Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 8.614 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán đất 103 m2 tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 3,07 tỷ

      3.07 tỷ 103 m2 29,8 triệu/m2
      a/c đang tìm một miếng đất tầm tài chính hơn 3 tỉ – vị trí đẹp, dễ xây dựng, dễ thanh khoản tại Hòa Lạc thì đây là lựa chọn rất đáng để đi xem thực tế.🏡...
      Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 100 m2, hướng Tây-Bắc tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Cơ hội cho những ai đang tìm kiếm đất nền tại Đường Đồng Trạng, Xã Hòa Lạc, Thủ đô Hà Nội. Đất có DT 100.2m², MT rộng 7.5m, ngõ vào rộng 5m rất thuận...
      Đường Đồng Trạng, Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Bán nền đất 100 m2 tại Huyện Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Khi hạ tầng, công nghệ, ĐH và Metro cùng đổ về Hòa Lạc… thì những mảnh đất gần trung tâm Phú Cát đang ngày càng đc săn tìm nhiều hơn.💎 Hiện em đang có lô:...
      Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán gấp đất 104 m2 tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 104 m2 29,81 triệu/m2
      anh chị đang tìm một nền đất tầm tài chính hơn 3 tỉ – vừa ở đc ngay, vừa dễ đầu tư tại Hòa Lạc thì đây là lựa chọn rất đáng cân nhắc.🏡 Thông tin nền ...
      Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 75 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 75 m2 42,67 triệu/m2
      anh/chị đang tìm một mảnh đất vừa ở tiện vừa có tiềm năng tăng giá mạnh tại lõi Hòa Lạc thì đây là vị trí rất đáng đi xem thực tế!📍 Vị trí cực đẹp tại...
      Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán đất dự án 120 m2, hướng Tây-Bắc tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 120 m2 29,17 triệu/m2
      Đất nền đẹp ở Xã Hòa Lạc, TP Hà Nội đang chờ chủ mới.  DT 120 mét vuông, giá chưa tới 30 tr /  mét vuông, cực kỳ hợp lý cho đầu tư....
      Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 103 m2 tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 103 m2 29,13 triệu/m2
      Nếu anh chị đang lướt tìm đất… 👉 Thì nên dừng lại ở bài này.Vì lô này hội tụ đủ thứ mà khách tầm 3 tỉ đang cần:📌 DT: 103 – 108 mét vuông 📌 MT: 5 –...
      Đường Đồng Trạng, Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2 tại Huyện Quốc Oai - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      a/c đang tìm mảnh đất vừa ở đc ngay vừa đầu tư thì đây là lựa chọn phù hợp.100m² thổ cưsổ hồng riêng đầy đủKDC an ninh📍 Gần chợ – gần CNC – gần Metro👉...
      Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 100 m2 tại Huyện Quốc Oai - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      pháp lí rõ ràng sổ sẵnGần trung tâm cư dân đôngHạ tầng phát triển mạnhKết nối:5 ph CNC7 ph MetroGần chợ và khu hành chínhKhả năng tăng giá và thanh khoản tốt.
      Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp đất 80 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      Bán nền vị trí đẹp 55 D33 khu dân cư Hồng Loan đối diện cổng BV đại học Nam Cần Thơ ~ 50mgiá : 3 tỉ 500 tr——————• DT đất : 5 × 16 = 80  mét vuông•...
      KDC lô số 6, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Sở hữu ngay nền đất 97 m2, hướng Đông-Bắc tại Phan Rang - Tháp Chàm - Ninh Thuận, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 97 m2 40,73 triệu/m2
      🆘BÁN LÔ GÓC ĐẤT NỀN KHU K1 – KHU B - PHAN RANG – NAM KHÁNH HOÀ✨– DT : 97,24 mét vuông . Đông Nam– Hai MT đường nhựa lớn. – Thông đường Cao Bá...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Thanh Sơn, Phan Rang - Tháp Chàm, Ninh Thuận

      Chuyển nhượng đất nền 81 m2, hướng Nam tại Phan Rang - Tháp Chàm - Ninh Thuận, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 81 m2 38,28 triệu/m2
      nền đất Nền Khu K2 - Khu Công Viên Ánh Sáng - Biển Bình Sơn - Nam Khánh Hoà- DT : 81m² (4.5m x 18m)- Hướng Nam . Đường nhựa 12m.- Gần bên Công Viên Ánh...
      Đường Yên Ninh, Phường Mỹ Bình, Thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, Tỉnh Ninh Thuận

      Cần bán nền đất 90 m2, hướng Tây-Bắc tại Đằng Hải - Hải An - Hải Phòng, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 90 m2 45,56 triệu/m2
      Tuyến 2 Nguyễn Bỉnh Khiêm Đất tái  định cư Tasa, Đông Hải (E303)D.tích: 90m (ngang 4,5 x 20) - Hướng: hướng Tây Bắc- Vị trí ngay tuyến 2 đường lớn,...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đằng Hải, Quận Hải An, Hải Phòng

      Bán nhanh nền đất 112 m2, hướng Tây-Bắc tại Vĩnh Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,36 tỷ

      3.36 tỷ 112 m2 30 triệu/m2
      Hoàng Phú Nha Trang không chỉ là một dự án BĐS, mà là một phong cách sống độc đáo, nơi bạn và gia đình có thể tận hưởng trọn vẹn sự giao thoa giữa thiên...
      Đường 2/4, Phường Vĩnh Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 90 m2 tại Xã Thạch Khôi - Hải Dương - Hải Dương, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 90 m2 35,56 triệu/m2
      CƠ HỘI ĐẦU TƯ SINH LỜI VÀ AN CƯ LÝ TƯỞNG TẠI PHÚ QUÝ GOLDEN LAND – TRÁI TIM MỚI CỦA HẢI DƯƠNG 🔥Bạn đang tìm kiếm một bến đỗ an cư đẳng cấp hay một "con gà...
      Phường Thạch Khôi, Hải Dương, Hải Dương

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2 tại Xã Yên Trung - Yên Phong - Bắc Ninh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 100 m2 42 triệu/m2
      Do cần tài chính KD nên cần bán TS.* Mọi thông tin contact: 0779 27 37 87.- Tôi đang có lô dự án An Bình Trần Xá  (đối diện Samsung ).* DT: 100m - MT:...
      Xã Yên Trung, Huyện Yên Phong, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh đất 80 m2 tại Phường An Hồng - An Dương - Hải Phòng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      các dòng sp nhà phố thương mại, shop-tel, liên kế và căn biệt thự tại dự án phát huy tối đa giá trị: vừa là nơi an cư đẳng cấp, vừa là nơi sinh lời-...
      Xã An Hồng, An Dương, Hải Phòng

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá