Thông tin mô tả
- Bán đất lô
- Vị trí : Ngay
-
- Gần chợ Thủ đức, cách các trường cao đẳng và
-
*Có hỗ trợ vay
- Giá: 4,73
Giá: 4,73 Tỷ
Diện tích: 57 m2
Giá/m2: 82,98 Triệu/m2
430751
Mua bán
- Bán đất lô
- Vị trí : Ngay
-
- Gần chợ Thủ đức, cách các trường cao đẳng và
-
*Có hỗ trợ vay
- Giá: 4,73
Hạnh Huỳnh Lê Thu
Đường 2, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
8,6 tỷ
78 m2
Đường 41, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
8,39 tỷ
98,70999908447266 m2
9,84 tỷ
123 m2
Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
5,5 tỷ
52 m2