Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 8.702 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán lô đất nền 125 m2, hướng Nam tại Nhơn Hưng - An Nhơn - Bình Định, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 125 m2 22,4 triệu/m2
      Bán đất nền khu đô thị Cẩm Văn  An Nhơn, Bình Định  MT đường Lê Lai - QL 1A P. an nhơn đông gia lai (mới)Vị trí đắc địa: Lô ĐƠ - 3 - 43,...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường Nhơn Hưng, Huyện An Nhơn, Bình Định

      Bán gấp lô đất nền 125 m2, hướng Nam tại Phường Nhơn Hưng - An Nhơn - Bình Định, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 125 m2 22,4 triệu/m2
      Bán đất nền tại khu đô thị Cẩm Văn, P. an nhơn đông gia lai (mới)đc cũ Đường QL 1A, P. Nhơn Hưng, An Nhơn, Bình Định, với DT 125m2, giá 2,9 tỉ.+ MT 5m,...
      Phường Nhơn Hưng, thuộc thị xã An Nhơn, T. Bình Định

      Bán gấp nền đất 100 m2, hướng Tây tại Sông Thao - Cẩm Khê - Phú Thọ, giá 2,33 tỷ

      2.33 tỷ 100 m2 23,3 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh mảnh đất LK14-31 KĐT CENTRAL PARK, xã Cẩm Khê (huyện Cẩm Khê cũ), Tỉnh Phú Thọ. DT: 100 mét vuông (5x20)Đất đã có bìa đỏ...
      Đường Quốc Lộ 32C, Thị trấn Sông Thao, Huyện Cẩm Khê, Phú Thọ

      Sở hữu đất dự án 100 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 100 m2 27 triệu/m2
      anh/chị đang tìm một mảnh đất vừa ở đẹp, vừa đầu tư an toàn tại lõi Hòa Lạc thì đây là cơ hội rất đáng để đi xem thực tế.💎 Thông tin nổi bật: ✔ Đất vuông...
      Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 104 m2 tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 104 m2 26,93 triệu/m2
      anh chị đang tìm một miếng đất tầm tài chính dưới 3 tỉ vừa ở đc ngay, vừa dễ đầu tư tại Hòa Lạc thì đây là lựa chọn rất đáng cân nhắc.Thông tin miếng ...
      Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2, hướng Đông-Bắc tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 100 m2 29 triệu/m2
      Chào mừng đến với Xã Hòa Lạc, TP Hà Nội, nơi có lô đất đẹp xuất sắc, lý tưởng cho những ai muốn xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư! ới DT 100m², giá chỉ 29 tr /...
      Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 103 m2 tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 103 m2 29,13 triệu/m2
      Nếu anh chị đang lướt tìm đất… 👉 Thì nên dừng lại ở bài này.Vì lô này hội tụ đủ thứ mà khách tầm 3 tỉ đang cần:📌 DT: 103 – 108 mét vuông 📌 MT: 5 –...
      Đường Đồng Trạng, Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2 tại Huyện Quốc Oai - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      a/c đang tìm mảnh đất vừa ở đc ngay vừa đầu tư thì đây là lựa chọn phù hợp.100m² thổ cưsổ hồng riêng đầy đủKDC an ninh📍 Gần chợ – gần CNC – gần Metro👉...
      Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 715 m2 tại Thị trấn Đồi Ngô - Lục Nam - Bắc Giang, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 715 m2 3,22 triệu/m2
      KDT Đồng Cửa 2- Lục Nam- Bắc NinhSẵn SHR sang tên cho KHEm sẵn nhiều vị trí siêu đẹp và tiềm năng cho KH đầu tưĐảm bảo đầu tư là thắnggọi ngay 0972.100.526
      Thị trấn Đồi Ngô, Huyện Lục Nam, Bắc Giang

      Cần bán nhanh đất 262,5 m2 tại Đường Hùng Vương - 11 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 262,5 m2 10,67 triệu/m2
      📍 Vị trí: Hùng Vương – khu Thung Lũng Đèn, Đà Lạt✨ Khu đất cao ráo, view thoáng – ngắm trọn thung lũng cực đẹp, săn mây & chill mỗi ngày🚗 Gần trung...
      Đường Hùng Vương, Phường 11, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      a/c đang tìm một miếng đất giá vừa túi tiền – ở đc ngay – cư dân đông tại Hòa Lạc thì đây là lựa chọn cực kỳ hợp lý.📍 Thông tin miếng đất:DT:...
      Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 100 m2 tại Huyện Quốc Oai - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      pháp lí rõ ràng sổ sẵnGần trung tâm cư dân đôngHạ tầng phát triển mạnhKết nối:5 ph CNC7 ph MetroGần chợ và khu hành chínhKhả năng tăng giá và thanh khoản tốt.
      Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 110 m2, mặt tiền 5m tại Bình Thủy - Cần Thơ, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 110 m2 22,28 triệu/m2
      Nền khu dân cư Ngân Thuận - Stella,đường Số 27 nằm sau lưng dãy nhà phố thương mại shophouse và hồ ánh sáng- SHR thổ cưHướng : hướng Tây NamDT : 5 x...
      Phường Bình Thuỷ, Quận Bình Thuỷ, Thành phố Cần Thơ

      Cần bán gấp đất nền 87,5 m2, hướng Đông-Bắc tại Quy Nhơn - Bình Định, giá 2,83 tỷ

      2.83 tỷ 87,5 m2 32,35 triệu/m2
      mảnh đất sở hữu DT 87.5 mét vuông (ngang 5m), vị trí đối diện kênh thoát lũ cực kỳ thoáng mát và phong thủy tốt. KDC hiện hữu, hạ tầng hoàn thiện,...
      Phường Nhơn Phú, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán đất 90 m2 tại Xã Tiên Lục - Lạng Giang - Bắc Giang, giá 2 tỷ

      2 tỷ 90 m2 22,23 triệu/m2
      Đất dự án hạ tầng đồng bộ, nhiều tiện ích như trung tâm thương mại, công viên, cây xanh, trường mẫu giáo.- DT 90 mét vuông.- MT 5m.- Đường 15m.-...
      Đường Tỉnh lộ 295, Xã Tiên Lục, Huyện Lạng Giang, Bắc Giang

      Cần bán gấp đất dự án 90 m2, hướng Đông tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 2 tỷ

      2.01 tỷ 90 m2 22,23 triệu/m2
      Bán miếng đất tại Ora Park, vị trí thuận tiện kết nối nhanh TL10, Bình Chánh, Hóc Môn, di chuyển về Sài Gòn dễ dàng.DT: 80–90m2, đất vuông vắn, dễ xây...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Chuyển nhượng lô đất nền 90 m2, hướng Đông tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 2,07 tỷ

      2.07 tỷ 90 m2 23 triệu/m2
      Cần bán lô đất 90m2 (5x18m) tại phân khu Ora Park – Dragon Pearl, Đức Hòa, vị trí giáp Sài Gòn, thuận tiện di chuyển nhanh về Bình Chánh – Hóc Môn.Thông...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Cần bán nhanh đất dự án 90 m2, hướng Nam tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 2,07 tỷ

      2.07 tỷ 90 m2 23 triệu/m2
      Bán mảnh đất tại Đức Hòa – Long An, vị trí giáp Hồ Chí Minh, giá còn mềm so với khu vực, phù hợp mua ở hoặc đầu tư đón sóng hạ tầng.DT: 90m2, đất vuông ...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá