Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 500 triệu đến 800 triệu năm 2026

      Có 4.575 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 500 triệu đến 800 triệu

      Cần bán gấp lô đất nền 150 m2, hướng Đông-Nam tại Canh Vinh - Vân Canh - Bình Định, giá 800 tr

      800 triệu 150 m2 5,34 triệu/m2
      🔥 CẦN bán ngay miếng đất GIÁ F0 🔥📍 Vị trí đẹp – đường rộng – cư dân hiện hữu📍 Xây dựng tự do – phù hợp đầu tư hoặc an cư📍 pháp lí rõ ràng – sang...
      Đường Tỉnh Lộ 638, Xã Canh Vinh, Huyện Vân Canh, Bình Định

      Bán đất dự án 63 m2 tại Huyện Lạc Thủy - Hòa Bình, giá 540 triệu

      540 triệu 63 m2 8,58 triệu/m2
      ❗ Cơ hội gần như cuối cùng để vào tiền vùng ven giá thấp📍 Vị trí siêu hiếm:• 400m sang Mỹ Đức – thành phố Hà Nội• 150m ra QL 21• Kết nối nhanh đường...
      Thị trấn Ba Hàng Đồi, Lạc Thủy, Hòa Bình

      Bán nền đất 100 m2 tại Thị trấn Thịnh Long - Hải Hậu - Nam Định, giá 800 triệu

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      🌊 Đón sóng hạ tầng gần biển Ninh Cơ📈 Tiềm năng tăng giá x2 – x3 TS trong tương lai📍 Vị trí ven biển cực đẹp📐 DT 100 mét vuông vuông vức🛣 Đường...
      Thị trấn Thịnh Long, Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Bán gấp đất 150 m2, hướng Đông-Bắc tại Xã Canh Vinh - Vân Canh - Bình Định, giá 600 tr

      600 triệu 150 m2 4 triệu/m2
      Em cần bán ngay mảnh đất nền 150m2DT: 5x30mkhu công nghiệp VSIP Bình Địnhanh/chị nhu cầu contact em tư vấn
      Đường Quốc lộ 19C, Xã Canh Vinh, Huyện Vân Canh, Bình Định

      Bán lô đất nền 100 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Kim Bôi - Kim Bôi - Hòa Bình, giá 700 tr

      700 triệu 100 m2 7 triệu/m2
      📍 Vị trí VÀNG - TẦM NHÌN VIEW tr ĐÔ✔️ Sát Sông Bôi – không gian thoáng, cực kỳ thoáng mát✔️ Đối diện dự án Sun Group Hòa Bình quy mô khoảng2000Ha✔️ Ngay...
      Đường ĐT 12B, Xã Kim Bôi, Huyện Kim Bôi, Hòa Bình

      Cần bán nền đất 150 m2, hướng Đông-Nam tại Thị trấn Vân Canh - Vân Canh - Bình Định, giá 600 triệu

      600 triệu 150 m2 4 triệu/m2
      🔥 CƠ HỘI SỞ HỮU ĐẤT ĐẸP – giá mềm 🔥DT: 150 mét vuông – thổ cư 100%, xây dựng tự doMT đường 16m rộng rãi, thông thoángVị trí gần chợ – trường học –...
      Thị trấn Vân Canh, Huyện Vân Canh, Bình Định

      Cần bán nhanh nền đất 179,6999969482422 m2 tại Phường 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 750 tr

      750 triệu 179,7 m2 4,18 triệu/m2
      💰 Giá chỉ: 750 tr (bao sổ, có thỏa thuận nhẹ)📐 DT: 5 x 39.5m🏡 Thổ cư: 81m²📍 Vị trí đẹp, tiềm năng:– Gần các KDL nổi tiếng như Thác Đamri, Tu Viện Bát...
      Đường Đầm Ri, Phường 2, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán nhanh lô đất nền 80 m2, hướng Đông-Nam tại Tân Bình - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 800 tr

      800 triệu 80 m2 10 triệu/m2
      Tân Triều, Đồng Nai: Cơ hội đầu tư không chờ đợi.Hạ tầng tăng tốc Giá đất còn thấp Vị trí sát sân bay Long Thành.Chỉ từ 800tr/nền.DT: 80m2TT 240tr sở hữu...
      Đường 768, Xã Tân Bình, Huyện Vĩnh Cửu, Tỉnh Đồng Nai

      Sở hữu nền đất 250 m2 tại Thị trấn Sịa - Quảng Điền - Thừa Thiên Huế, giá 660 tr

      660 triệu 250 m2 2,64 triệu/m2
      Vị trí: Uất Mậu, Sịa – gần trường cấp 3 Nguyễn Chí ThanhDT: 250m²giá: 660tr Ưu điểm nổi bật:9/t33/1/16/2705.png" alt="✅">mảnh đất 2 MT, cực kỳ...
      Thị trấn Sịa, Huyện Quảng Điền, Thừa Thiên Huế

      Sở hữu đất dự án 90 m2, hướng Đông tại Thủy Phương - Hương Thủy - Thừa Thiên Huế, giá 531 tr

      531 triệu 90 m2 5,9 triệu/m2
      Vị trí đẹp: Khu vực Dạ Lê, gần cây xăng 3 Sao – thuận tiện di chuyển, kết nối nhanh trung tâm.Giá chỉ từ: 531 tr/lôDT đa dạng:90m²100m²110m²Đường nội khu...
      Đường Dạ Lê, Phường Thủy Phương, Thị xã Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

      Chuyển nhượng đất nền dự án 90 m2 tại Thủy Phương - Hương Thủy - Thừa Thiên Huế, giá 531 tr

      531 triệu 90 m2 5,9 triệu/m2
      Bán đất Phân Lô đường Dạ Lê gần trường sát hạch ô tô.> DT lô 90 mét vuông (ngang 5,5m).> Đường nội bộ từ 6-9m, khu vực bao ngập lụt.> Hạ...

      Cần bán nền đất 90 m2, hướng Đông-Bắc tại Hương Thủy - Thừa Thiên Huế, giá 531 triệu

      531 triệu 90 m2 5,9 triệu/m2
      Đường nội bộ rộng 𝟔𝐦 – 𝟕,𝟓𝐦 – 𝟗𝐦 , 𝐨̂ 𝐭𝐨̂ 𝐝𝐢 𝐜𝐡𝐮𝐲𝐞̂̉𝐧 𝐭𝐡𝐨𝐚̉𝐢 𝐦𝐚́𝐢Hạ tầng hoàn thiện đồng bộ: điện, thoát nước, phòng cháy chữa ...

      Cần bán gấp đất 215 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 595 triệu

      595 triệu 215 m2 2,77 triệu/m2
      Vị trí: Gần khu công nghiệp Minh Hưng 3 – Chơn Thành (Bình Phước cũ)DT: 215m2 (có 100m2 thổ cư)Loại đất: Đất ở – thích hợp xây nhà, đầu tư lâu dàigiá: 695...
      Đường 8, Xã Minh Hưng, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Bán gấp đất nền dự án 125 m2 tại Đường Bình Mỹ - Bình Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 520 triệu

      520 triệu 125 m2 4,16 triệu/m2
      Cần bán nền đất trong KDC Ấp 21, xã Bình Mỹ, huyện Củ Chi, cách Vành Đai 3 là 700m, gần Cầu Rạch Tra. Vị trí đi bộ ra trường cấp 1 Bình Mỹ chỉ 1 ph. Đất...
      Đường Bình Mỹ, Xã Bình Mỹ, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 70 m2 tại Mạo Khê - Đông Triều - Quảng Ninh, giá 550 triệu

      550 triệu 70 m2 7,86 triệu/m2
      - Em đang có một số mảnh đất đẹp tại Đông Triều- Nổi bật với vị trí đắc địa hạ tầng giao thông đồng bộ, nằm giữa lòng cư dân yên bình- DT: từ 70m -...
      Đường Quốc lộ 18, Phường Mạo Khê, Đông Triều, Quảng Ninh

      Bán nền đất 62 m2 tại Xã Phú Thành - Lạc Thủy - Hòa Bình, giá 520 tr

      520 triệu 62 m2 8,39 triệu/m2
      Nghỉ dưỡng – Du lịch tâm linh – khu công nghiệp sạch – Đô thị mới… tất cả hội tụ trong bán kính vài ph di chuyển. VÌ SAO PHÚ THÀNH ĐANG đc GIỚI ĐẦU TƯ SĂN...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Phú Thành

      Sở hữu lô đất nền 61 m2 tại Xã Đạo Thạnh - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 650 tr

      650 triệu 61 m2 10,66 triệu/m2
      💰 Giá chỉ từ 650 tr/nền📍 VỊ TRÍ ĐẸP• Nằm ngay khu dân cư Long Hoà B, cư dân đông đúc, an ninh• Cách AEON Mall Mỹ Tho ~ 700m• Cách ĐT879 chỉ 100m, kết...
      Xã Đạo Thạnh, Thành phố Mỹ Tho, Tiền Giang

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 70 m2 tại Thị trấn Mạo Khê - Đông Triều - Quảng Ninh, giá 650 triệu

      650 triệu 70 m2 9,29 triệu/m2
      Hiện tại em đang còn 3 nền đất đẹp với các DT 70 mét vuông, 90 mét vuông, 120 mét vuông tại P. Mạo Khê, Quảng Ninh trả trước từ 345tr, NH...
      Phường Mạo Khê, Đông Triều, Quảng Ninh

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 500 - 800 triệu, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 500 - 800 triệu cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.