Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh lô đất nền 1050 m2, mặt tiền 35m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 43,05 tỷ

      43.05 tỷ 1050 m2 41 triệu/m2
      Cần nhượng lại mảnh đất căn biệt thự 2 MT sông Hoà Xuân, đường Nguyễn Đình Thi 7.5m, vỉa hè sông rộng 15m. Đã có bìa đỏ, hiện trạng đất trống sạch đẹp,...
      Đường Nguyễn Đình Thi, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh lô đất nền 75 m2, mặt tiền 5m tại Phường Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 75 m2
      - Vị trí khu dân cư Gia Phúc, Thạnh Xuân, Q12 phía trên khu dân cư Vạn Phúc City.- DT: 75 mét vuông.- Giá siêu hấp dẫn chỉ TT: 1,5 tỉ.- pháp lí...
      Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 100 m2 23 triệu/m2
      Đất đường 15m (lề 5m) cực rộng, 100m2 giá chỉ 2.3 tỉ ngang ngửa đường 7.5m quá rẻVị trí view Kênh sinh thái rất thoáng nhìn qua khu đô thị DragonSHR sẵn...
      Đường Hồng Phước, Phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất nền 144 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 144 m2 13,2 triệu/m2
      Siêu phẩm đất nền Vịnh An Hoà City Đông Nam giá chỉ 1tỷxx.Vị trí: Nằm đối lưng với dãy căn biệt thự Nhật Bản đầu tiên tại Quảng Nam.Đông Nam.Sở hữu 3,5...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán nhanh lô đất nền 118 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 118 m2 10,17 triệu/m2
      Dự án Cát Tường Park House CĐT Cát tường Groups.MT đường Nguyễn Văn Linh TX Chơn Thành.Hạ tầng hoàn thiện 100 phần trăm, điện âm, nước máy, đường nhựa...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán ngay lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      KDC Cao Cấp Ngay Tại Q. Bình Tân. DT đa dạng căn biệt thự - nhà mặt tiền. - 4 x 13 = 52 mét vuông - 5 x 12 = 60  mét vuông - 4 x 14...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 120 m2, hướng Nam tại Phường Tân Thuận Đông - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 120 m2 112,5 triệu/m2
      Bán miếng đất đẹp MT đường số 8 khu dân cư Nam Long Trần Trọng Cung, P. Tân Thuận Đông, Q. 7.------------------------------------------ DT: 5x24m, CN...
      Dự án Nam Long Trần Trọng Cung, Đường Số 8, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 200 m2, mặt tiền 5m tại Tân Hòa - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 200 m2 9,5 triệu/m2
      Đại hạ giá bán nhanh miếng đất bên cạnh TĐC Tân Hòa, cách QL51: 100m.DT: 5 x 40m = 200m2 có 100m2 thổ cư.- Đất cách KCN Phú Mỹ 3: 500m.- Gần khu lọc hóa...
      Đường Quốc Lộ 51, Xã Tân Hòa, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 100 m2 56 triệu/m2
      Đầu tư thông minh sinh LN.Siêu phẩm Diên Hồng kẹp vệt cây xanh, Hòa Xuân.Đại lộ trung lương dài xuyên suốt dự án.Đường 2 làn rộng rãi, nhà cửa hiện đại, cơ...
      Dự án Nam cầu Nguyễn Tri Phương, Đường Diên Hồng, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Xã Đông Xá - Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 0 m2
      Gia đình cần bán một lô Phương Đông đấu lưng với nhà phố thương mại shophouse mặt đường 58 khe thoáng 5 mét.Tiện ích xung quanh đầy đủ quảng trường nhạc...
      Dự án Khu đô thị Phương Đông, Xã Đông Xá, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Cần bán ngay lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 2,72 tỷ

      2.72 tỷ 90 m2 30,23 triệu/m2
      Đất DT xây dựng 5x17m, DT sử dụng 5x20m xây dựng hoàn công liền. Có nhiều lô để lựa chọn từ 2,7 tỉ đến 4,5 tỉ. Sổ mới tháng 12 nên pháp lí yên tâm...
      Đường Trương Thị Như, Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 90 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 90 m2 12,23 triệu/m2
      " Dragon Pearl - Viên ngọc sáng giữa lòng đô thị chuyên gia".KĐT Dragon Pearl lần đầu tiên áp dụng PTTT trả chậm linh hoạt 0 phần trăm LS lên đến 38...
      Dự án Dragon Pearl, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu lô đất nền 81 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 81 m2 59,26 triệu/m2
      Mascity - trung tâm TP Bắc Giang.Quy mô dự án: 3.3ha đc phê duyệt chủ trương đầu tư của tỉnh.pháp lí: Đất ODT bìa đỏ từng lô.Trong đó gồm 78 miếng đất...
      Dự án MasCity Bắc Giang, Đường Tây Yên Tử, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Sở hữu đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Xã Long Hậu - Cần Giuộc - Long An, giá 1,67 tỷ

      1.67 tỷ 80 m2 20,88 triệu/m2
      - Dự án Saigon Village nằm trên trục đường Lê Văn Lương kéo dài chỉ cách Nhà Bè chỉ 1 kilomet, cách Phú Mỹ Hưng 12 kilomet, cách Chợ Bến Thành...
      Dự án Saigon Village , Đường D5, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Bán lô đất nền 95 m2, mặt tiền 5m tại Phước Vĩnh An - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 95 m2 16,74 triệu/m2
      Vị trí ngay QL 22 giao nhau với Tỉnh Lộ 2, di chuyển về trung tâm TP rất thuận tiện.DT 5 x 19m full thổ cư, hiện trạng nhà nát.Đang ngộp NH cần bán ngay...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Phước Vĩnh An, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 55 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,77 tỷ

      3.77 tỷ 55 m2 68,55 triệu/m2
      Cắt lỗ 400 tr bán gấp nền đất 54m2, thuộc khu dân cư hiện hữu trên đường Võ Văn Kiệt, đường trước nhà 12m, Cách Võ Văn Kiệt 600m về hướng Q. 6, SHR.DT...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 100 m2 39 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà đường sơn thuỷ đông 4, Bãi Tắm Sơn Thuỷ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng- dt : 5x 20= 100m2- Hướng nam- Đường 5,5m vỉa hè 3m* nhà mê đổ chưa hoàn...
      Đường Sơn Thủy Đông 4, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,29 tỷ

      2.29 tỷ 100 m2 22,9 triệu/m2
      - Vị trí: Bình Chánh còn sở hữu nhiều dự án hạ tầng lớn như cao tốc Trung Lương - Mỹ Thuận, QL 1A, đại lộ Võ Văn Kiệt, đại lộ Nguyễn Văn Linh, giúp việc di...
      Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!