Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nền đất 182 m2, mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,83 tỷ

      9.83 tỷ 182 m2 54 triệu/m2
      Cần sang nhượng 2 miếng đất Bách Khoa.* DT 7x26m.+ Đường 16m chính.+ Giá 54 tr/m2.* Lô 449m2 giá 48 tr/m2.pháp lí bìa đỏ.Ai có nhu cẩu vui lòng liên ...
      Dự án Bách Khoa, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 180 m2, mặt tiền 9m, hướng Bắc tại Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 23 tỷ

      23 tỷ 180 m2 127,78 triệu/m2
      Bán cặp đất MT An Thượng 26 ven biển 100m đối lưng Nguyễn Văn Thoại.- DT 180m2 ngang 9m, hướng Bắc.- Vị trí đẹp, tiện xây chung cư hotel, villa, spa,...
      Đường An Thượng 26, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nền đất 106 m2, mặt tiền 5m tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 106 m2 40,57 triệu/m2
      Cần bán Lô góc đường Võ Văn Kiệt rộng 30m, khu đô thị An Bình Tân, TP Nha Trang giá cực tốt chỉ 4,3 tỉ.Đường rộng, thoáng, nhiều cây xanh thông ra đường...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 140 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 140 m2 51,43 triệu/m2
      Cập nhật Ocean Dunes giá siêu mềm tháng 11/2023.- Nền 7x20 12x20 18x20m.- Giá đầu tư, KD hotel, nhà hàng biển.- A2 140 mét vuông trục chính Mậu thân...
      Dự án Ocean Dunes, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán nhanh lô đất nền 81 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Tân Mỹ - Đức Hòa - Long An, giá 1,23 tỷ

      1.23 tỷ 81 m2 15,13 triệu/m2
      Đất nền bìa đỏ Hiệp Trường Phát đã có sổ riêng từng nền.chủ đầu tư Hai Thành liên kế.- Siêu dự án Vingroup Tân Mỹ 900ha.- Vành đai 4.- khu công nghiệp...
      Đường Nguyễn Thiện Khiêm, Xã Tân Mỹ, Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng đất nền dự án 95 m2 tại Xã Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 95 m2 55,79 triệu/m2
      bán ngay lô đất đường Vành Đai Trong lộ giới 60m khu dân cư 13C Greenlife MT đường Nguyễn Văn Linh cạnh khu dân cư 13B Conic Phong Phú Bình Chánh.DT:...
      Dự án Greenlife 13C, Đường Vành Đai Trong, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 137 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây - Nam tại Xã Bình Kiến - Tuy Hòa - Phú Yên, giá rẻ

      Thỏa thuận 137 m2
      Bán lô góc đường Trần Nhân Tông 25m. Giáp đại lộ Hùng Vương Tuy Hòa Phú Yên.DT 137 mét vuông.Ngang 9,8m x14m.NH hỗ trợ cho vay lên đến 70 phần ...
      L ' Aurora Phú Yên, đường Trần Nhân Tông, Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 280 m2 tại Phường Ninh Đa - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 280 m2 10,36 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán miếng đất MT QL 1A Hà Thanh 2 Ninh Hoà Khánh Hoà.- DT 10 x 28m, 50m2 thổ cư đã trừ quy hoạch GT.- Hiện trạng đường QL 1A đối diện ngã ...
      Đường Tỉnh lộ 1A, Phường Ninh Đa, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 73 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Bảo - Hải Phòng, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 73 m2 30,14 triệu/m2
      Dự án: TNR Stars Vĩnh Bảo.Gồm 2 tiểu khu:- Tiểu khu The Sunshine.- Tiểu khu The Park Hill.Loại hình sp:nhà phố thương mại shophouse hoàn thiện.căn nhà ...
      Đường 10, Thị trấn Vĩnh Bảo, Vĩnh Bảo, Hải Phòng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 11749 m2, mặt tiền 106m tại Huyện Hàm Tân - Bình Thuận, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 11749 m2 0,81 triệu/m2
      + Đất bằng phẳng, vuông vắn, 3 mặt thoáng, cách Quốc lộ 55 2.8 kilomet.+DT: 106x 116, Đường chính rộng 8-10m lộ giới 20m, 2 đường phụ...
      Thị trấn Tân Nghĩa, Huyện Hàm Tân, Bình Thuận

      Sở hữu nền đất 264 m2, mặt tiền 12m tại Phước Long A - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 17,95 tỷ

      17.96 tỷ 264 m2 68 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất khu dân cư Bách Giang, Đỗ Xuân Hợp, Q9.DT 12x22m, giá 68tr/m2.L/H: 0973 073 *** L/H xem đất.
      Dự án KDC Bách Giang, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 43 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồng Bàng - Sở Dầu - Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 43 m2 39,31 triệu/m2
      Bán mảnh đất trung tâm P. Sở Dầu 43m giá 1,6x tỉ hotline 0979 087 ***Trên đất có nhà c4DT 43mMT 5,15mHướng hướng Tây NamĐường trước đất 4m ô tô vào tận...
      Đường Hồng Bàng, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bán nhanh lô đất nền 50 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 50 m2 59 triệu/m2
      Bán đất 2 MT đường 5m5, vỉa hè 3m (kẹp kiệt 2m) Xuân Hòa 2, Thanh Khê Đông, Thanh Khê, Đà Nẵng.* Công năng:- DT đất: 50 mét vuông (7.22x6.95m) vuông ...
      Đường Xuân Hòa 2, Phường Thanh Khê Đông, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 64 m2, hướng Tây - Nam tại Huyện Dĩ An - Bình Dương, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 64 m2 44,54 triệu/m2
      Bán đất khu dân cư Phú Hồng Thịnh 9 P. Bình An, Dĩ AnDT: 63,5m2 Thổ cư 100 phần trăm ( 4X16m )SHR riêngĐường rộng 13m có vỉa hè 3mGần Làng ĐHQG...
      Dự án Phú Hồng Thịnh 9, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán đất nền dự án 48 m2, mặt tiền 4m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 48 m2 54,17 triệu/m2
      Từ 2,9 tỉ giảm còn 2,6ty.nền đất đẹp,góc 2 MT tân chánh hiệp 26 p tân chánh hiệp Q. 12 TPHCMDT:4x14m.diện tích sử dụng 44,2m2.Hướng chính namGiá:2,6 tỉ...
      Đường Tân Chánh Hiệp 26, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 81 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 729 tr

      729 triệu 81 m2 9 triệu/m2
      Mua đất ngay trung tâm TP tặng 5 cây vàng sổ hồng riêng sẵn.Vị trí: MT Võ Văn Kiệt, P. 5, TP Vị Thanh.DT: 76m - 200m2 (có nền góc và kề góc).pháp lí:...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 611 m2, hướng Đông - Nam tại Quốc Oai - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 611 m2 9 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngay lô góc 2 MT DT thực 611m2 Đông Xuân, Quốc Oai, TP Hà Nội.- pháp lí nét SHR công chứng ngay.- nền đất bằng phẳng vuông vức, đã...
      Xã Đông Xuân, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 200 m2, hướng Bắc tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 29 tỷ

      29 tỷ 200 m2 145 triệu/m2
      Đất bán Khu Trung Sơn, Bình Hưng, Bình Chánh. Giáp cầu Him lam Q. 7.+ DT 10x20m+ Hướng Bắc+ Khuông đất vuông góc đẹp, khu nhà căn biệt thự nghỉ Dưỡng.+...
      Đường 5, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!