Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.476 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán đất nền dự án 90 m2, hướng Đông tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 90 m2 22 triệu/m2
      Bán lô đất 90m2 (5x18m) tại Ora Park – Dragon Pearl, Đức Hòa, KĐT quy hoạch bài bản với đầy đủ tiện ích phục vụ nhu cầu sống hiện đại.DT: 90m2, đất vuông ...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Sở hữu ngay đất nền dự án 70 m2, hướng Đông-Bắc tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 70 m2 17,15 triệu/m2
      Đất nền trong KĐT ngay MT đường DT741, P. Vĩnh Tân, TP Tân Uyên, Bình Dương. Gần KCN VSIP 2-3-4-5, KCN Tân Bình, KCN THACO,...Đối diện có nút giao cao tốc...
      Đường 741, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu nền đất 90 m2, hướng Tây tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,94 tỷ

      1.95 tỷ 90 m2 21,6 triệu/m2
      Cần ra nhanh nền đất vị trí đẹp gần sát vin Hóc Môn, thuận tiện kết nối nhanh về Hồ Chí Minh, phù hợp mua ở hoặc đầu tư lâu dài.DT: 90m2, đất vuông vắn,...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Cần bán lô đất nền 90 m2, hướng Tây tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,94 tỷ

      1.95 tỷ 90 m2 21,6 triệu/m2
      Bán lô đất đẹp 90 mét vuông (5x18m) tại Ora Park – Dragon Pearl, Đức Hòa, dự án theo định hướng sống xanh hiện đại, vị trí thuận tiện sát Sài ...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Cần bán ngay đất 80 m2 tại Đường Quốc lộ 6 - Phú Nghĩa - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 80 m2 18,75 triệu/m2
      Cơ hội hiếm có cho NĐT. Chủ  cần tiền gấp nên để lại mảnh đất vị trí đẹp, tiềm năng tăng giá cao tại Chương Mỹ.​Khu vực đang phát triển mạnh, gần các...
      Đường Quốc lộ 6, Xã Phú Nghĩa, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 100 m2 13 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu miếng đất đẹp ngay khu vực phát triển mạnh quanh Khu kinh tế Ninh Cơ – Nam Định, hạ tầng đang đc đầu tư đồng bộ, tiềm năng tăng giá rõ rệt...
      Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Bán gấp đất 90 m2, hướng Tây tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,96 tỷ

      1.97 tỷ 90 m2 21,8 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu mảnh đất 90 mét vuông (5x18m) tại Ora Park – Dragon Pearl, Đức Hòa, vị trí thuận tiện kết nối nhanh về Bình Chánh – Hóc Môn – Thành ...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Cần bán đất nền 90 m2, hướng Tây tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,95 tỷ

      1.96 tỷ 90 m2 21,7 triệu/m2
      Bán mảnh đất tại Ora Park – Dragon Pearl, Đức Hòa, vị trí đẹp giáp ranh Bình Chánh, gần tuyến Vành Đai 3, thuận tiện kết nối nhanh về Hồ Chí Minh.DT:...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Sở hữu đất dự án 90 m2, hướng Nam tại Xã Lương Hòa - Bến Lức - Long An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 90 m2 13,34 triệu/m2
      DRAGON EDEN – ĐIỂM NÓNG ĐÔ THỊ VỆ TINH Ở PHÍA TÂY TpHCMPhía Tây TP.HCM đang bước vào GĐ bứt tốc hạ tầng rõ rệt:• Vành Đai 3 – Vành Đai 4 mở ra mạng lưới kết...
      Đường 830, Xã Lương Hòa, Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      a/c đang tìm một miếng đất giá vừa túi tiền – ở đc ngay – cư dân đông tại Hòa Lạc thì đây là lựa chọn cực kỳ hợp lý.📍 Thông tin miếng đất:DT:...
      Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 90 m2, hướng Đông tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,96 tỷ

      1.97 tỷ 90 m2 21,8 triệu/m2
      Cần chuyển nhượng lô đất dự án Ora Park từ 600 trv TT trong vòng 9 tháng tại khu vực gần vin Hóc Môn, vị trí sát Hồ Chí Minh, thuận tiện di chuyển nhanh...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Cần bán nhanh lô đất nền 90 m2, hướng Đông tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,97 tỷ

      1.97 tỷ 90 m2 21,89 triệu/m2
      Cần chuyển nhượng gấp lô đất 90m2 (5x18m) tại Ora Park – Dragon Pearl, Đức Hòa, vị trí gần sát Tp Sài Gòn, thuận tiện di chuyển nhanh về Bình Chánh –...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Sở hữu ngay lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây-Bắc tại Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 80 m2 19 triệu/m2
      Bán nền đường số 5 Khu TĐC Phong Điền - Cầu Vàm Xáng - Nguyễn Văn Cừ thuộc P. An Bình. Tp Cần Thơ. DT: 5m x 16m= 80m2 Lộ giới: 14 mét (4m-6m-4m)/-flag giá:...
      Đường 5, Phường An Bình, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Sở hữu nền đất 250 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1 tỷ

      1 tỷ 250 m2 4 triệu/m2
      Vị trí ngay Làng OMM, đường oto vào tận đất, KDC sẵn.DT 10m x 25m, đất vuông vắn cực đẹp. Thổ cư, sổ riêng – công chứng ngay.Giá chốt nhanh chỉ 1 tỉ xxx –...
      Làng OMM, Đường Quốc Lộ 20, Phường 2, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay đất dự án 90 m2, hướng Tây tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 90 m2 22,1 triệu/m2
      Bán mảnh đất đẹp tại Ora Park , Đức Hòa, vị trí giáp ranh Tp Thành phố Hồ Chí Minh, ngay Vành Đai 3, nằm kế dãy nhà phố thương mại sầm uất, phù hợp...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Bán nhanh đất dự án 90 m2, hướng Đông tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 90 m2 22 triệu/m2
      Bán mảnh đất tại Ora Park – Dragon Pearl, Đức Hòa, vị trí đẹp đường rộng 16m, gần dãy shophouse nội khu, thuận tiện ở hoặc KD.DT: 90m2, đất vuông vắn, dễ...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Cần bán đất 90 m2 tại Xã Tiên Lục - Lạng Giang - Bắc Giang, giá 2 tỷ

      2 tỷ 90 m2 22,23 triệu/m2
      Đất dự án hạ tầng đồng bộ, nhiều tiện ích như trung tâm thương mại, công viên, cây xanh, trường mẫu giáo.- DT 90 mét vuông.- MT 5m.- Đường 15m.-...
      Đường Tỉnh lộ 295, Xã Tiên Lục, Huyện Lạng Giang, Bắc Giang

      Chuyển nhượng đất dự án 126 m2 tại Huyện Điện Biên - Điện Biên, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 126 m2 14,29 triệu/m2
      Bán đất nền KĐT VCN - hướng Tây Bắc Green Field chỉ với giá 1,8 tỉ.DT đất 126 mét vuông.giá 1,8 tỉ - TT theo tiến độ 06 tháng.20 sp đầu tiên giảm...
      Huyện Điện Biên, Điện Biên

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.