Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nền đất Khu dân cư Phú Lợi, 120 m2, mặt tiền 5m tại Quận 8, giá 5,54 tỷ

      5.55 tỷ 120 m2 46,2 triệu/m2
      Sở hữu MT đường 20m thông thoáng cho việc di chuyển đến mọi ngõ ngách thuận tiện di chuyển, đậu và quay đầu xe, chứa đựng tiềm năng KD trong tương lai.* DT:...
      Dự án Khu dân cư Phú Lợi, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 133 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 26,6 tỷ

      26.6 tỷ 133 m2 200 triệu/m2
      - DT: 7*19= 133m2- Giá 200tr/m2 ( giá cao điểm 320tr )- Vị trí : đối diện cc Victoria của Novaland đường Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2- Xây dựng :...
      Đường Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền Khu đô thị mới Phú Mỹ , 330 m2, mặt tiền 13m tại , giá 4,79 tỷ

      4.79 tỷ 330 m2 14,52 triệu/m2
      sp độc quyền - 69 nền căn biệt thự view sông trung tâm Quảng Ngãi.Vị trí đẹp tại khu đô thị HUD Phú Mỹ.Đã có bìa đỏ - công chứng trong ngày;DT đa...
      Dự án Phú Mỹ Quảng Ngãi, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Nghĩa Chánh, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Bán gấp lô đất nền 90 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 90 m2 12 triệu/m2
      - Vị trí: Đối diện TTHC Q. Dương Kinh, trên mặt đường Vành Đai 3 của TP - Mạc Đăng Doanh quy hoạch 68m.- DT: 90m2 (6x15m).- Hướng: Tây tứ trạch.- Giá: 12...
      Dự án Dương Kinh New City, Đường Mạc Đăng Doanh, Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Cần bán nền đất 9 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 9 m2 566,67 triệu/m2
      Bán đất dự án Topia Khang Điền, P. Phú Hữu, Tp. Thủ Đức.DT: 6x16m trục đường 18m, hướng Đ.Giá 5.1 tỉ.liên lạc: 0909 128 *** Ái Tuyết.
      Dự án Topia Garden, Đường Long Thành - Dầu Giây, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 170 m2, mặt tiền 8m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 170 m2 150 triệu/m2
      Gia đình cần tiền nên bán ngay khuôn đất xây văn phòng hoặc căn hộ chung cư dịch vụ 2 MT đường rộng 12m tại P. Bình An Q. 2- DT:8.5x20M. vuông vắn...
      Đường Số 13, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 568 m2 tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 67,5 tỷ

      67.5 tỷ 568 m2 118,84 triệu/m2
      Bán miếng đất căn biệt thự khu nhà ở Fimexco đường số 12 - Trần Não, P. An Khánh, Tp Thủ Đức. (Q2).DT: 567,6 mét vuông (18m x 28m). Nở Hậu...
      Đường Số 12, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 85 m2 105,89 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất tại khu đấu giá Xóm Lò, P. Thượng Thanh, Long Biên:+ DT: 85 mét vuông.+ MT = mặt hậu: 5m.+ Hướng: hướng Đông Bắc.+ pháp lí: bìa ...
      Đường Thanh Am, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Bán lô đất nền 906 m2, mặt tiền 906m, hướng Đông tại Mỏ Công - Tân Biên - Tây Ninh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 906 m2 4,97 triệu/m2
      Bán đất MT QL22b, ấp Gò đá xã Mỏ Công, Tân Biên , Tây Ninh, gần trường học , chợ mỏ công.
      Đường Quốc lộ 22B, Xã Mỏ Công, Tân Biên, Tây Ninh

      Cần bán gấp đất nền 120 m2, hướng Tây tại Đường 2 - Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,28 tỷ

      2.28 tỷ 120 m2 19 triệu/m2
      Cần bán 3 mảnh đất nền dự án Biên Hòa New City cực chất với DT từ 120m2 và giá chỉ từ 19 tr/m2.pháp lí đầy đủ, bìa đỏ sẵn sàng, phong thủy tốt.Mã cănPG...
      Đường Hương lộ 2, Xã Phước Tân, Thành phố Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai

      Sở hữu đất nền dự án 145 m2, mặt tiền 4m tại Tân Biên - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 145 m2 24,14 triệu/m2
      bán nhanh mảnh đất MT đường vào Nhà Thờ Hà Phát P. Tân Biên ngay ngã ba Phát Triển ✅- DT : 4M x 35M tổng 145M2✅- pháp lí : sổ riêng thổ cư 100 phần...
      Đường Hoàng Văn Bổn, Phường Tân Biên, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 130 m2, mặt tiền 8m tại Huyện Thống Nhất - Đồng Nai, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 130 m2 10 triệu/m2
      *** MUA KHI TRẦM LẮNG - BÁN KHI SÔI ĐỘNG : * Đất Nền Dầu Giây Center Hưng Lộc Đồng Nai Thời Điểm Vàng Cho NĐT : + bìa đỏ , hạ tầng hoàn thiện , cư dân...
      Dự án Dau Giay Center City, Huyện Thống Nhất, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền dự án 90 m2 tại Đường Phạm Hồng Thái - 10 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 90 m2 17,78 triệu/m2
      Cần bán lấy vốn đất P. 10, TP. Đà Lạt, gần ga Đà Lạt và Hồ Xuân Hương, 1 tỉ6 - sổ hồng.- Kẹt tiền bán nhanh đất đầu tư 90 (5x18), ngay MT đường Phạm Hồng...
      Đường Phạm Hồng Thái, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán gấp đất nền 110 m2, mặt tiền 5m tại Hòa Phú - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 110 m2 12,28 triệu/m2
      Chủ ngộp cần bán nhanh nền đất MT đường Sông Lu, xã Hoà Phú, huyện Củ Chi, cách Tỉnh Lộ 8 chỉ 600m, thuận di chuyển đi qua Bình Dương hay về trung tâm ...
      Đường Sông Lu, Xã Hòa Phú, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 293 m2, mặt tiền 37m, hướng Đông - Nam tại Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 19 tỷ

      19 tỷ 293 m2 64,85 triệu/m2
      Cần bán nền đất với lợi thế 4 MT thông thoáng ngay KDC số 5 An Sơn một trong những khu căn biệt thự nghỉ dưỡng đẳng cấp tại TP Đà Lạt.Với tổng DT lên đến...
      Dự án Khu dân cư Đồi An Sơn, Đường An Sơn, Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu lô đất nền 1000 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Định Quán - Đồng Nai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 1000 m2 1,6 triệu/m2
      Kính gửi quý a/c thông tin khu đất QL 20.(Xã Túc Trưng, Huyện Định Quán, Tỉnh Đồng Nai).* Vị trí độc tôn.* Giá thì quá tốt.* Phù hợp mua nghỉ dưỡng và đầu...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Túc Trưng, Định Quán, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền dự án 211 m2, mặt tiền 9m, hướng Nam tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá 63 tỷ

      63 tỷ 211 m2 298,58 triệu/m2
      Bán 2 lô liên kế MT Nguyễn Văn Linh, kẹp kiệt thoáng, 9mx24m, dòng tiền 120tr/tháng.- DT: 9x24=211m2, kẹp kiệt 3m.- Hướng: hướng Đông Nam.- Đường 2 làn...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Nam Dương, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền dự án 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 100 m2 71 triệu/m2
      mảnh đất vị trí đẹp đường 520 QL đối diện Vạn Phúc CiTy, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức.DT: 6x17m (full thổ).Hướng: hướng Đông Bắc.giá: 7.1 tỉ (thỏa thuận).Đã...
      520, Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!