bán đất nền dự án 130 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,49 tỷ

      1.49 tỷ 130 m2 11,47 triệu/m2
      - Đất đường KD mua bán Liêu Bình Hương, Tân Thông Hội, Củ Chi.- DT: 5x26m (130m2) thổ cư.- cư dân xung quanh cực đông đúc và sầm uất. Bật nhất củ chi, gần...
      Đường Liêu Bình Hương, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 250 m2, mặt tiền 13m, hướng Tây - Bắc tại Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 8 tỷ

      8 tỷ 250 m2 32 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ GỬI BÁN 250m2 ĐẤT MT ĐA PHÚ P. 7 GIÁ RẺ TRONG KHU VỰCThuận tiện di chuyển ra các khu vực du lịch nổi tiếng, Di chuyển ra trung tâm ~ 10p đi xeDT:...
      Đường Đa Phú, Phường 7, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán gấp nền đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Bình Lợi - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,27 tỷ

      1.28 tỷ 80 m2 15,94 triệu/m2
      Còn 1 nền 1 tỉ 275 tr- Đường 2 làn ôtô chạy vô tư.- Vỉa hè rất rộng con trẻ chạy nhảy thoải mái.Hàng ngộp a chị nào mua thì đi xem lẹ nha.0901 745 *** : gọi...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Bình Lợi, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 52 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Vân Côn - Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 52 m2 25 triệu/m2
      - Bán đất Quyết Tiến, Vân Côn 52m2 full thổ cư MT 6,3m bằng hậu đường trước đất 2,5m Tây Nam giá cực rẻ nhì quyết tiến 1.- lô đất vuông đẹp mặt tiềm...
      Thôn Quyết Tiến, Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Vân Côn, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 145 m2, mặt tiền 14m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 145 m2 46,9 triệu/m2
      Lô góc 2 MT đường Trần Văn Thành P. Khuê Mỹ - Q. Ngũ Hành Sơn.================DT 14,4m x 10,1m = 145,4m vuông.Tây Nam & hướng Tây Bắc.pháp lí SHR toàn...
      Đường Trần Văn Thành, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất nền 93 m2, hướng Nam tại Thị trấn Ba Hàng - Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 93 m2 24,74 triệu/m2
      Bán lô góc dự án Yên Thứ City giá chỉ 2,3 tỉ.Lô 2 trục chính đường Tỉnh Lộ 261 TP Phổ Yên.
      Dự án Yên Thứ City, Đường Tỉnh lộ 261, Phường Ba Hàng, Phổ Yên, Thái Nguyên

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!